10,580 việc làm
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Và Xuất Khẩu Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
TRƯỞNG PHÒNG KINH DOANH QUỐC TẾ
Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
50 - 70 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Melia Vinpearl in Central
Giám sát Kỹ thuật
Melia Vinpearl in Central
4.0
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 23 ngày trước
Công ty Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
Nhân Viên Tuyển Dụng
Dược Phẩm Tiến Tuấn
3.0
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Melia Vinpearl in Central
DIRECTOR OF SALES
Melia Vinpearl in Central
4.0
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Renaissance Riverside Hotel Saigon
Chef de Partie - Bakery - Tổ trưởng
Renaissance Riverside
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
Finalization Staff (Report Checker) - Textile / Garment (Hanoi / HCM)
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
8 - 12 triệu
Kiên Giang
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Phó Giám đốc Chi nhánh PT Khách hàng cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Long An
Đăng 23 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Giảng viên Bác sĩ Y khoa
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES
Phó Bộ Phận Onsen & Spa
KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES - Wyndham Thanh Thuỷ
20 - 30 triệu
Phú Thọ,
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC TÂM VIỆT
Nhân viên Video Content Creator
GIÁO DỤC TÂM VIỆT
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Kỹ Thuật Bảo Trì Điện Lạnh
Bất động sản HighGate Việt Nam
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
20 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
5 - 8 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 23 ngày trước
The University of Sydney Vietnam Institute
[Hà Nội] Trợ lý Hành chính Thử nghiệm Lâm sàng
The University of Sydney Vietnam Institute
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
[HCM] CHUYÊN VIÊN TUYỂN DỤNG VÀ ĐÀO TẠO
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
Kế toán kho/ tài sản
Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
2.9
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH Lốp Kumho Việt Nam
Kỹ sư cơ khí
Lốp Kumho Việt Nam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
(Senior) Brand Executive
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên Viên Thu Mua Nguyên Vật Liệu
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Xây Dựng Đất Thủ
Kỹ sư Thiết kế Điện nước (MEP)
Kiến Trúc Xây Dựng Đất Thủ
12 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 23 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
[Hà Nội] Chuyên viên Trade Marketing
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
[Hà Nội] Chuyên viên Marketing
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
16 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH THÁI MẬU - CƠM GÀ ĐÔNG NGUYÊN
NHÂN VIÊN CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
Cơm gà Đông Nguyên - Thái Mậu
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ MỐI QUAN HỆ NHÀ CUNG CẤP/ SRM SPECIALIST
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH CBRE Việt Nam
Front Officer - Vũng Tàu
CBRE Việt Nam
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 23 ngày trước
8 - 12 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
Đăng 23 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÔNG MINH TCL (VIỆT NAM)
TRỢ LÝ NGHIỆP VỤ NHÂN SỰ
TCL (VIỆT NAM)
3.7
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhựa Kỹ Thuật Vân Long (Van Long Technical Plastic JSC)
NHÂN VIÊN KẾ HOẠCH SẢN XUẤT
Công Ty Cổ Phần Nhựa Kỹ Thuật Vân Long
Thỏa thuận
Hải Phòng,
Đăng 23 ngày trước
5.1 - 8 triệu
Cần Thơ
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 23 ngày trước
12 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
15 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 23 ngày trước
15 - 20 triệu
Cần Thơ
Đăng 23 ngày trước
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
15 - 20 triệu
Khánh Hòa
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG
Kỹ sư tư vấn giám sát và quản lý dự án
APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Và Xuất Khẩu Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
TRƯỞNG PHÒNG KINH DOANH QUỐC TẾ
Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
64 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 50 - 70 triệu
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 18/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 3 - 5 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

- Lập kế hoạch kinh doanh:

+ Xây dựng và triển khai chiến lược kinh doanh phù hợp với định hướng của công ty.

+ Phân tích thị trường, đối thủ cạnh tranh để đề xuất các chiến lược tiếp cận thị trường hiệu quả.

- Quản lý đội ngũ kinh doanh:

+ Tuyển dụng, đào tạo và phát triển đội ngũ nhân viên kinh doanh.

+ Thiết lập các chỉ tiêu, KPI cho phòng kinh doanh và giám sát, đánh giá hiệu quả làm việc của nhân viên.

- Phát triển thị trường:

+ Tìm kiếm và mở rộng mạng lưới khách hàng, đối tác trong và ngoài nước.

+ Xây dựng mối quan hệ bền vững với các đối tác, khách hàng lớn trong ngành xuất khẩu quế, hồi.

- Quản lý doanh số và ngân sách:

+ Quản lý, theo dõi và đảm bảo đạt chỉ tiêu doanh số hàng tháng, hàng quý và hàng năm.

+ Lập kế hoạch và quản lý ngân sách cho các hoạt động kinh doanh.

- Đảm bảo chất lượng dịch vụ:

+ Đảm bảo chất lượng dịch vụ kinh doanh của công ty luôn đáp ứng tiêu chuẩn cao, tạo sự hài lòng cho khách hàng.

+ Giải quyết các vấn đề phát sinh liên quan đến khách hàng và đối tác.

- Báo cáo và đề xuất:

+ Báo cáo định kỳ về tình hình kinh doanh cho Ban Giám đốc.

+ Đề xuất các phương án cải tiến quy trình và chiến lược kinh doanh nhằm nâng cao hiệu quả hoạt động.

Yêu Cầu Công Việc

- Nam/Nữ: từ 25 tuổi trở lên.

- Kiến thức: Tốt nghiệp Đại học trở lên chuyên ngành Quản trị Kinh doanh, Marketing, Kinh tế hoặc các ngành liên quan. Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm trong lĩnh vực xuất khẩu nông sản.

- Kinh nghiệm: Tối thiểu 05 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh doanh, có ít nhất 02 năm ở vị trí quản lý.

- Kỹ năng:

+ Có khả năng làm việc dưới áp lực, làm việc theo nhóm, tinh thần trách nhiệm, giao tiếp tốt.

+ Có kỹ năng đàm phán, thuyết phục và ngoại giao tốt

+ Có khả năng lập kế hoạch, phân tích, tổng hợp, dự báo đánh giá thị trường

+ Thành thạo tiếng Anh : Nghe , nói , đọc, viết

+ Biết lái xe là một lợi thế

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Toà nhà Vinasamex – 79 thôn Vàng – Cổ Bi – Gia Lâm – Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Trên 30
  • Lương: 50 Tr - 70 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Và Xuất Khẩu Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC) Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Thôn Vàng, Xã Cổ Bi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Công ty Cổ phần Sản xuất và Xuất khẩu Quế hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC) được thành lập năm 2012, dựa trên 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất quế và hoa hồi

của ban lãnh đạo công ty.

Đây là Doanh nghiệp hàng đầu tại Việt Nam có uy tín trên thị trường trong lĩnh vực chế biến và xuất khẩu hoa hồi và quế. Nguồn nguyên liệu chính để sản xuất của VINA SAMEX., JSC chủ yếu từ Tỉnh Yên Bái, Lào Cai và Lạng Sơn. Đây là nơi nổi tiếng với giống quế, hồi cho năng suất và chất lượng cao tại Việt Nam.

Hiện Công ty có nhà máy tại Yên Bái, đạt công suất sản xuất 40 tấn hàng/ngày. Bên cạnh đó, 2 nhà máy đang xây dựng tại Lào Cai và Lạng Sơn có thể đi vào hoạt động vào năm 2024.


Nhắn tin Zalo