11,835 việc làm
20 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
GIÁM ĐỐC SẢN XUẤT [Củ Chi]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Nhân viên Kế toán kho
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Công ty cổ phần Thương mại và Dịch vụ An Biên Hà Nội
KẾ TOÁN VIÊN (Làm việc tại Hà Nội)
Thương mại và Dịch vụ An Biên Hà Nội
2.5
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 24 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
[ĐỒNG NAI] NHÂN VIÊN QC
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
9 - 13 triệu
Đồng Nai
Đăng 24 ngày trước
Công ty TNHH POSCO - Việt Nam
Nhân viên Hành chính (GA Staff)
POSCO - Việt Nam
3.1
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 24 ngày trước
Công Ty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Môi Trường Long Trường Vũ
Nhân Viên Kỹ Thuật Điện
Kỹ Thuật Công Nghệ Môi Trường Long Trường Vũ
8 - 12 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
Công ty Cổ Phần Bao Bì Bình Minh Group
Trưởng nhóm Kinh Doanh Nội Địa
Bao Bì Bình Minh Group
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công Ty CP Phúc Sinh
Intern Ecommerce Content Creator
Công ty Phúc sinh
1.6
2 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
20 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công Ty TNHH Vương Quang An
TTS Kế Toán
Vương Quang An
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Quốc tế Việt Nam JACCS
Nhân Viên Thẩm Định
Công ty Tài Chính JACCS Việt Nam
2.2
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Lily Group Việt Nam - ULTD Thịnh Phát
Thực tập sinh chuyển đổi số
ULTD Thịnh Phát - Lily Group Việt Nam
5 - 6 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
[CỦ CHI] KỸ SƯ CƠ KHÍ
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Hồng Tín
Thư ký Dự Án Xây dựng
Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Hồng Tín
3.5
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
KẾ TOÁN CÔNG NỢ [CỦ CHI]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH ASHTON FURNITURE CONSOLIDATION
CÔNG NHÂN KHO (Lao Động Phổ Thông)
ASHTON FURNITURE CONSOLIDATION
11 - 18 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 24 ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Phòng Nhân sự - Xuân Cầu Holdings
Trưởng nhóm R&D
Xuân Cầu Holdings
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Công ty cổ phần Gỗ An Cường
[Vũng Tàu] Nhân viên kinh doanh
Gỗ An Cường
2.4
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 24 ngày trước
1 - 3 triệu
Bình Dương
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Đăng 24 ngày trước
9 - 16 triệu
Hưng Yên
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
KV Đông Nam Bộ
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN GIÁ THÀNH [CỦ CHI]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Nhân viên sản xuất (cắt tròng kính)
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
10 - 20 triệu
Bình Dương & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công Ty Tnhh Liên Doanh Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
Merchandise (Fabric Developer)
Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
4.0
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
18 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
35 - 65 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CTY CP DVTM SKYLINE
Chuyên viên QA/QC
Công ty Dịch vụ Thương Mại SKYLINE
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Long
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Trợ Lý Giám Đốc Kinh Doanh BĐS
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 646 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 20 - 22 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Hỗ trợ Giám đốc Kinh doanh trong việc lập kế hoạch, triển khai và giám sát hoạt động kinh doanh, bán hàng của dự án.

- Theo dõi tình trạng lốc căn hộ, sản phẩm (giữ chỗ, đặt cọc, bán, hoàn căn…) và báo cáo kịp thời cho Giám đốc.

- Chuẩn bị hồ sơ, tài liệu, hợp đồng, thuyết trình cho Giám đốc trong các buổi làm việc với đối tác/đại lý/khách hàng.

- Điều phối, truyền đạt công việc giữa Giám đốc và các phòng ban liên quan; theo dõi tiến độ thực hiện.

- Quản lý lịch làm việc, lịch họp, lịch công tác của Giám đốc Kinh doanh.

- Ghi biên bản, tổng hợp và đôn đốc triển khai các quyết nghị tại cuộc họp. Thực hiện các công việc hành chính, thư ký và các nhiệm vụ khác theo phân công của Giám đốc Kinh doanh.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Đại học các ngành: Quản trị Kinh doanh, Kinh tế, Tài chính, Bất động sản hoặc ngành liên quan.

- Có tối thiểu 2–3 năm kinh nghiệm làm Trợ lý/Thư ký/Điều phối kinh doanh trong lĩnh vực Bất động sản hoặc môi giới, phân phối.

- Ưu tiên hiểu biết về quy trình bán hàng BĐS, chính sách hoa hồng, cơ chế phân phối, lốc căn.

- Kỹ năng phân tích số liệu, lập báo cáo, tính toán hoa hồng và kiểm soát dữ liệu kinh doanh chính xác.

- Có khả năng tổ chức, sắp xếp công việc, giao tiếp, đàm phán tốt.

- Trung thực, bảo mật thông tin, cẩn thận và chịu được áp lực cao.

- Thời gian làm việc: 8h30 - 17h30 Thứ 2 - Sáng thứ 7.

Quyền lợi

- Thu nhập: Thỏa thuận theo năng lực làm việc
- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;
- Thưởng lễ tết, thưởng tháng lương 13, thưởng kết quả kinh doanh;
- Phụ cấp ăn trưa, du lịch hàng năm, teambuilding….
- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững.
- Cơ hội thăng tiến trong công việc.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 20 Tr - 22 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo