10,449 việc làm
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận tuyển dụng nhân sự
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Thỏa thuận
Bình Thuận
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
NANOCO GROUP
Nhân viên vận hành máy - Nhà máy Biên Hòa
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Supplier Quality Engineer (SQE)
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Tổ Chức Hội Nghị, Sự Kiện Và Du Lịch Quốc Tế Hòa Bình
Chuyên viên tuyển dụng
Hòa Bình Group
3.5
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Quality Management System Manager
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
13 - 15 triệu
Nghệ An
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Trang Trí Nội Thất P.I.P
Kế Toán Thanh Toán
Trang Trí Nội Thất P.I.P
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Chuyên viên Hành chính Nhân sự (phụ trách Tuyển dụng)
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
14 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
18 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Phó Phòng Xuất Nhập Khẩu
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
15 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Client Advisor - Luxury Watch & Jewelry - HCM
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Trưởng / Phó phòng chất lượng (QAQC)
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Công Nghiệp Masan
Nhân Viên Y Tế
Masan
3.0
9 - 12 triệu
Hải Dương
Đăng 20 ngày trước
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Chuyên viên Kế hoạch và Chính sách bán lẻ
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
HADANA BOUTIQUE RESORT HỘI AN
Lifeguard - Nhân viên cứu hộ
Hadana Boutique Resort Hội An
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 20 ngày trước
Du thuyền/Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long - Lan Hạ
Chuyên viên MarCom Tập sự
Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
9 - 12 triệu
Hải Dương
Đăng 20 ngày trước
Khách sạn Grand Plaza Hà Nội
Nhân Viên FSP
Grand Plaza
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Cửa Hàng Trưởng (Bình Dương)
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX-TM-DV TÂN TƯỜNG KHANG
Nhân Viên Kế Hoạch
TÂN TƯỜNG KHANG
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Trên 20 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
SAPO Technology., JSC
TRỢ LÝ GIÁM ĐỐC KINH DOANH
SAPO Technology
3.3
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
8 - 20 triệu
Thái Nguyên
Đăng 20 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh & 6 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
Đăng 20 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Giám Sát Thi Công
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT VH HN - HCM] - Nhân viên khai thác
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
9 - 12 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
11 - 22 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
28 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận tuyển dụng nhân sự
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 16/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 16/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 61, đường Cao Thắng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận

Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận (Trung tâm) hiện có nhu cầu tuyển dụng 01 nhân sự chuyên ngành công nghệ thông tin; cụ thể như sau:

– Trình độ: Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên chuyên ngành Công nghệ thông tin.

– Các yêu cầu khác:

+ Có thể lập trình đối với một trong các ngôn ngữ lập trình thông dụng như: NET, Java, Javascript, PHP…;

+ Có hiểu biết về xây dựng phần mềm quản lý, thiết kế website;

+ Có thể làm việc với hệ quản trị cơ sở dữ liệu SQL Server;

+ Có hiểu biết về quản trị hệ thống mạng LAN, WAN.

– Địa điểm làm việc: Số 61, đường Cao Thắng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận.

– Ưu tiên các thí sinh sau:

+ Giới tính nam;

+ Quá trình học tập và tốt nghiệp các bậc: Phổ thông trung học, Đại học/Cao đẳng Trung cấp đạt loại khá trở lên (đặc biệt là đối với các trường đào tạo có uy tin):

+ Có kinh nghiệm về lập trình ứng dụng Mobile và quản trị hệ thống mạng:

Địa điểm nhận hồ sơ: Tại Phòng Tổng hợp Tổ chức Hành chính (Phòng số 2), Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận. Địa chỉ: số 61, đường Cao Thắng, thành phố Phan Thiết, điện thoại: 0252. 383 4484 (gặp bà Nguyễn Khánh Nhân).

Lưu ý: Trung tâm không nhận hồ sơ qua email hoặc điện thoại.

– Chi tiết xem tại website: https://nuocnongthonbinhthuan…..

Nguồn tin: baobinhthuan.com.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận
Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 17, đường Thủ Khoa Huân, phường Phú Thủy, tỉnh Lâm Đồng

Đơn vị được thành lập từ tháng 01/1987 với tên gọi: Chương trình Nước/ UNICEF. Tháng 10/1991 đổi tên là Chương trình Nước sinh hoạt Nông thôn tỉnh Bình Thuận. Tháng 07/1997 đổi tên là Trung tâm Nước Sinh hoạt và Vệ sinh môi trường Nông thôn tỉnh Bình Thuận.
     Ngày 23/03/2009, Chủ tịch Ủy ban Nhân dân tỉnh Bình Thuận ban hành Quyết định số: 845/QĐ-UBND về việc đổi tên Trung tâm Nước Sinh họat và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận thành Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận.
     Ngày 26/10/2016 Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Bình Thuận ban hành quyết định số 2006/QĐ-SNN về việc ban hành bản Quy định, chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn, tổ chức bộ máy và mối quan hệ công tác của Trung tâm Nước sạch và vệ sinh môi trường nông thôn tỉnh Bình Thuận.

    Quyết định số 2008/QĐ-SNN ngày 26/10/2016 Quy định chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn, tổ chức bộ máy và mối quan hệ công tác của Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn Bình Thuận. 


Nhắn tin Zalo