14,643 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Nhân Viên Tuyển Dụng Mass
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ HỢP ĐỒNG XÂY DỰNG
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH DAESANG VIỆT NAM
Nhân viên kế toán công nợ
DAESANG VIỆT NAM
3.7
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
Trưởng Phòng Hành Chính Nhân Sự
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
18 - 25 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
Nhân viên Sales Thị Trường
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
12 - 18 triệu
Quảng Ngãi
Đăng 5 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Nhân Viên QC
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 5 ngày trước
Trends & Technologies, Inc. Vietnam Co., Ltd
Accounting Intern
Trends & Technologies
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
Nhân Viên Dự Toán Đấu Thầu
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
Kế Toán Xử Lý Đơn Hàng
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
8 - 10 triệu
Đà Nẵng
Đăng 5 ngày trước
13.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
23 - 28 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Phó Phòng Bảo Trì
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Trung tâm Phát triển Công nghiệp Hỗ trợ TP. HCM
Trung tâm Phát triển Công nghiệp Hỗ trợ TP. HCM tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 20/11/2024
Hạn nộp hồ sơ: 20/11/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 6
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Thành phố Hồ Chí Minh theo địa chỉ Lầu 10, Số 163 Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

Trung tâm Phát triển Công nghiệp Hỗ trợ thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024 như sau:

1. Chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng:

Chức danh nghề nghiệp: Chuyên viên (MS: 01.003)

Chỉ tiêu: 06 người, tại các vị trí:

– Vị trí việc làm: Chuyên viên về Quản trị công sở. Bộ phận: Văn phòng. Số lượng: 01.

– Vị trí việc làm: Khuyến công hạng III. Bộ phận: Phòng Khuyến công. Số lượng: 01.

– Vị trí việc làm: Hỗ trợ phát triển công nghiệp hạng III. Bộ phận: Phòng Tư vấn, Phòng Công nghiệp hỗ trợ. Số lượng: 04. (Lưu ý: Vị trí việc làm này thí sinh được đăng ký 02 nguyện vọng).

2. Điều kiện, thành phần hồ sơ, hồ sơ đăng ký dự tuyển: xem thông tin chi tiết tại đây

3. Thời gian, địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian nhận hồ sơ: từ ngày 18 tháng 11 năm 2024 đến 17 giờ 00, ngày 17 tháng 12 năm 2024.

– Người đăng ký dự tuyển viên chức nộp hồ sơ trực tiếp (trong giờ hành chính, trừ thứ Bảy, Chủ Nhật) hoặc gửi theo đường bưu chính đến Trung tâm Phát triển Công nghiệp hỗ trợ Thành phố Hồ Chí Minh theo địa chỉ Lầu 10, Số 163 Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh.

Chi tiết liên hệ:

Chị Nguyễn Lê Ngọc Quỳnh, chuyên viên Văn phòng Trung tâm Phát triển Công nghiệp hỗ trợ Thành phố Hồ Chí Minh.
Anh Trần Hòa Nhã, chuyên viên Văn phòng Trung tâm Phát triển Công nghiệp hỗ trợ Thành phố Hồ Chí Minh.
Số điện thoại: 028. 7305 008./.

*****Tệp đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: congthuonghcm.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Trung tâm Phát triển Công nghiệp Hỗ trợ TP. HCM
Trung tâm Phát triển Công nghiệp Hỗ trợ TP. HCM Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lầu 10, số 163 Hai Bà Trưng, phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

– Tên giao dịch tiếng Việt: Trung tâm Phát triển Công nghiệp Hỗ trợ Thành phố Hồ Chí Minh
– Tên giao dịch Tiếng Anh: Hochiminh city center of Supporting Industries Development
– Tên viết tắt: CSID
– Trụ sở đặt tại: 163, Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
Chức năng hoạt động:
• Thực hiện chức năng phục vụ quản lý nhà nước về công nghiệp, công nghiệp hỗ trợ, có chức năng cung cấp, triển khai các hoạt động công nghệ, nguồn lực và dịch vụ cần thiết cho tổ chức, cá nhân hoạt động công nghiệp, công nghiệp hỗ trợ, trợ giúp các doanh nghiệp công nghiệp hỗ trợ trong quá trình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm, tư vấn và phát triển công nghiệp theo quy định của pháp luật;
• Tham mưu đề xuất xây dựng cơ chế chính sách phát triển công nghiệp hỗ trợ Thành phố;
• Là đầu mối phối hợp các sở – ngành, Ủy ban nhân dân các quận – huyện và các tổ chức cá nhân trong và ngoài nước để thúc đẩy phát triển công nghiệp hỗ trợ Thành phố;
• Nghiên cứu phát triển toàn diện về công nghiệp hỗ trợ trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh.


Nhắn tin Zalo