10,850 việc làm
Du thuyền/Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long - Lan Hạ
Thực tập sinh Kế toán
Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
Kỹ sư An toàn lao động
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
20 - 35 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
VINA OFFSHORE ENGINEERING CO., LTD
Trợ lý kế toán
VINA OFFSHORE ENGINEERING
5.0 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
Kỹ Sư Shopdrawing
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
20 - 35 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên viên dự toán (xây dựng) - VP Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
18 - 24 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Trưởng/Phó phòng Huy động vốn
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Thái Thụy - Thái Bình] Giao dịch viên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Thái Bình
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
Kỹ sư EHS (An toàn/PCCC) - Tiếng Trung
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng, Quảng Nam
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
NHÂN VIÊN THANH QUYẾT TOÁN
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Cán bộ an toàn lao động - Bắc Giang, Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 22 triệu
Hà Nội, Bắc Giang
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chỉ huy phó (xây dựng)
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nội, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên Viên Giá Thầu M&E - VP Hà Nội
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
18 - 27 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Thúy Mỹ Tư Việt Nam
Nhân Viên QC
Thúy Mỹ Tư Việt Nam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
7 - 9 triệu
Long An
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Cán bộ kỹ thuật Mep
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS - Hà Nam, Bắc Giang, Hưng Yên
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 25 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư Shopdrawing - Hà Nam, Hưng Yên, Bắc Giang
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Bắc Giang, Hưng Yên, Hà Nam
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 25 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Bắc Giang, Hưng Yên, Hà Nam
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 25 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
Trưởng Ca Trộn & Đóng Gói
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
4.5 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Bắc Giang, Hưng Yên, Hà Nam
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Vật Liệu Nam Châm Shin-Etsu Việt Nam
Kỹ Sư Bảo Trì Kỹ Thuật Máy
Vật Liệu Nam Châm Shin-Etsu
5.0 ★
13 - 20 triệu
Hải Phòng
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MORINAGA NUTRITIONAL FOODS VIỆT NAM
Nhân viên QC
MORINAGA NUTRITIONAL FOODS VIỆT NAM
9 - 11 triệu
Thái Nguyên
Đăng 1 tuần trước
Du thuyền/Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long - Lan Hạ
Thực tập sinh Kế toán
Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long
119 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Thực Tập Sinh
Ngày đăng tuyển: 01/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/06/2026
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

Mô tả công việc

  • Hỗ trợ sắp xếp, lưu trữ hồ sơ, chứng từ và tài liệu kế toán theo đúng quy định của Công ty.
  • Hỗ trợ kiểm tra, thu thập và xử lý các chứng từ kế toán phát sinh hằng ngày.
  • Hạch toán các nghiệp vụ kế toán cơ bản dưới sự hướng dẫn của Kế toán phụ trách.
  • Hỗ trợ lập, rà soát và lưu trữ hóa đơn, chứng từ kế toán đảm bảo tính đầy đủ và chính xác.
  • Tham gia đối chiếu số liệu giữa sổ sách kế toán và các báo cáo nội bộ.
  • Hỗ trợ công tác lập các báo cáo kế toán định kỳ theo yêu cầu của bộ phận.
  • Thực hiện báo cáo công việc và các nhiệm vụ hành chính liên quan theo phân công.
  • Tham gia các chương trình đào tạo nội bộ, các buổi chia sẻ nghiệp vụ và hoạt động của phòng Kế toán.

Quyền lợi được hưởng

  • Được đào tạo và hướng dẫn thực tế về nghiệp vụ kế toán doanh nghiệp.
  • Phụ cấp dành cho Thực tập sinh cùng các chế độ phúc lợi khác
  • Được xác nhận thực tập và hỗ trợ đánh giá kết quả thực tập (nếu cần).
  • Có cơ hội trở thành nhân viên chính thức sau thời gian thực tập tùy theo năng lực và nhu cầu tuyển dụng của Công ty.
  • Cơ hội phát triển và thăng tiến rộng mở trong ngành khách sạn – du lịch, với hệ thống của Tập đoàn trên toàn quốc.

Yêu cầu công việc

  • Sinh viên năm cuối hoặc mới tốt nghiệp chuyên ngành Kế toán, Kiểm toán, Tài chính hoặc các ngành liên quan.
  • Có kiến thức cơ bản về nguyên lý kế toán và hệ thống chứng từ kế toán.
  • Thành thạo tin học văn phòng, đặc biệt là Excel.
  • Cẩn thận, trung thực, có tinh thần trách nhiệm và chủ động học hỏi.
  • Có khả năng làm việc nhóm và giao tiếp tốt.

Yêu cầu hồ sơ

CV

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Du thuyền/Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long - Lan Hạ
Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Số nhà 35, lô G, tổ 3, khu 7, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

AMBASSADOR CRUISE AND RESTAURANT Là chuỗi thương hiệu đẳng cấp thuộc tập đoàn APC Hiện tại Ambassador Cruise và Nhà hàng tại Hạ Long - Cát Bà đang hoạt động với những đơn vị kinh doanh như sau: - 02 du thuyền ngủ đêm từ 39 đến 45 phòng - 02 du thuyền tham quan và thưởng thức ẩm thực phong phú với công suất từ 99 khách đến 500 khách - 01 nhà hàng tại Bãi Cháy, Hạ Long với công suất 600 khách/ ngày - 01 trung tâm sự kiện, văn hoá và âm nhạc trong hang Vũng Đục với công suất 1.000 khách/ ngày Năm 2025 là một năm bùng nổ với Ambassador Hạ Long với rất nhiều điểm sáng rực rỡ: - Chính sách đã ngộ người lao động được bổ sung nhiều quyền lợi mới. - Thu nhập người lao động được cải thiện với nhiều chính sách đa dạng. - Chế độ bảo hiểm toàn diện cho người lao động từ BH y tế, bảo hiểm xã hội, BH sức khoẻ với những đặc quyền cao cấp.


Nhắn tin Zalo