7,422 việc làm
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Nha Khoa My Auris
Senior Marketing Specialist
Nha Khoa My Auris
3.0
17 - 21 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
CAD Pattern Maker
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
2.0
500 - 700 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thương Mại và Xây Lắp Cơ Điện Probuild
Công nhân hàn
Thương Mại và Xây Lắp Cơ Điện Probuild
20 - 30 triệu
Đăng 30+ ngày trước
9 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
Virtual Technical Design (3D)
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
Kỹ Sư Quản Lý Nhà Cung Cấp
CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI-Viettel
3.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
6 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo Cần Thơ
Sở GD&ĐT TP. Cần Thơ tuyển dụng viên chức
Sở Giáo dục và Đào tạo Cần Thơ
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
Lab Technician (Planning)
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Trưởng phòng Marketing
HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
[Hà Nội] Trưởng nhóm Khách hàng cá nhân
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Quản lý chất lượng
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ngãi
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
NPD Engineer (New Product Development Engineer) - Shuttle bus provided
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
5 - 15 triệu
Quảng Nam
Đăng 30+ ngày trước
1000 - 3000 triệu
Quảng Nam
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Chuyên Viên Marketing 360
HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng doanh nghiệp siêu nhỏ và hộ kinh doanh - Toàn quốc
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Toàn Quốc
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội - NHDN] - CV/CVCC Giải pháp (mảng Giải pháp Tín dụng)
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Sở Nội vụ Đà Nẵng
Sở Nội vụ Thành phố Đà Nẵng tuyển viên chức theo chính sách thu hút năm 2024
Sở Nội vụ Đà Nẵng
1 việc làm 9 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/10/2024
Hạn nộp hồ sơ: 22/10/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 72
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Các thí sinh nộp Phiếu đăng ký dự tuyển và hồ sơ dự tuyển tại các đơn vị có vị trí việc làm và nhu cầu tuyển dụng

Thực hiện Quyết định số 313/QĐ-SNV ngày 11/10/2024 của Sở Nội vụ về việc phê duyệt kế hoạch xét tuyển viên chức theo chính sách thu hút bác sĩ cho các cơ sở y tế công lập thành phố Đà Nẵng năm 2024, Sở Y tế thông báo như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 72 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 21/10/2024 đến hết ngày 19/11/2024.

– Địa điểm: Các thí sinh nộp Phiếu đăng ký dự tuyển và hồ sơ dự tuyển tại các đơn vị có vị trí việc làm và nhu cầu tuyển dụng

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: trungtamytehoavang.com.vn

 

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Nội vụ Đà Nẵng
Sở Nội vụ Đà Nẵng Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
24 Trần Phú, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Sở Nội vụ Đà Nẵng

  • Địa điểm: 24 Trần Phú, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

  • Điện thoại: 0236 3821253

  • Email: snv@danang.gov.vn

  • Website: https://noivu.danang.gov.vn/

  • Giám đốc: ông Võ Ngọc Đồng

Ban Tổ chức chính quyền thành phố Đà Nẵng được thành lập tại Quyết định số 11/QĐ-UB ngày 03/01/1997 của UBND lâm thời thành phố Đà Nẵng. Ngày 10/12/2004, UBND thành phố Đà Nẵng ban hành Quyết định số 159/2003/QĐ-UB về việc đổi tên Ban Tổ chức chính quyền thành phố Đà Nẵng thành Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng. Năm 2008, Sở thực hiện sáp nhập Ban Tôn giáo, Ban Thi đua - Khen thưởng; chuyển chức năng quản lý nhà nước về văn thư lưu trữ từ Văn phòng UBND thành phố sang Sở Nội vụ thành phố. Năm 2011, theo chủ trương chung, Sở thành lập phòng Công tác thanh niên.

Sở Nội vụ là cơ quan chuyên môn của UBND thành phố, có chức năng tham mưu và giúp UBND thành phố quản lý nhà nước về công tác nội vụ trên địa bàn thành phố gồm: Tổ chức bộ máy; biên chế các cơ quan hành chính, sự nghiệp nhà nước; cải cách hành chính; chính quyền địa phương; địa giới hành chính; cán bộ, công chức, viên chức nhà nước, cán bộ, công chức xã, phường; tổ chức hội, tổ chức phi chính phủ; văn thư, lưu trữ nhà nước; tôn giáo; thi đua - khen thưởng.

Sở Nội vụ chịu sự quản lý toàn diện và trực tiếp của UBND thành phố, đồng thời chịu sự chỉ đạo, hướng dẫn và kiểm tra về chuyên môn, nghiệp vụ của Bộ Nội vụ.


Nhắn tin Zalo