15,955 việc làm
Thỏa thuận
Kiên Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Nhân viên Kỹ Thuật Triển Khai (Ngành May Mặc)
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
The University of Sydney Vietnam Institute
[Cần Thơ] Chuyên viên thử nghiệm lâm sàng
The University of Sydney Vietnam Institute
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH S.F. Express
NHÂN VIÊN IT HELP DESK
S.F. Express
3.2
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Nhân Viên Tư Vấn Tuyển Sinh (492, TL8, Củ Chi - HCM)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0
7 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Area Sales Manager (Mekong)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Nhân Viên Hành Chính Lễ tân (12-15M)
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
Sales Engineer (B2B)
HRchannels Group
3.8
700 - 1.2 USD
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hiền
Chuyên viên kế toán
Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hiền
16 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân Đội
AI Engineer (LLM/GenAI)
Bảo hiểm Quân đội (MIC)
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
Chuyên viên quản lý tài liệu (DC)
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
11 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM BÌNH TÂY
KẾ TOÁN GIÁ THÀNH
THỰC PHẨM BÌNH TÂY
15 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MORINAGA NUTRITIONAL FOODS VIỆT NAM
Giám sát bán hàng kênh Công nghiệp
MORINAGA NUTRITIONAL FOODS VIỆT NAM
12 - 22 triệu
Thanh Hoá
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ NỘI THẤT ICON
Nhân Viên Thiết Kế 2D Nội Thất
THIẾT KẾ NỘI THẤT ICON
10 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Mayora Việt Nam
Trade Marketing Intern
Mayora Việt Nam
3 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
WALL STREET ENGLISH
Giáo viên Tiếng Anh
WALL STREET ENGLISH
3.1
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
Sales Representative Executive (1-year contract)
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
15 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ NỘI THẤT ICON
Nhân Viên IT Helpdesk
THIẾT KẾ NỘI THẤT ICON
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 18 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Chuyên viên kiểm soát nội bộ
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
9 - 12 triệu
Đồng Tháp
Đăng 2 ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang
Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 24/07/2024
Hạn nộp hồ sơ: 24/07/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 167
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Tổ chức cán bộ, Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang, sô 131 đường Đống Đa, phường Vĩnh Lạc, thành phô Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang tuyển dụng viên chức năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 167 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 22/7/2024 đến hết ngày 20/8/2024.

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang, sô 131 đường Đống Đa, phường Vĩnh Lạc, thành phô Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục 1

– Phụ lục 2

– Phụ lục 3

Nguồn tin: sgddt.kiengiang.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang
Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang

  • Địa điểm: 131 Đống Đa, phường Vĩnh Lạc, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

  • Điện thoại: 02973.862045 - Fax: 02973.8639888

  • Website: https://sgddt.kiengiang.gov.vn/

  • Chịu trách nhiệm chính: ông Thiều Văn Nam

Kể từ những ngày đầu thành lập, Sở GD&ĐT Kiên Giang luôn cố gắng và phấn đấu không ngừng để theo kịp nền giáo dục thời đại mới, học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh. Tiêu biểu là những thành tích của Sở, liên tục dẫn đầu trong nhiều năm liền đạt tiêu chuẩn về cán bộ, cơ sở vật chất, quy chế thi cử, chất lượng giáo dục và đào tạo.

Nhắn tin Zalo