15,210 việc làm
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận tuyển dụng nhân sự
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Thỏa thuận
Bình Thuận
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DATAFA
QC TRÊN DÂY CHUYỀN
CÔNG TY TNHH DATAFA
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
12 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
13 - 17 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DATAFA
Tổ Trưởng Sản Xuất
CÔNG TY TNHH DATAFA
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Thư ký dự án
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Cán bộ kỹ thuật Mep
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Chỉ huy phó MEP
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Chỉ huy trưởng MEP
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Phó phòng tài chính
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Kinh doanh (Nhiệt điện)
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
50 - 80 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Phó phòng cơ điện
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
TRƯỞNG BAN DỰ ÁN
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hải Phòng, Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Sales Admin
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
8 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Kinh doanh (Hóa chất Công nghiệp)
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Xuất Nhập Khẩu
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên sửa chữa bảo dưỡng
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
9 - 12 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hải Phòng, Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Và Phát Triển Đô Thị Long Giang
Cán bộ Hồ sơ
Long Giang Land
20 - 30 triệu
Hải Phòng, Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
3 - 5 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ TRÊN MÂY
Bếp phó
NHÀ TRÊN MÂY - Viettrekking Sa Pa
18 - 25 triệu
Lào Cai
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hải Phòng, Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Content
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN DU THUYỀN HẠNG SANG
Senior Sales Manager - Du Thuyền Cao Cấp
Tập đoàn Du thuyền Hạng sang - Lux Cruises
18 - 25 triệu
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Elegant Suites Westlake Executive Hotel & Residences
People Development and QC Director
Elegant Suites Westlake
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận tuyển dụng nhân sự
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 16/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 16/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 61, đường Cao Thắng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận

Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận (Trung tâm) hiện có nhu cầu tuyển dụng 01 nhân sự chuyên ngành công nghệ thông tin; cụ thể như sau:

– Trình độ: Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên chuyên ngành Công nghệ thông tin.

– Các yêu cầu khác:

+ Có thể lập trình đối với một trong các ngôn ngữ lập trình thông dụng như: NET, Java, Javascript, PHP…;

+ Có hiểu biết về xây dựng phần mềm quản lý, thiết kế website;

+ Có thể làm việc với hệ quản trị cơ sở dữ liệu SQL Server;

+ Có hiểu biết về quản trị hệ thống mạng LAN, WAN.

– Địa điểm làm việc: Số 61, đường Cao Thắng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận.

– Ưu tiên các thí sinh sau:

+ Giới tính nam;

+ Quá trình học tập và tốt nghiệp các bậc: Phổ thông trung học, Đại học/Cao đẳng Trung cấp đạt loại khá trở lên (đặc biệt là đối với các trường đào tạo có uy tin):

+ Có kinh nghiệm về lập trình ứng dụng Mobile và quản trị hệ thống mạng:

Địa điểm nhận hồ sơ: Tại Phòng Tổng hợp Tổ chức Hành chính (Phòng số 2), Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận. Địa chỉ: số 61, đường Cao Thắng, thành phố Phan Thiết, điện thoại: 0252. 383 4484 (gặp bà Nguyễn Khánh Nhân).

Lưu ý: Trung tâm không nhận hồ sơ qua email hoặc điện thoại.

– Chi tiết xem tại website: https://nuocnongthonbinhthuan…..

Nguồn tin: baobinhthuan.com.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 17, đường Thủ Khoa Huân, phường Phú Thủy, tỉnh Lâm Đồng

Đơn vị được thành lập từ tháng 01/1987 với tên gọi: Chương trình Nước/ UNICEF. Tháng 10/1991 đổi tên là Chương trình Nước sinh hoạt Nông thôn tỉnh Bình Thuận. Tháng 07/1997 đổi tên là Trung tâm Nước Sinh hoạt và Vệ sinh môi trường Nông thôn tỉnh Bình Thuận.
     Ngày 23/03/2009, Chủ tịch Ủy ban Nhân dân tỉnh Bình Thuận ban hành Quyết định số: 845/QĐ-UBND về việc đổi tên Trung tâm Nước Sinh họat và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận thành Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận.
     Ngày 26/10/2016 Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Bình Thuận ban hành quyết định số 2006/QĐ-SNN về việc ban hành bản Quy định, chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn, tổ chức bộ máy và mối quan hệ công tác của Trung tâm Nước sạch và vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận.

    Quyết định số 2008/QĐ-SNN ngày 26/10/2016 Quy định chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn, tổ chức bộ máy và mối quan hệ công tác của Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn Bình Thuận. 


Nhắn tin Zalo