14,639 việc làm
Thỏa thuận
Quảng Nam
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
LacViet Computing Corporation
Kế toán tổng hợp
LacViet Computing Corporation
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Panel Plus Việt Nam
Giám đốc nhà máy tại Thái Nguyên
Panel Plus Việt Nam
1.0
25 - 40 triệu
Thái Nguyên
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH HWASEUNG VINA
Production Manager (Footwear)
CÔNG TY TNHH HWASEUNG VINA
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 4 ngày trước
10 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[CN HCM] - Nhân Viên Kinh Doanh - Khu Vực Hồ Chí Minh
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT VH HN - HCM] - Nhân viên khai thác
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Vận Tải Và Du Lịch JAC
Kỹ Thuật Viên Sửa Chữa Ô Tô
Vận Tải Và Du Lịch JAC
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU
Technical Service
SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU - Polymer Asia
1.0
10 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
14 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Thiên Vương
Nhân viên kinh doanh
Thực Phẩm Thiên Vương
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Chuyên viên cao cấp - Phân tích kinh doanh (BUSINESS ANALYST )
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
23 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Trưởng Nhóm Phân Tích Tài Chính (Upto 55M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
45 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Financial Planning & Analysis (FP&A) Team Leader (Upto 55M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
45 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
Nhân viên Y tế
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
15 - 28 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
20 - 34 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
QUẢN LÍ PHÒNG LAB
Kyungbang Vietnam
10 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
20 - 25 triệu
Hưng Yên
Đăng 4 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Kyungbang Vietnam
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 4 ngày trước
Ngân hàng TMCP Kiên Long
Chuyên viên/CVC/CVCC Quản lý rủi ro hoạt động
Ngân hàng Kiên Long - Kienlongbank
3.1
12 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
20 - 30 triệu
Tây Ninh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ Phần Lucky Steel Buildings
Kỹ sư Shop Drawing (KCT)
Lucky Steel Buildings
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Trợ lý giám đốc
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 4 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
BẢO TRÌ MÁY
Kyungbang Vietnam
9.3 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 4 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên QC
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
12 - 14 triệu
Hưng Yên
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Nhân viên Hành chính (Vận Tải) - Long An
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1
Thỏa thuận
Long An
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
Nhân viên Bảo trì Cơ điện
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Quảng Nam năm 2024
Sở LĐ-TB&XH Quảng Nam tuyển dụng hòa giải viên lao động năm 2024
Công chức Quảng Nam
37 việc làm 10 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 24/04/2024
Hạn nộp hồ sơ: 24/04/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 16
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
11 Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

Sở LĐ-TB&XH Quảng Nam thông báo tuyển chọn hòa giải viên lao động năm 2024.

Số lượng tuyển chọn hòa giải viên lao động là 16 người; trong đó huyện Núi Thành 4 người, Phú Ninh 3 người, Tiên Phước 3 người, Bắc Trà My 2 người, Tây Giang 2 người và Nam Giang 2 người.

Tiêu chuẩn tuyển chọn là công dân Việt Nam, có năng lực hành vi dân sự đầy đủ theo quy định của Bộ luật Dân sự, có sức khỏe và phẩm chất đạo đức tốt. Có trình độ đại học trở lên và có ít nhất 3 năm làm việc trong lĩnh vực liên quan đến quan hệ lao động. Không thuộc diện đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc đã chấp hành xong bản án nhưng chưa được xóa án tích.

Hồ sơ đăng ký dự tuyển gồm: Đơn dự tuyển hòa giải viên lao động; sơ yếu lý lịch có xác nhận của cấp có thẩm quyền; giấy chứng nhận sức khỏe do cơ quan y tế có thẩm quyền cấp theo quy định của Bộ Y tế; bản sao từ sổ gốc, bản sao có chứng thực hoặc bản sao xuất trình kèm bản chính để đối chiếu các văn bằng, chứng chỉ liên quan; văn bản giới thiệu tham gia làm hòa giải viên lao động của các cơ quan, tổ chức liên quan (nếu có).

Cá nhân trực tiếp đăng ký hoặc được các cơ quan, đơn vị của Nhà nước, tổ chức chính trị, tổ chức chính trị – xã hội và các tổ chức khác giới thiệu tham gia dự tuyển hòa giải viên lao động với Phòng LĐ-TB&XH các huyện Núi Thành, Phú Ninh, Tiên Phước, Bắc Trà My, Tây Giang và Nam Giang.

Thời gian nhận hồ sơ từ ngày 2 – 17/5/2024 tại Phòng LĐ-TB&XH các địa phương trên (nơi đăng ký dự tuyển).

Nguồn tin: baoquangnam.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Quảng Nam năm 2024
Công chức Quảng Nam Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Quảng Nam

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Quảng Nam. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo