10,449 việc làm
Thỏa thuận
Bình Thuận
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Ninh Bình
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
Nhân viên Y tế - Nhà máy 1
SAIGON PRECISION
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Indefol Solar
Kế toán thuế
Indefol Solar
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
NHÂN VIÊN BẢO TRÌ XE CƠ GIỚI
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần đầu tư Địa ốc Đại Quang Minh
Chuyên viên kế hoạch
Địa ốc Đại Quang Minh
3.0
18 - 24 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
CHUYÊN VIÊN ĐẤU THẦU
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH SONION Việt Nam
Senior SMT Process QA Engineer
SONION Việt Nam
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Khè Group
TUYỂN SALAD CA ĐÊM
Khè Group
2.0
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Chuyên Viên An Ninh Nội Bộ
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
9 - 10 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
Giám sát thi công
DaiDung Corporation
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Khè Group
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Khè Group
2.0
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH S.F. Express
Field sales executive (HCM)
S.F. Express
3.2
15 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
13 - 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
Nhân Viên Kế Toán Kho
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Cộng tác viên Dự toán
IntelLife - TokyoLife
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Tới 50 triệu
Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Computime Limited
General Accountant
Computime Limited
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Kỹ Thuật Bảo Trì
IntelLife - TokyoLife
3.3
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP PIN ẮC QUY MIỀN NAM PINACO
Nhân viên kinh doanh dự án
PIN ẮC QUY MIỀN NAM - PINACO
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Mỹ Phẩm Sài Gòn
Trade Marketing Executive
Mỹ phẩm Sài Gòn
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM – DV – SX Hương Thủy
Area Sales Manager - FMCG
TM – DV – SX Hương Thủy
2.0
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận
Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 24/05/2024
Hạn nộp hồ sơ: 24/05/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 4
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
số 06 đường Nguyễn Tất Thành, phường Bình Hưng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận

Thực hiện Kế hoạch số 239/KH-STP ngày 09/5/2024 của Sở Tư pháp về tuyển dụng viên chức tại Trung tâm Trợ giúp pháp lý Nhà nước năm 2024, Sở Tư pháp thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024, cụ thể như sau:

1. Số lượng người làm việc cần tuyển ứng với từng vị trí việc làm: 04 người.
2. Số lượng vị trí việc làm thực hiện việc xét tuyển: 01 vị trí, cụ thể:

Stt

Đơn vị đăng ký tuyển dụng

Chỉ tiêu xét tuyển

Vị trí việc làm cần tuyển

Mô tả công việc của vị trí việc làm cần tuyển

Trình độ chuyên môn cần tuyển

Trình độ cần tuyển

Chuyên ngành cần tuyển

1

Trung tâm Trợ giúp pháp lý Nhà nước

04

Hỗ trợ nghiệp vụ hạng III

Tham gia xây dựng đề án, văn bản, chương trình, kế hoạch về lĩnh vực trợ giúp pháp lý khi được phân công. Thực hiện các hoạt động chuyên môn nghiệp vụ lĩnh vực trợ giúp pháp lý, cụ thể:

– Thực hiện tư vấn pháp luật; theo dõi hoạt động trợ giúp pháp lý cho các đối tượng đặc thù; thực hiện chương trình trợ giúp pháp lý tại cơ sở; tham gia tổ chức khảo sát nhu cầu trợ giúp pháp lý.

– Tham gia tổ chức Hội nghị, hội thảo, tọa đàm, trao đổi kinh nghiệm, bồi dưỡng nghiệp vụ trợ giúp pháp lý và kiến thức pháp luật.

– Tham gia công tác truyền thông về pháp luật và trợ giúp pháp lý. Tham gia xây dựng các báo cáo tháng, quý, năm và các báo cáo khác của đơn vị. – Thực hiện các nhiệm vụ khác do cấp trên giao.

Đại học

Luật

 

3. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
3.1. Người có đủ điều kiện sau đây không phân biệt dân tộc, nam, nữ, thành phần xã hội, tín ngưỡng, tôn giáo được đăng ký dự tuyển viên chức:
a) Có quốc tịch Việt Nam và cư trú tại Việt Nam.
b) Đủ 18 tuổi trở lên.
c) Có Phiếu đăng ký dự tuyển, lý lịch rõ ràng.
d) Có phẩm chất chính trị, đạo đức tốt.
e) Đủ sức khoẻ để thực hiện nhiệm vụ.
g) Có văn bằng chuyên môn phù hợp với vị trí việc làm cần tuyển.
3.2. Những người sau đây không được đăng ký dự tuyển viên chức:
a) Mất năng lực hành vi dân sự hoặc bị hạn chế năng lực hành vi dân sự;
b) Đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự; đang chấp hành bản án, quyết định về hình sự của Tòa án mà chưa được xóa án tích; đang bị áp dụng biện pháp xử lý hành chính đưa vào cơ sở cai nghiện bắt buộc, đưa vào cơ sở giáo dục bắt buộc, đưa vào trường giáo dưỡng.
4. Thời hạn, địa chỉ và địa điểm tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển, số điện thoại di động của cá nhân được phân công tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển
4.1. Thời gian tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển: Từ ngày 16/5/2024 đến hết ngày 17/6/2024 (trong giờ hành chính).
4.2. Địa điểm và số điện thoại của người tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển:
– Địa điểm tiếp nhận: Trung tâm Trợ giúp pháp lý Nhà nước, Sở Tư pháp Bình Thuận (Địa chỉ: số 06 đường Nguyễn Tất Thành, phường Bình Hưng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận).
– Người tiếp nhận Phiếu xét tuyển viên chức: Ông Lê Hoàng Sơn – Viên chức Trung tâm TGPL. Điện thoại: 0937.595739.
5. Hình thức, nội dung xét tuyển; thời gian và địa điểm xét tuyển
5.1. Hình thức, nội dung xét tuyển:
– Hình thức: Xét tuyển viên chức được thực hiện theo 2 vòng như sau:
+ Vòng 1: Kiểm tra điều kiện dự tuyển tại Phiếu đăng ký dự tuyển theo yêu cầu của vị trí việc làm cần tuyển, nếu đáp ứng đủ thì người dự tuyển được tham dự vòng 2.
+ Vòng 2: Phỏng vấn
– Nội dung: Kiểm tra kiến thức, kỹ năng hoạt động nghề nghiệp người dự tuyển theo yêu cầu của vị trí việc làm cần tuyển.
5.2. Thời gian và địa điểm xét tuyển:
– Thời gian: Trong Quý III/2024.
– Địa điểm: Sở Tư pháp Bình Thuận (Địa chỉ: số 06 đường Nguyễn Tất Thành, phường Bình Hưng, thành phố Phan Thiết, tỉnh Bình Thuận).
Sở Tư pháp thông báo đến các sở, ngành, địa phương và cá nhân có nhu cầu đăng ký dự tuyển biết, đăng ký (Gửi kèm theo Thông báo này: Kế hoạch số 239/KH-STP ngày 09/5/2024 của Sở Tư pháp về tuyển dụng viên chức tại Trung tâm Trợ giúp pháp lý Nhà nước năm 2024).

*****Đính kèm: Phiếu đăng ký tuyển dụng

>>>>> Xem thêm: Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận tuyển dụng viên chức năm 2024

 Nguồn tin: stp.binhthuan.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận
Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
6, Nguyễn Tất Thành, P. Bình Hưng, Thành phố Phan Thiết, T. Bình Thuận
 

Sở Tư pháp tỉnh Bình Thuận là cơ quan chuyên môn thuộc UBND tỉnh Bình Thuận (trước khi thực hiện việc sắp xếp đơn vị hành chính cấp tỉnh năm 2025), có chức năng tham mưu, giúp UBND tỉnh thực hiện quản lý nhà nước về công tác tư pháp trên địa bàn. Phạm vi quản lý của Sở bao gồm: xây dựng và thi hành pháp luật; kiểm tra, rà soát, hệ thống hóa văn bản quy phạm pháp luật; theo dõi thi hành pháp luật; phổ biến, giáo dục pháp luật; hòa giải ở cơ sở; hộ tịch, quốc tịch, chứng thực, nuôi con nuôi; lý lịch tư pháp; trợ giúp pháp lý; bồi thường nhà nước; công chứng, luật sư, đấu giá tài sản, giám định tư pháp, thừa phát lại và các lĩnh vực tư pháp khác theo quy định của pháp luật. Sở chịu sự chỉ đạo, quản lý của UBND tỉnh và sự hướng dẫn, kiểm tra về chuyên môn, nghiệp vụ của Bộ Tư pháp.


Nhắn tin Zalo