16,262 việc làm
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên & 2 nơi khác
Đăng 21 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 21 ngày trước
8 - 11 triệu
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Dừa Bến Tre (Beinco)
TRƯỞNG TRUNG TÂM SƠ CHẾ
Dừa Bến Tre(Beinco)
5.0 ★
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Content Marketing Intern
Café Katinat
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Phú Long
Lễ Tân Sàn Giao Dịch
Địa Ốc Phú Long
3.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Nhân Viên Social
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Civil engineer (Support Sales Engineer)
Kết Cấu Thép ATAD
3.2 ★
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 21 ngày trước
Công ty TNHH Bảo Tín Minh Châu
Chuyên viên thiết kế trang sức 3D
Bảo Tín Minh Châu
4.0 ★
17 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Nhân viên tuyển dụng
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 21 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ GIỚI TRUNG NAM
Nhân Viên Kinh Doanh
Kỹ thuật SMC ( Cơ giới Trung Nam Miền Nam )
1.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
8 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Happy Life Grand Hotel
Kế toán tổng hợp
Happy Life Grand Hotel
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 21 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
KỸ SƯ VẬN HÀNH CNC (meviy)
SAIGON PRECISION
2.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EDUVATOR - Hệ thống Anh ngữ ZIM
Educational Consultant Trainee (Sales Trainee)
CÔNG TY CỔ PHẦN EDUVATOR - Anh ngữ ZIM
2.4 ★
8.5 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 21 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
WYNDHAM GARDEN CAM RANH RESORT
Nhân viên y tế
WYNDHAM GARDEN CAM RANH RESORT
6 - 7 triệu
Khánh Hòa
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại HCP
Sales Admin
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại HCP
10 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
Nhân viên nhập liệu (HĐ 8 tháng)
GENE - GENE SOLUTIONS
3.9 ★
10 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
HIỆP HỘI PHẦN MỀM VÀ DỊCH VỤ CNTT VIỆT NAM
Kế Toán Nội Bộ
Hiệp hội Phần mềm và Dịch vụ CNTT Việt Nam – VINASA
1.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
Trường THCS Thanh Định, Xã Bình Yên, Thái Nguyên tuyển dụng hợp đồng viên chức lao động
Công chức Thái Nguyên
115 việc làm 15 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 24/07/2025
Hạn nộp hồ sơ: 24/07/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 4
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Trường THCS Thanh Định, Xã Bình Yên, Thái Nguyên

Căn cứ Hướng dẫn số 02/HDLN-SNV-STC-SGDĐT- BHXH ngày 01/7/2025 của Sở Nội vu – Sở Tài chính – Sở Giáo duc và Đào tąo Bảo hiêm xã hội tỉnh Thái Nguyên về việc thực hiện hợp đồng chuyên môn nghiệp vụ theo Nghị định số 111/2022/NO-CP ngày 30/12/2022 của Chính phủ thuộc lĩnh vực sự nghiệp giáo dục của tỉnh Thái Nguyên;

Căn cứ Quyết định số 2253/QĐ-UBND ngày 27/6/2025 của UBND tỉnh Thái Nguyên về việc giao số lượng hợp đồng lao động thực hiện công việc chuyên môn, nghiệp vụ theo Nghị định số 111/2022/NĐ-CP ngày 30/12/2022 của Chính phủ thuộc lĩnh vực sự nghiệp giáo dục năm học 2025-2026 của tỉnh Thái Nguyên;

Căn cứ Quyết định số 65/QĐ-UBND ngày 10/07/2025 của UBND xã Bình Yên về việc giao số lượng hợp đồng theo Nghị định số 111/2022/NĐ-CP ngày 30/12/2022 của Chính phủ tại các trường mầm non, phổ thông công lập năm học 2025-2026 trên địa bàn xã Bình Yên;

Căn cứ Kế hoạch số 142/KH-THCSTĐ ngày 14/7/2025 của trường THCS Thanh Định về việc Tuyển hợp đồng viên chức lao động theo Nghị định số 111/2022/NĐ-CP ngày 30/12/2022 của Chính phủ. Trường THCS Thanh Định Thông báo tuyển dụng hợp đồng theo Nghị định số 111/2022/NĐ-CP ngày 30/12/2022 của Chính phủ năm học 2025 – 2026 cụ thể như sau:

1. Giáo viên THCS môn Ngữ văn: 01 chỉ tiêu.

2. Vị trí nhân viên thiết bị: 01 chỉ tiêu.

3. Vị trí nhân viên giáo vụ: 01 chỉ tiêu.

4. Vị trí nhân viên Kế toán: 01 chỉ tiêu.

Đối tượng, tiêu chuẩn; thời gian; địa điểm nộp hồ sơ và nội dung xét tuyển hợp đồng xem trong Thông báo.

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục chi tiết

Nguồn tin: thcsthanhdinh.dinhhoa.edu.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
Công chức Thái Nguyên Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Thái Nguyên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Thái Nguyên. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo