10,448 việc làm
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Trưởng nhóm điều dưỡng chăm sóc
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
Wipro Consumer Care Vietnam
Key Account Manager – Saigon Co.op
Wipro Consumer Care Vietnam
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
Điều phối viên (Coordinator)
UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
15 - 22 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
Quality Inspector
UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
25 - 35 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Senior Growth & Partnership Executive
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Coasia Itswell Vina
KỸ SƯ HVAC
Coasia Itswell Vina
15 - 30 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HUAWEI VIỆT NAM
[URGENT] Site Solution Engineer
HUAWEI TECHNOLOGIES VIETNAM
4.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
18 - 22 triệu
Hải Dương, Thái Nguyên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
IT Desk Support Executive
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Nhân viên QS Hiện trường
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH WAYFU STUDIO
Android Developer
WAYFU STUDIO
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Chuyên viên An toàn - Sức khỏe - Môi trường
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
TRƯỞNG NHÓM SƠ CHẾ - KHOAN
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tân Vĩnh Cửu - Tavico
SALES ADMIN TIẾNG TRUNG
Tân Vĩnh Cửu - Tavico
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Bảo Việt
Trưởng Phòng Giao dịch - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng BAOVIET Bank - BVB
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
22 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá, Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
22 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá, Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Quản đôc bảo trì cơ điện
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN WINECO VIỆT NAM
Chuyên viên Kiểm soát chất lượng thực phẩm
CÔNG TY CỔ PHẦN WINECO VIỆT NAM
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Bảo Việt
Giao dịch viên - Hà Nội, Quảng Ninh, Nghệ An
Ngân hàng BAOVIET Bank - BVB
3.3
7 - 10 triệu
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá, Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Quản Đốc QC Hàng Trắng
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 18 triệu
Đắk Lắk
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Nhân viên vận hành máy Phay CNC
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Trường ĐH Kinh tế – ĐHQGHN tuyển dụng giảng viên năm 2026
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá, Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên Viên Pháp Chế
ONSEN FUJI
2.0
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN NHẤT TÍN
Chuyên viên kinh doanh (Mảng Logistics)
Nhất Tín Logistics
2.4
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Trưởng nhóm điều dưỡng chăm sóc
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
249 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 16 - 20 triệu
Chức vụ: Trưởng nhóm / Giám sát
Ngày đăng tuyển: 18/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 17/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Quản lý, điều phối và phân công công việc cho đội ngũ điều dưỡng tại khoa Điều trị nội trú.

  • Giám sát quy trình chăm sóc, theo dõi tình trạng khách hàng trước, trong và sau điều trị/phẫu thuật.

  • Đảm bảo thực hiện đúng quy trình chuyên môn, quy định kiểm soát nhiễm khuẩn và an toàn người bệnh.

  • Phối hợp với bác sĩ, các khoa/phòng liên quan để tối ưu hiệu quả điều trị và trải nghiệm khách hàng.

  • Kiểm tra, giám sát hồ sơ bệnh án, phiếu chăm sóc và các biểu mẫu chuyên môn.

  • Hướng dẫn, đào tạo và đánh giá năng lực đội ngũ điều dưỡng trong khoa.

  • Chủ động xử lý các tình huống phát sinh, khiếu nại và sự cố liên quan đến công tác chăm sóc khách hàng nội trú.

  • Thực hiện báo cáo định kỳ theo yêu cầu của Ban Giám đốc.

Yêu Cầu Công Việc

🔹 Yêu cầu cơ bản

  • Tốt nghiệp Cao đẳng/Đại học chuyên ngành Điều dưỡng.

  • Có Chứng chỉ hành nghề theo quy định.

  • Có tối thiểu 02 năm kinh nghiệm điều dưỡng, ưu tiên 01 năm ở vị trí quản lý/điều phối nhóm.

  • Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm làm việc tại bệnh viện, phòng khám hoặc lĩnh vực thẩm mỹ.

  • Có kỹ năng quản lý nhân sự, lập kế hoạch và xử lý tình huống.

  • Kỹ năng giao tiếp, phối hợp liên phòng ban tốt.

  • Tinh thần trách nhiệm cao, chủ động và cầu tiến.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
219 Khuất Duy Tiến, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 16 Tr - 20 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê Xem trang công ty
Quy mô:
100 - 200 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 1 Số 314 Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Công Ty TNHH Y Tế Hải Lê là một doanh nghiệp hàng đầu trong lĩnh vực lĩnh vực Thẩm mỹ viện. Ngày từ khi ra đời chúng tôi đã và đang khẳng định được vị thế và đẳng cấp của một thẩm mỹ y khoa tiêu chuẩn Quốc tế. Chúng tôi lấy chữ ‘T’- Tâm làm nền tảng, cũng như lấy đó là kim chỉ nam xuyên suốt cho mọi hoạt động và định hướng phát triển của mình, tạo nên một Viện thẩm mỹ có những giá trị và sự khác biệt, tạo nên một niềm tin cho hàng triệu lượt khách hàng. Trên nền tảng đó, chúng tôi định hướng cho mình một tầm nhìn và sứ mệnh phát triển bền vững để trở thành một hệ thống thẩm mỹ chuyên nghiệp, uy tín và chất lượng xuất sắc nhất, về tay nghề, kinh nghiệm của Bác sĩ cũng như đầu tư cơ sở vất chất, trang thiết bị sánh ngang với các Viện thẩm mỹ hàng đầu trong khu vực.


Nhắn tin Zalo