15,726 việc làm
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
CÔNG TY CP ACECOOK VIỆT NAM
NHÂN VIÊN ĐIỀU VẬN
ACECOOK VIỆT NAM
4.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
18 - 26 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH TM DV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT KHẢI
Nhân viên an toàn lao động - Bắc Tân Uyên
CÔNG TY TNHH TM DV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT KHẢI
9 - 13 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Spartronics Vietnam
IQC Technician
Spartronics Vietnam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
[LONG AN] BẾP TRƯỞNG / BẾP PHÓ
Quốc tế Aladdin
4.2
12 - 20 triệu
Long An
Đăng 2 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Long An
Đăng 2 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Thương mại VHC
Chuyên Viên Kiểm Soát Tuân Thủ
SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY HC
3.7
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Trên 11 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT LÊ VIN
Chuyên viên nhân sự
NỘI THẤT LÊ VIN
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Nhân viên quản lý sản xuất
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3
10 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Nhân viên tuyển dụng và đào tạo
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Eurofins Sắc Ký Hải Đăng
[Tan Phu, HCM] Login-out/Sample Management Staff_Hardline
Eurofins Sắc Ký Hải Đăng
2.7
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Kỹ Sư Điện
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Business Analyst
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
The University of Sydney Vietnam Institute
[Hà Nội] Chuyên viên Dự án
The University of Sydney Vietnam Institute
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
TT Công tác xã hội TP. Cần Thơ
TT Công tác xã hội TP. Cần Thơ tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 16/04/2024
Hạn nộp hồ sơ: 16/04/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
số 251/1 đường Tầm Vu, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

Trung tâm Công tác xã hội thành phố Cần Thơ thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024 như sau:

– Số lượng cần tuyển: 01 viên chức.

– Vị trí việc làm thực hiện xét tuyển: Công tác xã hội viên.

– Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển: Thực hiện theo quy định pháp luật.

– Thời hạn và địa điểm tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển: kể từ ngày ra thông báo đến hết ngày 16 tháng 5 năm 2024. Gửi trực tiếp tại Phòng Hành chính – Trung tâm Công tác xã hội, số 251/1 đường Tầm Vu, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ. Số điện thoại: 02923.838901 – số nhánh: 17.

– Hình thức, nội dung xét tuyển: Xét tuyển thông qua phỏng vấn.

– Thời gian, địa điểm xét tuyển: Sau khi kết thúc thời gian nhận Phiếu đăng ký dự tuyển, tại Trung tâm.

Các nội dung khác của Thông báo tuyển dụng này, mời các ứng viên có quan tâm tìm hiểu bằng cách truy cập Website của Trung tâm tại địa chỉ: https://www.congtacxahoicantho.vn

Nguồn tin: baocantho.com.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

TT Công tác xã hội TP. Cần Thơ
TT Công tác xã hội TP. Cần Thơ Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
251/1 đường Tầm Vu, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ, Việt Nam
 

Trung tâm Công tác xã hội thành phố Cần Thơ là đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc Sở Y tế thành phố Cần Thơ (theo mô hình tổ chức sau khi sắp xếp bộ máy năm 2025), có chức năng cung cấp các dịch vụ công tác xã hội, tư vấn, hỗ trợ và bảo vệ các nhóm đối tượng yếu thế trên địa bàn thành phố. Trung tâm thực hiện tiếp nhận, đánh giá nhu cầu, tư vấn tâm lý, quản lý trường hợp, trợ giúp khẩn cấp, kết nối các dịch vụ an sinh xã hội và hỗ trợ hòa nhập cộng đồng đối với trẻ em có hoàn cảnh đặc biệt, người cao tuổi, người khuyết tật, nạn nhân bạo lực gia đình, nạn nhân mua bán người và các đối tượng cần trợ giúp khác. Đồng thời, Trung tâm phối hợp với các cơ quan, tổ chức và chính quyền địa phương triển khai các chương trình bảo vệ, chăm sóc và phát triển cộng đồng, góp phần thực hiện hiệu quả chính sách an sinh xã hội, nâng cao chất lượng dịch vụ công tác xã hội và bảo đảm quyền, lợi ích hợp pháp của người dân trên địa bàn thành phố Cần Thơ


Nhắn tin Zalo