10,033 việc làm
Thỏa thuận
Kiên Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 21 ngày trước
Vacons Architects (Interior Design & Build)
Giám sát thi công
Vacons Architects
5.0
14 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Phó phòng Kinh doanh
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 21 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
[MÊ LINH] NHÂN VIÊN KẾ TOÁN
EUROWINDOW HOLDING
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Nhân viên bán hàng tại cửa hàng
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
18 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu, Long An
Đăng 21 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Quân Đạt
Kế Toán Thuế - Công Ty Xây Dựng
Đầu Tư Xây Dựng Quân Đạt
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Tập Đoàn Karofi Holding
Planning Admin
Karofi
4.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty TNHH S.F. Express
GLOBAL FREIGHT SALES
S.F. Express
3.2
20 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Việt Mỹ - SSU
Nhân Viên Shopee SAC
Việt Mỹ - SSU
2.7
7 - 8.4 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Công Ty TNHH Eurofins Sắc Ký Hải Đăng
REPORT CHECKER_HARDLINE_TIC Lab - Tan Phu, HCM
Eurofins Sắc Ký Hải Đăng
2.7
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 21 ngày trước
Tập Đoàn Karofi Holding
Chuyên viên DQA
Karofi
4.6
12 - 16 triệu
Hưng Yên
Đăng 21 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Thái Minh
Nhân Viên Telesale
THAI MINH PHARMA.,JSC
4.0
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Kỹ sư Kinh doanh ĐHKK (Chiller, AHU, FCU)
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 21 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính cá nhân - Chi nhánh Đắk Lắk
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đắk Lắk
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Tới 20 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
NANOCO GROUP
Trưởng nhóm phát triển giải pháp kỹ thuật dự án
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
12 - 25 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Công ty Cổ phần Mỹ phẩm Quốc tế Thùy Dung
Brand Manager
Mỹ phẩm Quốc tế Thùy Dung
4.0
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tài chính kinh doanh Khối
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
Chuyên viên Đầu tư
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NGỌC THỊNH PHÁT
Kế Toán Tổng Hợp - Mạnh Thuế (18-20tr)
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NGỌC THỊNH PHÁT
18 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Anh Quân Bakery
NHÂN VIÊN THU MUA
Anh Quân Bakery
8 - 10 triệu
Đà Nẵng
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
KỸ SƯ HIỆN TRƯỜNG
Tập Đoàn FECON
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Graphic Designer
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 22 ngày trước
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH HỌC R.E.P
BẢO TRÌ ĐIỆN
CÔNG NGHỆ SINH HỌC R.E.P
1.0
8.5 - 10 triệu
Đồng Nai
Đăng 22 ngày trước
Senses Côn Đảo
Chef de Cuisine | Bếp Trưởng
Six Senses Côn Đảo
4.0
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Huy Anh
Nhân Viên Kinh Doanh Dự Án
Công Ty Quốc Huy Anh ( Apollo Silicone )
4.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
KHÁCH SẠN ALBA, ALBA SPA HUẾ
Kế toán chi phí
KHÁCH SẠN ALBA, ALBA SPA HUẾ
6 - 7 triệu
Thừa Thiên - Huế
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Kế toán thanh toán
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 22 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
10 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang
Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 24/07/2024
Hạn nộp hồ sơ: 24/07/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 167
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Tổ chức cán bộ, Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang, sô 131 đường Đống Đa, phường Vĩnh Lạc, thành phô Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang tuyển dụng viên chức năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 167 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 22/7/2024 đến hết ngày 20/8/2024.

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang, sô 131 đường Đống Đa, phường Vĩnh Lạc, thành phô Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục 1

– Phụ lục 2

– Phụ lục 3

Nguồn tin: sgddt.kiengiang.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang
Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Sở Giáo dục và Đào tạo Kiên Giang

  • Địa điểm: 131 Đống Đa, phường Vĩnh Lạc, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

  • Điện thoại: 02973.862045 - Fax: 02973.8639888

  • Website: https://sgddt.kiengiang.gov.vn/

  • Chịu trách nhiệm chính: ông Thiều Văn Nam

Kể từ những ngày đầu thành lập, Sở GD&ĐT Kiên Giang luôn cố gắng và phấn đấu không ngừng để theo kịp nền giáo dục thời đại mới, học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh. Tiêu biểu là những thành tích của Sở, liên tục dẫn đầu trong nhiều năm liền đạt tiêu chuẩn về cán bộ, cơ sở vật chất, quy chế thi cử, chất lượng giáo dục và đào tạo.

Nhắn tin Zalo