16,262 việc làm
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH VIETTEL-CHT
Chuyên viên Pháp chế
VIETTEL IDC
2.6 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
Nhân viên Kỹ Thuật điện
Dược phẩm Trung Ương - Codupha
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính/Chuyên viên cao cấp Thẩm định tài sản
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Quảng Bình & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính/Chuyên viên cao cấp Thẩm định tài sản
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Gia Lai & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính/Chuyên viên cao cấp Thẩm định tài sản
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
Nhân viên Kho
Dược phẩm Trung Ương - Codupha
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Trưởng phòng Khách hàng Doanh nghiệp
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
GIÁM SÁT DIGITAL MARKETING
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Khối Kinh doanh vốn và Thị trường tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU HƯNG THỊNH
Nhân viên văn thư
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU HƯNG THỊNH
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Trưởng phòng Quản lý kênh Vùng và Chi nhánh - Khối Ngân hàng bán lẻ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Trưởng bộ phận Tuyển dụng và Đào tạo
Bia và Nước giải khát Hạ Long
13 - 16 triệu
Quảng Ninh
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HUY VIỆT TÂY ĐÔ
Nhân viên Ép Bã
HUY VIỆT TÂY ĐÔ
Trên 6 triệu
Cần Thơ
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
NHÂN VIÊN HÀNH CHÍNH
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
9 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Sản xuất Bảo Ngọc
Nhân Viên Kế Toán Kho
Sản xuất Bảo Ngọc
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Kỹ Sư Nội Nghiệp Cầu Đường
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH RORZE ROBOTECH
Nhân Viên IT
RORZE ROBOTECH
3.5 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 22 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Đồng Nai năm 2024
Trường THCS Quang Trung, Đồng Nai tuyển dụng viên chức đợt 1 năm 2025
Công chức Đồng Nai
230 việc làm 33 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 01/07/2025
Hạn nộp hồ sơ: 01/07/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
rường THCS Quang Trung Địa chỉ: ấp Lê lợi – Quang Trung – Thống Nhất – Đồng Nai .

Trường THCS Quang Trung thông báo tuyển dụng viên chức đợt 1 năm 2025, cụ thể như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 2 chỉ tiêu
2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển
3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Từ ngày 30/06/2025 đến hết ngày 30/07/2025.

– Địa điểm: trường THCS Quang Trung Địa chỉ: ấp Lê lợi – Quang Trung – Thống Nhất – Đồng Nai .

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: thcsquangtrung.edu.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Đồng Nai năm 2024
Công chức Đồng Nai Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Đồng Nai

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Đồng Nai. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo