10,441 việc làm
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Lao động phổ thông - Không yêu cầu kinh nghiệm
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Lao động phổ thông (Làm việc tại Hà Nội)
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KOTITI VIỆT NAM
GA Executive
KOTITI VIỆT NAM
1.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ Y TẾ QUỐC TẾ DND-SÀI GÒN
ĐIỀU DƯỠNG VIÊN CÓ CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ
ĐẦU TƯ Y TẾ QUỐC TẾ DND-SÀI GÒN
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KOTITI VIỆT NAM
Accountant Executive
KOTITI VIỆT NAM
1.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KOTITI VIỆT NAM
HR Executive
KOTITI VIỆT NAM
1.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần chứng khoán VNDIRECT
Chief Operating Officer (COO)
VNDIRECT Securities Corporation
3.1
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Chuyên viên nhân sự chuyên trách KPI
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Sales Support Intern
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CƠ KHÍ VNTECH
Kỹ sư thiết kế JIG
Giải Pháp Cơ Khí VNTECH
1.0
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
5.5 - 6.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
NHÂN VIÊN KỸ THUẬT XỬ LÝ NƯỚC
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
10 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Tnhh Giao Nhận Vận Chuyển Kango
Nhân viên Kinh doanh (Data có sẵn, Up to 50tr)
Công Ty Giao Nhận Vận Chuyển Kango
2.0
30 - 50 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty tnhh Crystal Elegance Textiles Việt Nam
NHÂN VIÊN VĂN PHÒNG SẢN XUẤT [Đi ca ngày đêm]
Crystal Elegance Textile Viet Nam
3.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
2 - 5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
4 - 5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH MTV Hội Nhập Phát Triển Đông Hưng (Siêu thị Aeon Citimart)
Thực Tập Sinh Thiết Kế Bao Bì Full-time
Siêu thị Aeon Citimart
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Integrated Business Planning Senior Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
IDOCEAN Co.,ltd
Assistant Brand Manager
ĐẠI DƯƠNG Ý TƯỞNG - IDOCEAN
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
PORT OPERATION MANAGER
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Quảng Trị
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Thực Tập Sinh Marketing
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Bệnh Viện Thẩm Mỹ Á Â
Chuyên viên Content Marketing
Công ty TNHH Bệnh Viện Thẩm Mỹ Á Â
1.0
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH PHD
Sales Admin
PHD
4.0
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Trên 10 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
Quản lý Cơ Sở Vật Chất
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Trên 10 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Trên 11 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Trên 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Media Assistant
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Smart Cargo Service Company Limited
DOCUMENT STAFF
Smart Cargo Service
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
18 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN DẦU KHÍ ANPHA PETROL
Chuyên viên nhân sự
Dầu khí An Pha
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành, Bắc Ninh
Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành, Bắc Ninh tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 30/11/2024
Hạn nộp hồ sơ: 30/11/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
phường Ninh Xá, thị xã Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh.

Thực hiện Công văn số 5714/BLĐTBXH-VTCCB ngày 13/11/2024 của Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội về việc phê duyệt chủ trương và chỉ tiêu tuyển dụng năm 2024, Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024 như sau:

1. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

2. Tổng chỉ tiêu xét tuyển: 02 chỉ tiêu chuyên viên, gồm:

– Chuyên viên Hành chính – Văn phòng: 01 chỉ tiêu

– Chuyên viên về Tổng hợp: 01 chỉ tiêu

3. Điều kiện đăng ký dự tuyển

3.3. Điều kiện về trình độ ngoại ngữ, tin học

Người dự tuyển có bằng tốt nghiệp hoặc chứng chỉ:

+ Ngoại ngữ Tiếng Anh: Trình độ bậc 2 trở lên theo quy định tại Thông tư số 01/2014/TT-BGDĐT ngày 24/01/2014 của Bộ Giáo dục và Đào tạo hoặc tương đương.

+ Tin học: Trình độ đạt chuẩn kỹ năng sử dụng công nghệ thông tin cơ bản theo quy định tại Thông tư số 03/2014/TT-BTTTT ngày 11/03/2014 của Bộ Thông tin và Truyền thông hoặc tương đương.

4. Hồ sơ đăng ký dự tuyển

Người đăng ký dự tuyển viên chức phải nộp 01 Phiếu đăng ký dự tuyển (theo mẫu ban hành kèm theo Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25/9/2020),

Sau khi có thông báo công nhận kết quả trúng tuyển, người trúng tuyển phải xuất trình bản chính các văn bằng, chứng chỉ, kết quả học tập, đối tượng ưu tiên theo yêu cầu của vị trí tuyển dụng để hoàn thiện hồ sơ tuyển dụng theo quy định.

5. Thời gian và địa điểm nhận hồ sơ

Thời gian nộp hồ sơ: Từ ngày 21/11/2024 đến ngày 20/12/2024 (trong giờ hành chính).

Địa điểm tiếp nhận hồ sơ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành.

Địa chỉ: phường Ninh Xá, thị xã Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh.

Liên hệ đ/c: Phạm Thị Quyên, Phó Trưởng phòng Tổ chức – Hành chính.

Điện thoại: (0222) 3866 644 hoặc 0988 983 966

6. Lệ phí đăng ký dự tuyển

Mức thu: 500.000 đồng/hồ sơ dự tuyển.

7. Thời gian và địa điểm tổ chức xét tuyển

Thời gian xét tuyển: Dự kiến tháng 12/2024

Địa điểm xét tuyển: Phòng họp Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành/.

Nguồn tin: www.molisa.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành, Bắc Ninh
Trung tâm Điều dưỡng thương binh Thuận Thành, Bắc Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
238V+GFG, thôn Chẻ, Ninh Xá, Bắc Ninh
 

Trung tâm Điều dưỡng Thương binh Thuận Thành là đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc ngành Lao động - Thương binh và Xã hội, có chức năng quản lý, nuôi dưỡng, điều trị, phục hồi chức năng và thực hiện chế độ, chính sách ưu đãi đối với thương binh nặng, bệnh binh và người có công với cách mạng. Trung tâm là một trong những cơ sở điều dưỡng thương binh nặng tiêu biểu của cả nước.

Chức năng, nhiệm vụ chính:

  • Tiếp nhận, quản lý, nuôi dưỡng thương binh nặng và bệnh binh theo quy định của Nhà nước.
  • Tổ chức điều trị, chăm sóc sức khỏe, phục hồi chức năng cho đối tượng đang được nuôi dưỡng tại trung tâm.
  • Thực hiện đầy đủ các chế độ, chính sách ưu đãi người có công với cách mạng.
  • Tổ chức các hoạt động văn hóa, thể thao, phục hồi tâm lý và nâng cao đời sống tinh thần cho thương binh, bệnh binh.
  • Quản lý cơ sở vật chất, tài sản và thực hiện các nhiệm vụ khác theo quy định của cơ quan cấp trên

Nhắn tin Zalo