10,031 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
9 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
KẾ TOÁN GIÁ VỐN
Quốc tế Aladdin
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Kỹ Thương Việt Nam Techcombank
Tổng Đài Viên 24/7
Techcombank
3.9
8 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 15 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Online e-commerce Executive
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CP DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM CADIVI
Chuyên viên C&B
DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM - CADIVI
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Lái Xe/ Tài Xế Xe Tải
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHÂN TÍCH DỮ LIỆU INSIGHT DATA
Business Development Manager
GIẢI PHÁP PHÂN TÍCH DỮ LIỆU INSIGHT DATA
2.7
20 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 15 ngày trước
18 - 26 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Công ty cổ phần Bảo hiểm Hùng Vương
Chuyên viên Kế toán Trụ sở chính
Bảo hiểm Hùng Vương
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
22 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
YOMEDIA - CÔNG TY CỔ PHẦN NEW PINE MULTIMEDIA TECHNOLOGIES
Business Analyst
NEW PINE MULTIMEDIA TECHNOLOGIES
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
10 - 25 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 15 ngày trước
9 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ K&G VIỆT NAM
Nhân viên Hành chính
K&G Technology
4.1
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Công ty TNHH Hữu Toàn Group
Sales Executive
Hữu Toàn Group
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
IDOCEAN Co.,ltd
Giám sát Kinh doanh kênh GT (Khu vực Hà Nội)
ĐẠI DƯƠNG Ý TƯỞNG - IDOCEAN
2.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
16 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Trường THPT Bắc Lương Sơn, Hà Nội tuyển dụng nhân viên
Công chức Hà Nội
187 việc làm 10 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/11/2025
Hạn nộp hồ sơ: 30/11/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành

Nhà trường đang cần tuyển gấp 3 vị trí Nhân viên:

1. Nhân viên Giáo vụ
2. Nhân viên Tư vấn học sinh
3. Nhân viên Công nghệ thông tin
Yêu cầu chung:
1. Tốt nghiệp đại học trở lên
2. Sức khoẻ tốt
3. Có hiểu biết
4. Sử dụng được CNTT
5. Giao tiếp chuẩn mực
Yêu cầu khác:
1. Nhân viên Giáo vụ: Tốt nghiệp ĐH sư phạm, sử dụng thành thạo CNTT
2. Tư vấn học sinh: Tốt nghiệp đúng chuyên ngành, hiểu biết về giáo dục HS, có khả năng trình bày
3. Công nghệ thông tin: Tốt nghiệp ĐH đúng chuyên ngành, có ý tưởng triển khai ứng dụng CNTT trong trường học.

Chế độ chính sách, lương:
– Hình thức 1: Hợp đồng theo NĐ 111 (lương theo quy định + được đóng bảo hiểm)
– Hình thức 2: Thoả thuận về tiền công/tiền lương (hợp đồng thoả thuận làm theo ngày, chọn ngày nghỉ)
Cá nhân có mong muốn, gửi email đến trước đến địa chỉ c3bacluongson@hanoiedu.vn để đăng ký; sau đó trực tiếp đến trường nộp hồ sơ.
– Thời gian nộp hồ sơ:
+ Đợt 1 từ nay đến 19/11/2025
+ Đợt 2 từ 21/11/2025 đến 30/11/2025.
Trường THPT Bắc Lương Sơn sẵn sàng chào đón!

 

Nguồn tin: ThptBacLuongSon

nguồn "www.tuyencongchuc.vn"

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo