15,725 việc làm
2 - 3 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Kỹ thuật (Quảng Ninh)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4 ★
10 - 20 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
Manufacturing Planner (US Company)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN PHÁT TRIỂN ẨM THỰC VIỆT NAM
[VNCD GROUP - F&B] NHÂN VIÊN THU MUA - LƯƠNG 15TR
TẬP ĐOÀN PHÁT TRIỂN ẨM THỰC VIỆT NAM -VNCD
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công TY CP Tập Đoàn Vàng bạc đá quý DOJI
Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng Trang Sức (DOJI Hội Sở)
Tập đoàn vàng bạc đá quý DOJI
2.8 ★
9 - 15 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
17 - 25 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Sài Gòn Stec
OT FACA
Công Ty Sài Gòn Stec
4.5 ★
15 - 23 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Dừa Á Châu
Nhân viên QC
Dừa Á Châu
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
HSE Compliance Supervisor – Food Industry
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Chuyên viên Phòng chống rửa tiền - Hội sở Hà Đông Hà Nội
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Legal Supervisor (IP & Regulatory)
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Kế Hoạch Tổng Hợp
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
Chuyên Viên C&B
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
2.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN IKAME GLOBAL
Data Analyst ( Mobile App)
IKAME GLOBAL
4.5 ★
Trên 1 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
CV/CVC/CVCC Quản lý rủi ro tích hợp - Hội sở TP. Hồ Chí Minh
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
CV/CVC/CVCC Quản lý rủi ro tích hợp - Hội sở Hà Đông Hà Nội
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Cobi Group
B2B Horeca Sales
Cobi Group
1.0 ★
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Chuyên Viên Kinh Doanh
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
15 - 25 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Nhân viên kinh doanh
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
5 - 100 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Nhân viên kinh doanh
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Nhân viên Quản trị Ngoại sàn
Văn phòng phẩm Hồng Hà
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Nhân viên Sale online
Văn phòng phẩm Hồng Hà
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Seedcom Fashion Group
Tổ Trưởng Ngành Hàng Đông Mát
Seedcom Fashion Group
3.6 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Kim May Organ Việt Nam
NHÂN VIÊN HSE
Kim May Organ Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DATAFA
Nhân viên tuyển dụng
CÔNG TY TNHH DATAFA
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam
Trưởng phòng Tái Bảo Hiểm
Bảo hiểm VietinBank
4.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Thực tập sinh IT
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DATAFA
Tài xế lái xe
CÔNG TY TNHH DATAFA
10 - 13 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DATAFA
Kế toán trưởng
CÔNG TY TNHH DATAFA
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ GEM NETWORK
Thực tập sinh Digital Marketing
GEM NETWORK
4 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 2 - 3 triệu
Chức vụ: Sinh viên/ Thực tập sinh
Ngày đăng tuyển: 04/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 04/10/2026
Hình thức: Thực tập
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Tham gia xây dựng nội dung, SEO từ khóa cho sản phẩm số, xu hướng điện ảnh trên nền tảng Facebook
  • Thiết kế hình ảnh, dựng video bằng Canva & CapCut để truyền tải nội dung thú vị, dễ hiểu, dễ viral.
  • Ứng dụng AI (ChatGPT, Gemini, Grok, Claude, v.v.) vào việc viết nội dung, tạo hình ảnh,...
  • Phối hợp cùng team xây dựng lịch đăng bài, theo dõi tương tác và cải thiện hiệu quả nội dung.
  • Tham gia đóng góp ý tưởng cho chiến dịch truyền thông các dự án review theo chủ đề hot

Yêu Cầu Công Việc

  • Sinh viên năm 3, năm 4 từ Trình độ Trung Cấp các ngành Marketing, Truyền thông, Thiết kế, các ngành liên quan hoặc yêu thích về lĩnh vực truyền thông số.
  • Sử dụng thành thạo Canva và CapCut. Sử dụng được Photoshop, Adobe Premiere, Adobe Illustrator là một lợi thế.
  • Biết sử dụng AI cơ bản (ChatGPT, Gemini,v.v...).
  • Có khả năng viết caption, dàn ý nội dung theo hướng sáng tạo, bắt trend tốt.
  • Chăm chỉ, ham học hỏi, tinh thần trách nhiệm, chủ động trong công việc.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
NHS Complex Trung Văn, Phố Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 2 Tr - 3 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
Dưới 25 nhân viên
Địa điểm:
101D, Cộng Hòa, Phường Tân Sơn Nhất, Tp Hồ Chí Minh

GEM NETWORK là một công ty chuyên hoạt động trong lĩnh vực truyền thông và giải trí số. Chúng tôi tập trung xây dựng và phát triển nội dung sáng tạo, đa dạng trên các nền tảng mạng xã hội hàng đầu như Facebook, Tiktok, Youtube... Với sứ mệnh trở thành cầu nối giữa các thương hiệu, nghệ sĩ với công chúng, GEM NETWORK cam kết mang đến những chiến dịch truyền thông hiệu quả và những sản phẩm giải trí chất lượng.


Nhắn tin Zalo