13,624 việc làm
Công Ty CPDV Nhà Sạch
TRƯỞNG PHÒNG KẾ TOÁN
Dịch vụ Nhà Sạch
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Chuyên gia Phát triển ứng dụng
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG TTC
Chuyên Viên Bảo Trì (Hệ Thống)
Năng Lượng TTC - TTC Energy
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH PHD
Nhân Viên QC
PHD
4.0
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Pháp chế
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
BOOKING KOL/KOC
Legacy Financial Group
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Quay dựng video
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên Kế toán
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên Marketing
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
CHUYÊN VIÊN MUA SẮM
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Trường Đại học Yersin Đà Lạt
CHUYÊN VIÊN TRUYỀN THÔNG
Trường Đại học Yersin Đà Lạt
8 - 10 triệu
Lâm Đồng
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Hiệu Chuẩn, Thẩm Định Thiết Bị
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
18 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang Yody
Chuyên viên Sales Online
Thời Trang Yody
2.2
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Masscom Việt Nam
CONTENT MARKETING EXECUTIVE
Masscom Việt Nam
3.2
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Chính sách Quản trị Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
35 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Công ty Quản lý nợ và khai thác tài sản SHAMC
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢN LÝ QUỸ ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN I.P.A
Head of Tax & Risk Control
Công ty Quản lý quỹ IPAAM (thuộc VNDirect)
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Giám đốc Phòng kinh doanh (SM)
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM
THỰC TẬP SINH EHS
Boston Việt Nam
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
8.5 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Tnhh Liên Doanh Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
Merchandiser (Product Developer Chinese Brand)
Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
9 - 10 triệu
Lâm Đồng
Đăng 2 ngày trước
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH BEST Logistics Technology (Việt Nam)
QUẢN LÝ KHU VỰC - ĐĂK NÔNG
BEST Logistics Technology
3.3
25 - 35 triệu
Đắk Nông
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Marketing Leader/Trưởng nhóm Marketing
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
8.7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
NHÂN VIÊN QUẢN LÝ SẢN XUẤT
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Nhân viên Giám sát Camera CCTV
Sen Vàng Việt Nam
2.4
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 17 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Chuyên Viên HCNS
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
11 - 14 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Supervisor MT - Giám Sát Bán Hàng
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
15 - 16 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
8 - 10 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN TÂN Á ĐẠI THÀNH
Chuyên viên Quay dựng
Tập đoàn Tân Á Đại Thành
1.7
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm 2/9
Nhân viên kho
Dược Phẩm 2/9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ Phần Chuỗi Nhà Hàng SVN
Chuyên viên đào tạo
Chuỗi Nhà Hàng SVN
12 - 14 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
Marketing Staff
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
10 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty CPDV Nhà Sạch
TRƯỞNG PHÒNG KẾ TOÁN
Dịch vụ Nhà Sạch
233 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 10/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 09/12/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 3 - 5 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

Quản lý & điều hành:

  • Chịu trách nhiệm về tính chính xác, trung thực, hợp lý của số liệu kế toán và báo cáo tài chính.
  • Tổ chức, phân công, đào tạo và đánh giá năng lực đội ngũ nhân viên kế toán; quản lý, hướng dẫn và kiểm soát nghiệp vụ các phân hành: kế toán kho, tiền mặt, doanh thu, công nợ phải thu/phải trả.
  • Xây dựng, kiểm soát và cải tiến hệ thống kiểm soát nội bộ, quy chế tài chính – kế toán của công ty.
  • Tham mưu cho Ban Giám đốc về chiến lược tài chính, kế hoạch dòng tiền, ngân sách và các quyết định tài chính quan trọng.
  • Ký duyệt, soát xét chứng từ, báo cáo kế toán trước khi trình Ban Giám đốc hoặc gửi cơ quan nhà nước.

Nghiệp vụ chuyên môn:

  • Kiểm tra, rà soát tính hợp lệ của hồ sơ thanh toán (thu, chi, hoàn ứng) và đề xuất phương án xử lý đối với các trường hợp chưa phù hợp.
  • Kiểm soát công tác hạch toán kế toán tổng hợp, đối chiếu số liệu giữa các phân hệ, đảm bảo tính chính xác của dữ liệu kế toán.
  • Kiểm soát và theo dõi chi phí hoạt động của công ty, đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả quản lý tài chính.
  • Lập và phân tích các báo cáo quản trị định kỳ (tháng/quý/năm) về hiệu quả hoạt động kinh doanh và các công trình; cung cấp số liệu phục vụ công tác quản lý.
  • Chịu trách nhiệm về công tác kê khai, lập báo cáo thuế theo quy định và các báo cáo theo yêu cầu của cơ quan quản lý nhà nước.
  • Tham gia cải tiến quy trình kế toán, phối hợp triển khai và hoàn thiện hệ thống ERP của công ty.
  • Quản lý hệ thống chứng từ, sổ sách và báo cáo kế toán theo đúng quy định của công ty và pháp luật.

Yêu Cầu Công Việc

Trình độ & chứng chỉ:

  • Tốt nghiệp Đại học trở lên, chuyên ngành Kế toán, Kiểm toán hoặc Tài chính.
  • Có Chứng chỉ bồi dưỡng Kế toán trưởng theo quy định của Bộ Tài chính (bắt buộc).

Kinh nghiệm:

  • Có tối thiểu 05 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kế toán, trong đó ít nhất 02 năm ở vị trí Kế toán tổng hợp/Phó phòng Kế toán hoặc tương đương trở lên.
  • Ưu tiên ứng viên đã từng đảm nhiệm vị trí Kế toán trưởng.

Chuyên môn:

  • Nắm vững quy định về kế toán, thuế, có kinh nghiệm lập báo cáo tài chính, báo cáo thuế và làm việc trực tiếp với cơ quan thuế/kiểm toán.
  • Thành thạo tin học văn phòng, đặc biệt là Excel; đã sử dụng thành thạo phần mềm kế toán/ERP

Kỹ năng & phẩm chất:

  • Có kỹ năng quản lý, lãnh đạo đội nhóm, phân công và đào tạo nhân viên.
  • Có kỹ năng làm việc nhóm, phối hợp tốt với các phòng ban và đối tác.
  • Cẩn thận, trung thực, có tinh thần trách nhiệm cao và chủ động trong công việc.
  • Có khả năng sắp xếp, quản lý công việc hiệu quả, chịu được áp lực và đáp ứng tiến độ trong môi trường nhiều đầu việc.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
23 Duy Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 30 - 50
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Báo cáo

Công Ty CPDV Nhà Sạch
Dịch vụ Nhà Sạch Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
27 Nguyễn Kim, Phường 12, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công ty Cổ phần dịch vụ NHÀ SẠCH là một Công ty chuyên nghiệp và hàng đầu trong các lãnh vực vệ sinh công nghiệp và bảo dưỡng công trình tại Việt nam. “Dịch vụ đích thực” chính là phương châm hoạt động của Công ty chúng tôi nhằm mang đến những dịch vụ hoàn hảo nhất, tiết kiệm nhất thông qua đội ngũ cán bộ lãnh đạo Công ty, kỹ sư công trình, giám sát viên, công nhân viên có nhiều năm kinh nghiệm, luôn được đào tạo chuyên môn nghiệp vụ thường xuyên liên tục bên cạnh sự hỗ trợ của máy móc, công dụng dụ hiện đại và hóa chất chuyên dụng có thể đáp ứng đầy đủ tất cả những nhu cầu ngày càng cao từ Quý khách hàng.


Nhắn tin Zalo