10,871 việc làm
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tuần trước
11 - 15 triệu
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư QA/QC
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Nhân viên bán hàng Quận 3
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
CHUYÊN VIÊN CAO CẤP TRUYỀN THÔNG
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Trends & Technologies, Inc. Vietnam Co., Ltd
Intern Admin for HCM Office
Trends & Technologies
2.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
Giám đốc Hub Bán lẻ
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6 ★
35 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Thanh Hoá
Đăng 1 tuần trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
Phó Giám đốc Công ty thành viên
BẢO HIỂM NGÂN HÀNG BIC
4.0 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
RGF HR Agent Vietnam Co., LTD
134732 - Accounting Manager - Trading
RGF HR Agent Vietnam Co., LTD
30 - 37 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
30 - 40 triệu
Điện Biên
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần NU Việt Nam
Cửa Hàng Trưởng
Công ty cổ phần NU Việt Nam
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Quảng Ninh
Đăng 1 tuần trước
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Chỉ huy phó xây dựng
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Kỹ sư Công nghệ (Làm việc tại nhà máy đường Campuchia)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Lễ Tân Phân Luồng
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
15 - 16 triệu
Quảng Nam
Đăng 1 tuần trước
10.5 - 15 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Chuyên viên/CVCC Kinh doanh Khách hàng chiến lược - Hội sở Hà Nội
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
15 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
500 - 800 USD
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Singapore Industrial Gas Việt Nam
PLANNING STAFF
Sing Industrial Gas Vietnam Co.,Ltd
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên canh tác (làm việc tại Nhà máy đường Campuchia)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Kỹ Thuật Viên Lắp Đặt, Bảo Trì & Sửa Chữa Máy CNC
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG ACT
Nhân viên Điều hành Xây lắp BTS
CÔNG TY VIỄN THÔNG ACT
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
Giám đốc Công ty thành viên
BẢO HIỂM NGÂN HÀNG BIC
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kế toán Thuế
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN PHÁT TRIỂN ẨM THỰC VIỆT NAM
[HCM] TỔ TRƯỞNG NHÀ HÀNG - THU NHẬP ĐẾN 15 TRIỆU, BAO ĂN Ở
TẬP ĐOÀN PHÁT TRIỂN ẨM THỰC VIỆT NAM -VNCD
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
24 - 24 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần TEECOM
Chief Of Staff
TEECOM
2.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH VMS Engineering
Nhân viên HSE
VMS Engineering
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Trường Mầm non Thiện Thuật, Lạng Sơn tuyển dụng hợp đồng lao động năm học 2026-2027
Công chức Lạng Sơn
87 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 20/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Văn phòng trường MN Thiện Thuật. Thôn Pác Khuông xã Thiện Thuật tỉnh Lạng Sơn.

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Trường Mầm non Thiện Thuật, Lạng Sơn tuyển dụng hợp đồng lao động năm học 2026-2027, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 02 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 14/10/2026 đến hết ngày 20/10/2026 Trong giờ hành chính.

– Địa điểm: Văn phòng trường MN Thiện Thuật. Thôn Pác Khuông xã Thiện Thuật tỉnh Lạng Sơn.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Trường Mầm non Thiện Thuật, xã Thiện Thuật, tỉnh Lạng Sơn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Công chức Lạng Sơn Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lạng Sơn

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lạng Sơn. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo