11,354 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tháng trước
Công Ty CPDV Nhà Sạch
GIÁM SÁT TỔNG VỆ SINH
Dịch vụ Nhà Sạch
14 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công ty tnhh Crystal Elegance Textiles Việt Nam
Trưởng Nhóm Bảo Trì Cơ Khí
Crystal Elegance Textile Viet Nam
3.0 ★
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
25 - 35 triệu
Tây Ninh, Long An
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI LOTTE VIỆT NAM
Merchandiser (Fresh/ Bakery/ Delica)
Lotte Mart Việt Nam
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
CHUYÊN VIÊN QA CÔNG NGHỆ & CHUYỂN ĐỔI SỐ
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
70 - 90 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
KỸ SƯ CƠ KHÍ - NHÀ MÁY 3
SAIGON PRECISION
2.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Quốc tế ICIC
Kỹ sư thiết kế Cấp thoát nước/ Điện/ Lạnh
Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Quốc tế ( ICIC )
3.0 ★
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ Sư Hoàn Thiện Giá
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
Key Account Supervisor - Kênh MT
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
3.2 ★
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
Marketing Staff
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
1.0 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
Area Sales Manager - Miền Bắc
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
3.2 ★
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
QC Thầu Phụ - Kết Cấu Thép
Kết Cấu Thép ATAD
3.2 ★
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Trường Đại học Kinh tế – ĐHQGHN tuyển dụng Kế toán viên năm 2026
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tháng trước
JW Marriott
Spa Manager | Quản Lý Spa
JW Marriott
4.1 ★
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 1 tháng trước
Công Ty TNHH Bệnh Viện Đa Khoa Hoàn Hảo
Chuyên viên Kế toán bảo hiểm
Bệnh Viện Đa Khoa Hoàn Hảo
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
10 - 15 triệu
Bắc Giang, Tuyên Quang
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Kế toán giá thành-kho
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
Thỏa thuận
Bình Định, Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
Quản lý Thẩm mỹ viện (HCM và tỉnh)
THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
2.1 ★
80 - 250 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên Viên Thú Y
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
Thỏa thuận
KV Nam Trung Bộ
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
13 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Thư ký Ban giám hiệu
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 1 tháng trước
The Al Fresco's Group in Viet Nam
nhân viên bếp - Đà Nẵng
The Al Fresco's Group
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Trưởng nhóm Phát triển Mặt bằng/ Site Expansion Team Leader
Café Katinat 3.0★
6 đánh giá 297 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Trưởng nhóm / Giám sát
Ngày đăng tuyển: 04/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 20/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

1. Xây dựng chiến lược phát triển mặt bằng:
- Lập kế hoạch phát triển mặt bằng theo chiến lược mở rộng từng khu vực.
- Tìm kiếm, đề xuất và duy trì danh sách các vị trí tiềm năng.
- Quản lý pipeline từ giai đoạn khảo sát → đàm phán → ký kết.
2. Khảo sát & đánh giá địa điểm:
- Phân tích lưu lượng, hành vi khách hàng, đối thủ cạnh tranh.
- Đánh giá tiềm năng doanh thu, chi phí thuê, ROI.
- Phối hợp với các bộ phận (Finance, Operation, Marketing) để thẩm định.
3. Đàm phán & ký kết hợp đồng:
- Trực tiếp đàm phán giá thuê, điều khoản thương mại với chủ nhà.
- Tối ưu chi phí thuê và điều kiện hợp đồng dài hạn.
- Quản lý hồ sơ pháp lý liên quan đến mặt bằng.
4. Quản lý đội ngũ:
- Phân công, theo dõi và đánh giá hiệu quả đội Site Expansion.
- Đào tạo & phát triển kỹ năng khảo sát, đàm phán, phân tích thị trường.
- Đảm bảo KPI mở mới cửa hàng theo kế hoạch
5. Phối hợp triển khai mở cửa hàng:
- Là đầu mối giữa landlord và các bộ phận nội bộ.
- Theo dõi tiến độ bàn giao mặt bằng, thi công và khai trương.
- Xử lý các vấn đề phát sinh liên quan đến mặt bằng.

Yêu Cầu Công Việc

1. Kiến thức: Tốt nghiệp Đại học/ Cao đẳng chuyên ngành liên quan.
2. Kinh nghiệm làm việc: Tổi thiểu 3 năm kinh nghiệm tương đương trong việc phát triển mặt bằng cho
chuỗi F&B/ Retail/ FMCG,…Có kinh nghiệm quản lý team.
3. Kiến thức & kỹ năng:
- Am hiểu thị trường mặt bằng tại Việt Nam
- Kỹ năng đàm phán thương mại mạnh
- Khả năng phân tích tài chính cơ bản
- Kỹ năng quản lý dự án, quản lý pipeline
- Networking tốt với landbord, môi giới
4. Phẩm chất:
- Nhạy bén thị trường, quyết đoán
- Có khả nặng chịu áp lực KPI mở mới
- Chủ động, ownership cao

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
96-98-100 Đ. Trần Nguyên Đán, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Khác
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Café Katinat Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
91 Đồng Khởi, Bến Nghé, Quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh

KATINAT – HÀNH TRÌNH CHINH PHỤC PHONG VỊ MỚI
Katinat không ngừng theo đuổi sứ mệnh mang phong vị mới từ những vùng đất trứ danh tại Việt Nam và trên thế giới đến khách hàng.

Giấy chứng nhận Đăng kí kinh doanh số 0316612746 do Sở kế hoạch và đầu tư. Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 27/11/2020.


Review Café Katinat

3.0
6 review

08/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Supervisor tại Hồ Chí Minh

JD tuyển dụng 1 kiểu, vào làm 1 kiểu

01/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên phục vụ nhà hàng tại Hồ Chí Minh

lương ổn mọi thứ ok, cũng k có nhược điểm gì quá nhiều

01/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Review katinat cho nghe nè =)))

Nhắn tin Zalo