11,153 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
California Fitness & Yoga
Talent Acquisition Officer
California Fitness & Yoga
3.1 ★
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH QISDA VIỆT NAM
Kỹ thuật viên PE
QISDA VIỆT NAM
10 - 11.8 triệu
Hà Nam
Đăng 2 tuần trước
HÔTEL du PARC HANOÏ
SALES MANAGER (LEISURE)
HÔTEL du PARC HANOÏ
20 - 30 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN KẾ HOẠCH KỸ THUẬT
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
18 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Lâm Đồng] CV/CVC/GĐ Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 2 tuần trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Bia San Miguel Việt Nam
Sales Training & People Development Manager
Công Ty TNHH Bia San Miguel Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Cửa hàng trưởng Franchise - Aeon Thanh Hóa
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5 ★
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 2 tuần trước
5 - 8 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Nhân Viên Bảo Trì
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Trưởng Nhóm Quản Lý Thiết Bị Và Mẫu Phân Tích
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
8 - 12 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Business Development Manager
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Bệnh Viện Đa Khoa Tâm Anh
[Tâm Anh HCM] Giám Sát Xây Dựng
Đa Khoa Tâm Anh
1.9 ★
17 - 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Năng Lượng Mặt Trời Nami
Business Development Manager
Năng Lượng Mặt Trời Nami
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
10 - 14 triệu
Hải Phòng
Đăng 2 tuần trước
Fusion Original Saigon Centre
IT Manager
Fusion Original Saigon Centre
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Trưởng Nhóm Thu Hồi Nợ Qua Điện Thoại (Predue)
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2 ★
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Sales Admin - Kênh Horeca
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Nhân Viên Phát Triển Sản Phẩm & Mua Hàng Tiếng Trung
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Logistics Accounting & Finance Supervisor
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Chuyên viên Tuyển dụng cao cấp (mạnh BO) 15-25tr
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0 ★
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Lâm Đồng] CV/CVC/GĐ Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 2 tuần trước
Sabeco - Tổng Công Ty Cổ Phần Bia - Rượu - Nước Giải Khát Sài Gòn
NHÂN VIÊN VẬN HÀNH MÁY (LÀM VIỆC TẠI QUẬN 5)
Bia Rượu Nước giải khát Sài Gòn - Sabeco
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
15 - 95 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Trưởng Phòng Cơ Điện / Trưởng Phòng Kỹ thuật
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Thuận Phương
Chuyên Viên Pháp Chế
Thuận Phương
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
6 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Sở Khoa Học Và Công Nghệ TP. Hà Nội
Sở Khoa học và Công nghệ TP. Hà Nội điều chỉnh thời gian và hình thức tuyển dụng công chức năm 2026
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 27/08/2026
Hạn nộp hồ sơ: 18/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 8
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
185 Giảng Võ, phường Ô Chợ Dừa, thành phố Hà Nội

Căn cứ Quyết định số 1530/QĐ-SKHCN ngày 19/8/2026 của Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội về việc phê duyệt chỉ tiêu và ban hành Kế hoạch tuyển dụng công chức làm việc tại Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội năm 2026; Quyết định số 1596/QĐ-SKHCN ngày 25/8/2026 của Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội về việc phê duyệt bổ sung chỉ tiêu và ban hành Kế hoạch điều chỉnh, bổ sung tuyển dụng công chức làm việc tại Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội năm 2026;
Ngày 19/8/2026, Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội đã ban hành Thông báo số 6581/TB-SKHCN về việc tuyển dụng công chức làm việc tại Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội năm 2026;
Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội thông báo điều chỉnh thời gian và hình thức tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển công chức làm việc tại Sở Khoa học và Công nghệ thành phố Hà Nội năm 2026 như sau:

1. Thời gian tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển công chức là 30 ngày, từ ngày 20/8/2026 đến hết ngày 18/9/2026.
2. Hình thức nộp phiếu đăng ký dự tuyển công chức trên Cổng dịch vụ công Quốc gia.

Cách thức đăng ký nộp trực tuyến như sau:
Bước 1: Truy cập Cổng dịch công Quốc gia tại địa chỉ: https://dichvucong.gov.vn

Bước 2: Vào menu “Dịch vụ công trực tuyến”.
Bước 3: Nhập vào ô tìm kiếm thủ tục “Thi tuyển công chức”.
Bước 4: Tìm chọn “Thành phố Hà Nội”, chọn “Sở Khoa học và Công nghệ Thành phố Hà Nội”.
Bước 5: Chọn “Nộp trực tuyến”.

>>>>>Xem thêm: Sở Khoa học và Công nghệ TP. Hà Nội tuyển dụng công chức năm 2026

Nguồn tin: sokhcn.hanoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Khoa Học Và Công Nghệ TP. Hà Nội
Sở Khoa Học Và Công Nghệ TP. Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
185 Giảng Võ, phường Ô Chợ Dừa, thành phố Hà Nội

Sở Khoa học và Công nghệ Hà Nội đã tham mưu với Bộ Khoa học và Công nghệ, Thành ủy, HĐND, UBND thành phố nhiều giải pháp quan trọng, mang tính đột phá, như: Hoàn thiện cơ chế, chính sách quản lý và phát triển khoa học và công nghệ; kiện toàn, sắp xếp tổ chức, nâng cao trình độ chuyên môn, nghiệp vụ, đào tạo, quy hoạch đội ngũ cán bộ trẻ, cán bộ kế cận; đổi mới quy trình, phương pháp quản lý; xây dựng, phát triển hạ tầng khoa học và công nghệ; phát triển thị trường khoa học và công nghệ Thủ đô...

Đặc biệt, trong những năm Thủ đô và đất nước đổi mới, ngành khoa học và công nghệ Thủ đô đã có những thay đổi rõ rêt. Cơ chế quản lý các nhiệm vụ khoa học và công nghệ đã chuyển mạnh từ phương thức giao trực tiếp sang đặt hàng, tuyển chọn. Kết quả nghiên cứu được ứng dụng hiệu quả hơn vào thực tiễn, tạo cơ sở khoa học để tham mưu hoạch định cơ chế, chính sách; thúc đẩy ứng dụng, chuyển giao công nghệ vào sản xuất, đời sống, phục vụ phát triển kinh tế - xã hội Thủ đô. Hà Nội đã phối hợp với các bộ, ngành trung ương cơ bản hoàn thành đầu tư cơ sở hạ tầng Khu công nghệ cao Hòa Lạc. Xây dựng, đưa vào hoạt động Vườn ươm doanh nghiệp công nghệ thông tin đổi mới sáng tạo Hà Nội, dự án Trung tâm nghiên cứu chuyển giao công nghệ và giám định công nghệ tại Khu công nghệ cao Hòa Lạc. Thị trường khoa học và công nghệ tiếp tục được đẩy mạnh với nhiều hình thức. Các sản phẩm khoa học và công nghệ thực sự trở thành hàng hóa, nhu cầu mua bán công nghệ ngày càng tăng, góp phần phát triển kinh tế Thủ đô nhanh và bền vững.


Nhắn tin Zalo