10,906 việc làm
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Chuyên viên Quản lý dự án
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
40 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Trưởng Nhóm QC (Phân tích BE)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Kế Toán Trưởng (Nhà Máy)
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
28 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư Trắc đạc
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiếng Anh [Ngãi Giao - Bà Rịa Vũng Tàu]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 12 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Huyndai Aluminum Vina JSC
Nhân Viên Bảo Trì CNC
Huyndai Aluminum Vina
3.3 ★
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giám sát Học vụ Tiếng Anh (Xuân Lộc - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
12 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH ĐIỆN KHÍ QUỐC QUANG (VIỆT NAM)
GGEC - KỸ SƯ PE NHẬN VIỆC NGAY
ĐIỆN KHÍ QUỐC QUANG
3.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Quảng Trị
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiếng Anh [Xuân Lộc - Đồng Nai]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
9 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Huyndai Aluminum Vina JSC
Nhân Viên Setting CNC
Huyndai Aluminum Vina
3.3 ★
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Chuyên Viên Vận Hành Kinh Doanh
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần NU Việt Nam
Nhân viên kinh doanh
Công ty cổ phần NU Việt Nam
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
17 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
11 - 13 triệu
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tuần trước
25 - 35 triệu
Quảng Trị
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Phụ Bếp
Xây dựng Phước Thành
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Hệ thống phân phối gạch ốp lát Catalan - Danco Group
Kỹ Sư Giám Sát Xây Dựng (Ban QLDA - CĐT BDS)
Danco Group - gạch ốp lát Catalan
25 - 40 triệu
Điện Biên
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Cán bộ QS xây dựng
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Cán bộ kỹ thuật
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 1 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Trường Mầm non Thiện Thuật, Lạng Sơn tuyển dụng hợp đồng lao động năm học 2026-2027
Công chức Lạng Sơn
87 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 20/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Văn phòng trường MN Thiện Thuật. Thôn Pác Khuông xã Thiện Thuật tỉnh Lạng Sơn.

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Trường Mầm non Thiện Thuật, Lạng Sơn tuyển dụng hợp đồng lao động năm học 2026-2027, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 02 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 14/10/2026 đến hết ngày 20/10/2026 Trong giờ hành chính.

– Địa điểm: Văn phòng trường MN Thiện Thuật. Thôn Pác Khuông xã Thiện Thuật tỉnh Lạng Sơn.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Trường Mầm non Thiện Thuật, xã Thiện Thuật, tỉnh Lạng Sơn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Công chức Lạng Sơn Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lạng Sơn

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lạng Sơn. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo