10,993 việc làm
22 - 30 triệu
Hưng Yên
Đăng 4 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Kỹ Sư Nội Nghiệp Cầu Đường
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Cty TNHH SX Hiệp Phước Thành
Nhân Viên Marketing B2B
Hiệp Phước Thành
3.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty TNHH Xây Dựng Solutions
Kỹ sư QS
Xây Dựng Solutions
5.0 ★
22 - 26 triệu
Long An
Đăng 1 tháng trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Cần Thơ] Giám đốc Phòng Giao dịch Phong Điền
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
13 - 30 triệu
Quảng Ninh & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Đà Nẵng
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS - Đà Nẵng
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Chuyên viên/Chuyên viên chính Dịch vụ vận hành số và thẻ
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư Shopdrawing - Đà Nẵng
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Giám sát hiện trường - Đà Nẵng
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Bắc Giang & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Dừa Bến Tre (Beinco)
CHUYÊN VIÊN PHÁP CHẾ
Dừa Bến Tre(Beinco)
5.0 ★
Trên 12 triệu
Bến Tre
Đăng 1 tháng trước
8 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Service Sales Engineer (Chiller replacement)
Daikin Air Conditioning
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Product/Merchandising Supervisor
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
2 - 6 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TCKH] - Chuyên viên tài chính kế toán
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên viên quản trị hệ thống - VP Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên viên dự toán (xây dựng) - VP Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kế toán chi phí - VP Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Bắc Giang, Hưng Yên, Hà Nam
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Hà Nội, Bắc Giang, Hưng Yên
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư Shopdrawing - Hà Nam, Hưng Yên, Bắc Giang
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG GIÓ CÔNG NGHIỆP BREEZE
Logistics Executive
THÔNG GIÓ CÔNG NGHIỆP BREEZE
14 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS - Hà Nam, Bắc Giang, Hưng Yên
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS - Hà Nội, Bắc Giang, Hưng Yên
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên viên đo bóc khối lượng M&E
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên Viên Giá Thầu M&E - VP Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên viên nguồn vốn
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thái Bình
CHUYÊN VIÊN GIÁM SÁT XÂY DỰNG
Đầu Tư Thái Bình - TBS LAND
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Đấu thầu Xây dựng
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4 ★
17 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
13 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
13 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
15 - 20 triệu
Hải Dương
Đăng 1 tháng trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[EMS Logistics] - Nhân viên kinh doanh
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0 ★
15 - 100 triệu
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI SYSTECH
Trưởng nhóm quản lý chất lượng
SYSTECH TTC., JSC 4.0★
1 đánh giá 136 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 22 - 30 triệu
Chức vụ: Trưởng nhóm / Giám sát
Ngày đăng tuyển: 16/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 16/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 4 - 5 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hưng Yên

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Xe đưa đón
  • Du lịch nước ngoài
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

  • Xây dựng, duy trì và cải tiến hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO (ISO 9001, ISO 14001...).
  • Quản lý hoạt động QA: kiểm soát chất lượng đầu vào, quá trình sản xuất và thành phẩm.
  • Chuẩn bị và tham gia tiếp khách hàng audit, thực hiện các hành động khắc phục sau audit.
  • Tổ chức đánh giá nội bộ định kỳ và báo cáo kết quả cho Ban Giám đốc.
  • Xây dựng quy trình, tiêu chuẩn chất lượng sản phẩm và giám sát thực hiện.
  • Báo cáo kết quả chất lượng hàng tuần/tháng/quý.
  • Báo cáo kết quả đánh giá nội bộ và khách hàng.
  • Báo cáo sự cố chất lượng, phân tích nguyên nhân gốc rễ (4M, 5 Why).
  • Báo cáo chỉ số KPI chất lượng (FPY, tỷ lệ NG, tỷ lệ phế phẩm)

Yêu Cầu Công Việc

Yêu cầu:

  • Nam, tốt nghiệp CĐ/ĐH
  • Tối thiểu 4 năm kinh nghiệm tương đương quản lý chất lượng trong lĩnh vực sản xuất bao bì, nhựa, hoặc tương đương.
  • Có kinh nghiệm thực hiện và duy trì ISO, tham gia đánh giá khách hàng.
  • Có kinh nghiệm xử lý sự cố chất lượng và audit khách hàng.
  • Am hiểu ISO 9001, ISO 14001, các công cụ quản lý chất lượng (FMEA, SPC, 5 Why, 8D).
  • Thành thạo các quy trình kiểm soát chất lượng đầu vào, trong sản xuất và đầu ra.
  • Hiểu biết yêu cầu khách hàng và quy định pháp luật liên quan

Quyền lợi:

  • Mức Lương: 22 - 30 triệu gross
  • Thưởng tháng 13: Từ 1- 4 tháng lương
  • Phụ cấp khác: Phụ cấp cơm trưa, Hỗ trợ gửi xe, Câu lạc bộ chăm sóc sức khỏe
  • Thời gian thử việc: 02 tháng
  • Chế độ bảo hiểm: Bảo vệ sức khỏe toàn diện: BHXH, bảo hiểm sức khỏe và bảo hiểm nhân thọ.
  • Phúc lợi lễ Tết: Thưởng trong các dịp lễ lớn như Tết Dương lịch, Giỗ Tổ Hùng Vương, Quốc tế Lao động, Quốc khánh… từ 1.000.000vnd
  • Quỹ du lịch hè trị giá 20.000.000 đồng/người/năm.
  • Hoạt động gắn kết & chăm sóc sức khỏe

Địa điểm làm việc

Hưng Yên
KCN Thăng Long 2, Phố Thợ, Dị Sử, Mỹ Hào, Hưng Yên

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: 28 - 38
  • Lương: 22 Tr - 30 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI SYSTECH
SYSTECH TTC., JSC Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 12, Toà nhà Viwaseen, Số 48 Tố HữuHữu, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Công ty Cổ phần công nghệ và thương mại SYSTECH được thành lập năm 2007.

Systech là nhà cung cấp, tư vấn chuyên sâu các giải pháp, thiết bị vật tư phòng sạch, chống tĩnh điện, khí nén, giá kệ và tự động hóa trong ngành Công nghiệp sản xuất và Công nghiệp hỗ trợ.

Systech hiện đang là đối tác đáng tin cậy của các doanh nghiệp FDI, các khách hàng lớn như Samsung, LG, Canon, Meiko, Brother, Nidec,…

Đến với Systech Quý khách hàng sẽ hoàn toàn tin tưởng với dòng sản phẩm đạt tiêu chuẩn với chất lượng và dịch vụ tốt nhất.


Review SYSTECH TTC., JSC

4.0
1 review

03/04/2025
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên kinh doanh B2B tại Hà Nội

Một công ty gia đình có văn hóa doanh nghiệp khá tốt, tệp khách hàng rộng, đồng nghiệp không cạnh tranh

Nhắn tin Zalo