11,102 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư QA/QC MEP
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Chuyên viên hiệu quả
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Cán bộ kỹ thuật thi công công trình
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 20 triệu
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Hiệu Phó Mầm Non (TL8, Củ Chi, TP. HCM)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Selectum Noa Resort
Animator / Hoạt náo viên
Selectum Noa Resort
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tuần trước
20 - 30 triệu
Hà Nam, Ninh Bình
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tuần trước
25 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP WELDCOM
Kỹ sư Kinh doanh
Công nghiệp WELDCOM
4.0 ★
30 - 40 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Hồ Chí Minh/ Đà Lạt/ Nha Trang
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Trợ giảng tiếng Anh [Nhơn Trạch - Đồng Nai]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
7 - 9 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Video Editor
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU
Nhân Viên Lab/QC Sản Xuất – Thu Nhập Đến 15 Triệu
SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU - Polymer Asia
1.0 ★
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Chuyên viên Quản lý dự án
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
40 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Trưởng Nhóm QC (Phân tích BE)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Kế Toán Trưởng (Nhà Máy)
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
28 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư Trắc đạc
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiếng Anh [Ngãi Giao - Bà Rịa Vũng Tàu]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 12 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Huyndai Aluminum Vina JSC
Nhân Viên Bảo Trì CNC
Huyndai Aluminum Vina
3.3 ★
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giám sát Học vụ Tiếng Anh (Xuân Lộc - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
12 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH ĐIỆN KHÍ QUỐC QUANG (VIỆT NAM)
GGEC - KỸ SƯ PE NHẬN VIỆC NGAY
ĐIỆN KHÍ QUỐC QUANG
3.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Quảng Trị
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiếng Anh [Xuân Lộc - Đồng Nai]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
9 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Huyndai Aluminum Vina JSC
Nhân Viên Setting CNC
Huyndai Aluminum Vina
3.3 ★
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Chuyên Viên Vận Hành Kinh Doanh
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần NU Việt Nam
Nhân viên kinh doanh
Công ty cổ phần NU Việt Nam
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, TP. HCM tuyển dụng giáo viên hợp đồng năm học 2026-2027
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh
235 việc làm 3 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 03/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 06/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Văn phòng Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai – Bình Dương.

Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, TP. HCM tuyển dụng giáo viên hợp đồng năm học 2026-2027, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 03 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày ra thông báo đến hết ngày 06/9/2026.

– Địa điểm: Văn phòng Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai – Bình Dương.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Đoàn Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai – Bình Dương

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay - note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của thành phố Hồ Chí Minh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo