10,441 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
QC Engineer - Phú Mỹ
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh viện Nguyễn Trãi, phường An Đông, TP. HCM
Bệnh viện Nguyễn Trãi tuyển dụng nhân sự tháng 5 năm 2026
Bệnh viện Nguyễn Trãi, phường An Đông, TP. HCM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
CỬA HÀNG TRƯỞNG
Thời Trang Canifa
3.1
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU
NHÂN VIÊN KẾ HOẠCH SẢN XUẤT
SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU - Polymer Asia
1.0
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
Senior Lab Technician (Equipment Maintenance)
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
QUẢN LÝ CỬA HÀNG THỜI TRANG
Thời Trang Canifa
3.1
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SIMPACE VIỆT NAM
Giáo Viên Tiếng Anh Dạy SAT
SIMPACE VIỆT NAM
4.5
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Chuyên viên rà soát điều kiện thanh toán BHYT
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
7 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Nhân viên Sale Admin - Hà Nội
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
12 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Olam Việt Nam
Nhân viên QC
Olam Việt Nam
3.4
7 - 9 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MINTHACARE
Merchandising Lead
MINTHACARE
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh viện Đại Học Quốc Gia Hà Nội
Bệnh viện ĐHQGHN tuyển dụng nhân sự Y tế_
Bệnh viện Đại Học Quốc Gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam
Data Analyst
VNVC
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Tiền Giang, Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Trà Vinh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
An Giang & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Đồng Bằng Sông Cửu Long & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Hasaki Beauty & Clinic
Amazon Leader
Hasaki
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Nhân viên data (admin)
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
9 - 11 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Ô TÔ AN SƯƠNG
Cố vấn dịch vụ
Ô TÔ AN SƯƠNG
8 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
LacViet Computing Corporation
Kế toán trưởng
LacViet Computing Corporation
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
Giám đốc kinh doanh
XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
9 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Media quay dựng
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
7 - 8 triệu
Gia Lai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Việt Nam Samho
Laboratory Staff
Samho
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Quốc tế ICIC
ĐIỀU PHỐI QUẢN LÝ DỰ ÁN THIẾT KẾ (Project Manager)
Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Quốc tế ( ICIC )
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Nhân viên bảo trì cơ khí
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Bình Thuận
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 28 triệu
Hà Nội, Thái Nguyên
Đăng 30+ ngày trước
20 - 27 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Koei Tecmo Software Vietnam
Thiết Kế Đồ Họa Game Tại Hà Nội
Koei Tecmo Software
11 đánh giá 3 việc làm 3 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 05/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 10/06/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Mô tả công việc

TUYỂN NHÂN VIÊN THIẾT KẾ ĐỒ HỌA GAME VÀO VỊ TRÍ SAU TẠI HÀ NỘI

Vị trí Effect ( Tạo hiệu ứng trong game)

Nội dung công việc: Dùng hiệu ứng làm tăng sức hấp dẫn cho cảnh trong game. Chúng giúp nâng cao tính chân thực của cảnh, đồng thời có thể truyền đạt một cách trực quan sức mạnh của đòn tấn công cũng như sự thay đổi tình huống.

Người thiết kế hiệu ứng chịu trách nhiệm tạo ra các diễn xuất khác nhau như vụ nổ với lửa và khói bốc lên, hay các hiệu ứng phép thuật của nhân vật, từ đó nâng cao đáng kể trải nghiệm chơi game của người chơi.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp trung cấp trở lên với chuyên ngành liên quan đến mỹ thuật, đồ họa, nội ngoại thất…tốt nghiệp năm 2026 trở lại.

- Có nền tảng mỹ thuật tốt, Có khả năng vẽ tay tốt.

THÔNG TIN THI TUYỂN:

- Thời gian thi tuyển : Ngày 16/01/2026 (Thứ sáu)

- Thời gian vào làm dự kiến: 01/08/2026

- Địa điểm thi : Tòa nhà Peakview, số 36 Hoàng Cầu, Ô chợ Dừa, TP Hà Nội

- Địa chỉ gửi hồ sơ: tuyendung@koeitecmo.vn

※Yêu cầu gửi CV ghi rõ vị trí ứng tuyển.

Thông tin khác

  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Koei Tecmo Software Vietnam
Koei Tecmo Software Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 17, tòa nhà Peakview, Số 36 Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Công ty KOEI TECMO SOFTWARE VIỆT NAM là công ty sản xuất phần mềm được thành lập tại Hà Nội vào tháng 9 năm 2009 bởi công ty cổ phần KOEI TECMO GAMES, nhà sản xuất phần mềm game hàng đầu Nhật Bản.

     Trải qua hơn 10 năm hình thành và phát triển, KOEI TECMO VIETNAM (KTV) đang dần lớn mạnh và trên đà phát triển vượt bậc cả về chất và lượng. Khi mới thành lập chỉ với 10 thành viên với một bộ phận Chế tác đồ họa Game, đến nay sau bao nỗ lực vươn mình, KTV đã phát triển mở rộng thêm 3 bộ phận nghiệp vụ: bộ phận Lập Trình Game, Planer Game, bộ phận Quản Lý Chất Lượng (QA). KTV và các bộ phận này là một phần không thể thiếu đang ngày ngày cùng với các công ty con của Tập Đoàn chung tay, chung sức xây dựng ngôi nhà chung KOEI TECMO để trở thành “Nhà cung cấp nội dung số giải trí số 1 Thế giới”.

     Về Tập đoàn,  KOEI TECMO  đã thành công với nhiều tựa game, không chỉ các tác phẩm tiêu biểu như “ TAM QUỐC VÔ SONG ” ( Dynasty Warriors), “ TAM QUỐC CHÍ” (Romance of the Three  Kingdoms) mà ngay cả trong lĩnh vực game online “ TAM QUỐC VÔ SONG ONLINE” (Dynasty Warriors online), “ THỜI KỲ ĐẠI HÀNG HẢI ONLINE” ( Uncharted  Waters Online) cũng được người hâm mộ khắp nơi trên thế giới đánh giá cao. Các tựa game tiêu biểu gần đây nhất của Tập đoàn như Nioh, Attack on Titan, One Piece: Pirate Warriors.... cũng đang là các tựa Game hấp dẫn thu hút các Game thủ trên toàn thế giới.

    KOEI TECMO HOLDINGS được niêm yết tạo Sở giao dịch chứng khoán Tokyo phần 1, có nền tài chính vững mạnh mà ngay cả trong các công ty Nhật Bản cũng hiếm có. Trong bản xếp hạng công ty xuất sắc được tiến hành bởi nhật báo Nikkei Shinbun- tờ báo kinh tế tiêu biểu của Nhật Bản, công ty luôn xếp thứ hạng cao.


27/11/2020
Nhân viên tại Hà Nội

Khi kỳ vọng vào tuyển dụng không giống thực tế

29/04/2025
Nhân viên QA tại Hà Nội

Quản lý theo kiểu gia đình, ưu tiên người quen, ít cơ hội cho người ngoài

29/05/2025
Nhân viên QA tại Hà Nội

Môi trường thiếu minh bạch, quản lý công quỹ mập mờ, không có giá trị học hỏi

Nhắn tin Zalo