10,007 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
QC Inspector - Hà Tĩnh
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
Đăng 4 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CP PIN ẮC QUY MIỀN NAM PINACO
Kỹ sư Thiết kế Chế tạo Cơ khí
PIN ẮC QUY MIỀN NAM - PINACO
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Giáo Dục Thành Thành Công (IGC Group)
Legal Specialist
IGC Group - TTC Edu
1.0
24 - 26 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC HUNMED
Nhân viên video animation
DƯỢC HUNMED
4.5
12 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ Phần TEECOM
HRBP Manager
TEECOM
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Business Development Assistant
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
IT Service Desk
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Servo Dynamics Engineering
Kế toán bán hàng
Servodynamics Carrer
Tới 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ Phần Cơ Khí Đông Anh Licogi
Kỹ sư cơ khí
Cơ Khí Đông Anh Licogi
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Nhân Viên Kinh Doanh Kênh Siêu Thị MT
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
8.5 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Online Assistant Brand Manager
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Kỹ thuật viên Vận Hành Máy
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
KỸ SƯ VẬN HÀNH HỆ THỐNG KỸ THUẬT
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
15 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Trường Mầm Non Quốc Tế Kindy City
Giáo Viên Mầm Non
TRƯỜNG MẦM NON QUỐC TẾ KINDY CITY
3.5
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH BODYNITS TIỀN GIANG
Product Developer (Garment)
Bodynits Tiền Giang
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 4 ngày trước
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh, Tây Ninh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Trade Marketing
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
Nhân viên HCNS
BEPHARCO
3.0
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
PeopleWise Vietnam
Accounting Finance Manager
PeopleWise Vietnam
50 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH ORTHO-K VIỆT NAM
Nhân Viên Kinh Doanh
CÔNG TY TNHH ORTHO-K VIỆT NAM
8 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
30 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
KỸ SƯ ĐIỆN
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
15 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Công ty cổ phần thế giới giấy
Kế Toán Thuế
Thế giới Giấy - Paper World
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Forte Grow Medical (Việt Nam)
Nhân Viên Phòng Quản Lý Chất Lượng
Forte Grow Medical (Việt Nam)
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Kỹ Thuật Viên Máy CNC - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Kế Toán Trưởng
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
35 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
10 - 14 triệu
Hải Phòng
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHÂN TÍCH DỮ LIỆU INSIGHT DATA
Business Development Manager
GIẢI PHÁP PHÂN TÍCH DỮ LIỆU INSIGHT DATA
2.7
20 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Trường Mầm non Xuân Đỉnh, TP. Hà Nội tuyển dụng nhân viên y tế năm 2026
Công chức Hà Nội
209 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 25/08/2026
Hạn nộp hồ sơ: Đang cập nhật
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Hành chính quản trị Trường Mầm non Xuân Đỉnh (ngõ 486 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, thành phố Hà Nội).

Trường Mầm non Xuân Đỉnh, TP. Hà Nội tuyển dụng nhân viên y tế năm 2026, như sau:

Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 24 tháng 8 năm 2026.

– Địa điểm: Phòng Hành chính quản trị Trường Mầm non Xuân Đỉnh (ngõ 486 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, thành phố Hà Nội).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Trường MN Xuân Đỉnh

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo