12,171 việc làm
20 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
M&A MANAGER​
One-Value Vietnam Co., Ltd.
35 - 100 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
13 - 15 triệu
Thừa Thiên - Huế
Đăng 20 ngày trước
17 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIOVANNI
Trợ lý Dự án
GIOVANNI
3.0
25 - 30 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Chuyển tiền Quốc tế
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH TPCN​
One-Value Vietnam Co., Ltd.
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ HỒNG KÝ
Nhân viên kinh doanh
CƠ KHÍ HỒNG KÝ
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính Chuyển tiền Quốc tế
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
WALL STREET ENGLISH
School Sales Supervisor - Edtech
WALL STREET ENGLISH
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
TRƯỞNG NHÓM KẾ TOÁN TÀI SẢN & KHO
GENE - GENE SOLUTIONS
3.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Lily Group Việt Nam - ULTD Thịnh Phát
Nhân viên Bán Hàng
ULTD Thịnh Phát - Lily Group Việt Nam
6 - 10 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Logistics AMG Việt Nam
Sales Manager
Logistics AMG Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
13 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
15 - 95 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVCOMBANK SÔNG HÀN -ĐÀ NẴNG] - CHUYÊN VIÊN KHÁCH HÀNG ƯU TIÊN
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
CHUYÊN VIÊN B2B MARKETING -JLPT N2
One-Value Vietnam Co., Ltd.
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 20 ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 95 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 20 ngày trước
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Thư Ký Kho - Hải Phòng
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
10 - 14 triệu
Hải Phòng
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Sài Gòn Stec
Machine / Manufacturing Engineer
Công Ty Sài Gòn Stec
4.5
15 - 23 triệu
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
PHÓ PHÒNG KẾ TOÁN
One-Value Vietnam Co., Ltd.
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
Quản Lý - Giám Sát Vận Hành Bãi Xe Chung Cư
DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tân Vĩnh Cửu - Tavico
Nhân viên Kế hoạch sản xuất
Tân Vĩnh Cửu - Tavico
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Chuyên viên Giám sát tuân thủ - Hội sở Hà Đông Hà Nội
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
CHUYÊN VIÊN TUYỂN DỤNG
DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Nhân viên hành chính
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty Cổ Phần Công nghiệp In & Bao Bì Khang
TUYỂN GẤP VỊ TRÍ SALES ADMIN
Công nghiệp In & Bao Bì Khang
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Trợ Lý Giám Đốc Kinh Doanh BĐS
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 646 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 20 - 22 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Hỗ trợ Giám đốc Kinh doanh trong việc lập kế hoạch, triển khai và giám sát hoạt động kinh doanh, bán hàng của dự án.

- Theo dõi tình trạng lốc căn hộ, sản phẩm (giữ chỗ, đặt cọc, bán, hoàn căn…) và báo cáo kịp thời cho Giám đốc.

- Chuẩn bị hồ sơ, tài liệu, hợp đồng, thuyết trình cho Giám đốc trong các buổi làm việc với đối tác/đại lý/khách hàng.

- Điều phối, truyền đạt công việc giữa Giám đốc và các phòng ban liên quan; theo dõi tiến độ thực hiện.

- Quản lý lịch làm việc, lịch họp, lịch công tác của Giám đốc Kinh doanh.

- Ghi biên bản, tổng hợp và đôn đốc triển khai các quyết nghị tại cuộc họp. Thực hiện các công việc hành chính, thư ký và các nhiệm vụ khác theo phân công của Giám đốc Kinh doanh.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Đại học các ngành: Quản trị Kinh doanh, Kinh tế, Tài chính, Bất động sản hoặc ngành liên quan.

- Có tối thiểu 2–3 năm kinh nghiệm làm Trợ lý/Thư ký/Điều phối kinh doanh trong lĩnh vực Bất động sản hoặc môi giới, phân phối.

- Ưu tiên hiểu biết về quy trình bán hàng BĐS, chính sách hoa hồng, cơ chế phân phối, lốc căn.

- Kỹ năng phân tích số liệu, lập báo cáo, tính toán hoa hồng và kiểm soát dữ liệu kinh doanh chính xác.

- Có khả năng tổ chức, sắp xếp công việc, giao tiếp, đàm phán tốt.

- Trung thực, bảo mật thông tin, cẩn thận và chịu được áp lực cao.

- Thời gian làm việc: 8h30 - 17h30 Thứ 2 - Sáng thứ 7.

Quyền lợi

- Thu nhập: Thỏa thuận theo năng lực làm việc
- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;
- Thưởng lễ tết, thưởng tháng lương 13, thưởng kết quả kinh doanh;
- Phụ cấp ăn trưa, du lịch hàng năm, teambuilding….
- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững.
- Cơ hội thăng tiến trong công việc.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 20 Tr - 22 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo