10,871 việc làm
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam
Tech Lead
VNVC
2.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Trang Trí Nội Thất G.S Việt Nam
NHÂN VIÊN KỸ THUẬT SẢN XUẤT
Trang Trí Nội Thất G.S Việt Nam
10 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
Tới 8.6 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
20 - 30 triệu
Cao Bằng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
6.5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
8.5 - 9.9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Product Owner (PO)
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
7 - 10 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 1 tháng trước
30 - 40 triệu
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Nhân viên lễ tân
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Prime Steak Boutique
QUẢN LÝ NHÀ HÀNG PHỞ
Prime Steak Boutique
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tháng trước
15 - 20 triệu
Hưng Yên
Đăng 1 tháng trước
Calidas Landmark 72 Royal Residence
PHỤ BẾP CHÍNH (BẾP HÀN)
Calidas Landmark 72 Royal Residence
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 1 tháng trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên trực chat
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
7 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Quản lý tài sản (20-25Tr/Tháng)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4 ★
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Kỹ Sư Giám Sát Hạ Tầng (Chủ Đầu Tư) _ Hưng Yên
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 1 tháng trước
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Media - Quay Dựng
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
10 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT CNTT] - Chuyên viên lập trình
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
10 - 15 triệu
Cần Thơ
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nghiên Cứu Viên - Ngành Gia Cầm
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
Thỏa thuận
Thái Nguyên
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
24 - 30 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 1 tháng trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Sale Online
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
7.5 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Và Kỹ Thuật VNCN E&C (VINACONEX E&C)
KIẾN TRÚC SƯ
VINACONEX E&C
2.5 ★
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Trường Mầm non Thiện Thuật, Lạng Sơn tuyển dụng hợp đồng lao động năm học 2026-2027
Công chức Lạng Sơn
97 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 20/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Văn phòng trường MN Thiện Thuật. Thôn Pác Khuông xã Thiện Thuật tỉnh Lạng Sơn.

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Trường Mầm non Thiện Thuật, Lạng Sơn tuyển dụng hợp đồng lao động năm học 2026-2027, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 02 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 14/10/2026 đến hết ngày 20/10/2026 Trong giờ hành chính.

– Địa điểm: Văn phòng trường MN Thiện Thuật. Thôn Pác Khuông xã Thiện Thuật tỉnh Lạng Sơn.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Trường Mầm non Thiện Thuật, xã Thiện Thuật, tỉnh Lạng Sơn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Công chức Lạng Sơn Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lạng Sơn

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lạng Sơn. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo