10,580 việc làm
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
25 - 30 triệu
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
DƯỢC SĨ
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5
8 - 9 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Innovation Planning Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Hữu Toàn Group
Nhân viên kinh doanh
Hữu Toàn Group
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
AP Services Sales Engineer
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Product Marketing Staff
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
Kỹ Sư Công Nghệ Điện Tử
CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI-Viettel
3.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Bánh Ngọt CJ Việt Nam (Tous les Jours)
Interior Assistant / Trợ lý dự án
Bánh ngọt CJ ( CJ Foodville ) - Tous les Jours
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CV/CVCC Quản lý Rủi ro Thị trường & Thanh khoản
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CV/CVCC Quản Lý Rủi Ro Tín Dụng
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Nhân viên kinh doanh HN
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Chuyên Viên Digital Marketing (FB Ads, GG Ads)
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thực Tập Sinh Kế Toán
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
7 - 9 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
KẾ TOÁN CÔNG NỢ
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
6 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
CAD Pattern Maker
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
2.0
500 - 700 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
WAREHOUSE AS. MANAGER / SUPERVISOR
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Map Pacific Singapore
Product Marketing Manager
Map Pacific Singapore
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
Quality Inspector
UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
25 - 35 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Chuyên Viên Bảo Trì Điện/Tự Động - K.v Long Thành
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
NGÂN HÀNG TNHH INDOVINA
Chuyên viên Thẩm định Tín Dụng - Chi nhánh Hà Nội
NGÂN HÀNG INDOVINA - INDOVINA BANK
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thương Mại và Xây Lắp Cơ Điện Probuild
Công nhân hàn
Thương Mại và Xây Lắp Cơ Điện Probuild
20 - 30 triệu
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Tài chính Trách nhiệm hữu hạn HD SAISON
Backend Technical Lead (exp AI)
Công Ty Tài Chính HD SAISON
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Tài chính Trách nhiệm hữu hạn HD SAISON
DevOps Engineer (Exp AI)
Công Ty Tài Chính HD SAISON
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Tài chính Trách nhiệm hữu hạn HD SAISON
Frontend Technical Lead (exp AI)
Công Ty Tài Chính HD SAISON
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
9 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Á ĐÔNG (ADC PLASTIC., JSC)
TRƯỞNG NHÓM THIẾT KẾ ĐỒ HỌA
ADC PLASTIC,. JSC
181 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 18 - 25 triệu
Chức vụ: Trưởng nhóm / Giám sát
Ngày đăng tuyển: 24/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 23/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 5 - 15 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Á ĐÔNG (ADC PLASTIC JSC)

Quy mô: 200 Nhân sự (gồm Văn phòng ở Hà Nội và Nhà máy sản xuất ở Hưng Yên), thành lập năm 2004
Lĩnh vực: Sản xuất – Xuất nhập khẩu

Xây dựng bộ nhận diện thương hiệu và chuẩn mực thiết kế của công ty kèm theo bản hướng dẫn chi tiết về kiểu dáng, kích thước, màu sắc và các tiêu chí mỹ thuật liên quan khác.

Thiết kế các ấn phẩm/ công cụ Marketing, phục vụ công tác truyền thông, quảng cáo, bán hàng và sự kiện như biển bảng, tờ rơi, tài liệu tiếp thị, văn phòng phẩm quà tặng.

Lên ý tưởng minh họa và thiết kế sáng tạo hình ảnh cho các nội dung truyền thông về sản phẩm của công ty.

Triển khai in ấn/ phối hợp sản xuất các ấn phẩm/ công cụ Marketing cùng với các bộ phận khác.

Thực hiện quay dựng, biên tập các video clip nội bộ của Công ty.

Đảm nhiệm công tác chụp hình nội bộ, các sự kiện/hoạt động của Công ty

Làm việc với đối tác về yêu cầu của Công ty, kiểm tra chất lượng hình ảnh/phim sau khi thực hiện của đối tác, đánh giá/đảm bảo chất lượng.

Công tác khác: Chịu trách nhiệm chỉnh sửa hình ảnh tư liệu phục vụ công tác Marketing và truyền thông (hình ảnh cập nhật Website, hình ảnh cập nhật facebook, linkedin…)

Thực hiện việc báo cáo chất lượng công việc, tiến độ và các nhiệm vụ khác theo sự phân công của cấp trên.

Yêu Cầu Công Việc

TRÌNH ĐỘ ĐÀO TẠO/ KỸ NĂNG

- Trình độ học vấn: Tốt nghiệp cử nhân trở lên
- Chuyên ngành đào tạo: Thiết kế đồ họa, Mỹ thuật công nghiệp
Có hiểu biết về lĩnh vực thiết kế sáng tạo.
Có hiểu biết về quảng cáo, tiếp thị, nhận diện thương hiệu
- Kỹ năng:
Sử dụng thành thạo các phần mềm thiết kế photoshop, AI, phần mềm dựng video,...
Sử dụng thành thạo các nền tảng mạng xã hội
- Ngoại ngữ: Ưu tiên ứng viên có khả năng sử dụng Tiếng Anh

KINH NGHIỆM TỐI THIỂU

Có ít nhất 5 năm kinh nghiệm làm việc ở vị trí tương đương
Sử dụng thành thạo tin học văn phòng tương đương chứng chỉ tin học loại B
Ưu tiên các ứng viên đã có kinh nghiệm thiết kế đồ họa cho các công ty/ đối tác khách hàng lớn.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Số 14-15, A18-BTSL2, đường Lê Trọng Tấn, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, Việt Nam

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Phụ cấp khác: Bữa trưa
  • Thời gian thử việc: Tối đa 2 tháng
  • Độ tuổi: 30 - 45
  • Thời gian làm việc:Thứ 2 - Thứ 6 : 8h - 17h00 , Thứ 7 làm remote
  • Đồng nghiệp: Hỗ trợ - Đồng Hành
  • Phúc lợi:

    Thưởng các ngày lễ
    Thưởng lương tháng 13+++
    Khám sức khoẻ hàng năm
    Điều chỉnh lương định kỳ
    Du lịch, teambuilding hàng năm
    Chế độ trên quy định của luật

  • Ngày nghỉ: Theo luật
  • Lương: 18 Tr - 25 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Á ĐÔNG (ADC PLASTIC., JSC)
ADC PLASTIC,. JSC Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 30/64 đường Lý Ải , Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội

Công ty cổ phần nhựa Á Đông (ADC PLASTIC) thành lập vào năm 2004, chuyên sản xuất kinh doanh các sản phẩm hạt phụ gia dùng trong ngành nhựa như: Hợp chất CaCO3, Hạt nhựa màu, Hạt phụ gia chức năng và Hạt nhựa compound tại Việt Nam.
     Tự hào là Chuyên gia và là Công ty xuất khẩu đầu tiên về Hạt phụ gia dùng trong ngành nhựa và hạt nhựa compound. ADC PLASTIC không ngừng nghiên cứu, phát triển. Hiện nay chúng tôi đã đưa sản phẩm tới hơn 100 quốc gia trên toàn thế giới.
     Với trọng tâm "Công nghệ - Con người - Chất lượng", Chúng tôi - những thành viên siêng năng, sáng tạo và đoàn kết của ADC PLASTIC - luôn luôn phấn đấu để tạo ra những lợi ích cho khách hàng trong ngành công nghiệp nhựa bằng chất lượng sản phẩm và dịch vụ hàng đầu.


Nhắn tin Zalo