11,353 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 năm trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Thực tập sinh Hành Chính Nhân Sự
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty CP Thương mại - Dịch vụ Sao Nam An
NHÂN VIÊN KINH DOANH (PHÒNG KINH DOANH DỊCH VỤ)
Công ty CP Thương mại - Dịch vụ Sao Nam An
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 16 triệu
Quảng Ninh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
7.2 - 10 triệu
Khánh Hòa
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
- Nhân viên Sales Thị Trường
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
12 - 18 triệu
Khánh Hòa
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam
Trợ lý
VNVC
2.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam
Tech Lead
VNVC
2.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
TẬP ĐOÀN CENTRAL RETAIL VIỆT NAM
Buyer - Supersports
Central Retail Vietnam
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An, Hà Tĩnh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Pizza Việt Nam (Pizza Hut)
C&B Specialist
Pizza Hut Việt Nam
3.6 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
13 - 30 triệu
Ninh Thuận
Đăng 2 ngày trước
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng nhóm Giám sát Cao tầng (Chủ Đầu Tư) _ DakLak
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
34 - 35 triệu
Đắk Lắk
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH ROCHDALE SPEARS
Standard Costing Officer
Rochdale Spears
2.6 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT BAO BÌ NAM VIỆT
Chuyên viên HSE
Bao Bì Nam Việt
2.3 ★
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
13 - 30 triệu
Khánh Hòa
Đăng 2 ngày trước
ÁNH DUONG BUILDING
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH
Ánh Dương Building
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Nước Giải Khát Chương Dương
Nhân viên ISO (Làm việc tại Công ty Chương Dương)
Nước Giải Khát Chương Dương - CDBECO
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
7 - 25 triệu
Đồng Tháp
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
NHÂN VIÊN LÀM GIÁ HÀNG NHẬP
TN Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
3.7 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
THỰC TẬP SINH SALES LOGISTICS TẠI HẢI PHÒNG
TN Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
3.7 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CENTRAL
Giám Sát Hạ Tầng
XÂY DỰNG CENTRAL
3.4 ★
12 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
Trưởng phòng Kinh doanh
Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
1.3 ★
20 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC HUNMED
Phó Phòng Kho Vận
DƯỢC HUNMED
4.5 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Phiên dịch tiếng Trung
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
TRƯỞNG PHÒNG KỸ THUẬT & CÔNG NGHỆ SẢN XUẤT
Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
1.3 ★
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
TRƯỞNG BỘ PHẬN QA [CỦ CHI]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
NHÂN VIÊN QA - CƠ KHÍ [CỦ CHI]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh, Bắc Giang
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
LÁI XE CHO GIÁM ĐỐC
Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
1.3 ★
12 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Kỹ sư M&E (Chế độ + Phúc lợi hấp dẫn)
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH thương mại xuất nhập khẩu FANI
Chuyên viên chiến lược Marketing
Xuất nhập khẩu FANI
3.3 ★
20 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH thương mại xuất nhập khẩu FANI
Vận Hành Sàn Thương Mại Điện Tử
Xuất nhập khẩu FANI
3.3 ★
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Giáo Viên Mầm Non (BRIS TÂN PHÚ)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5 ★
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Trưởng Bộ Phận QA
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7 ★
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
ShopDrawing
Tập Đoàn FECON
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Tuyên Quang
Đăng 2 ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo TP Hồ Chí Minh
Sở GD&ĐT TP. HCM gia hạn thời gian nộp bổ sung phiếu đăng ký dự tuyển
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/09/2025
Hạn nộp hồ sơ: Đang cập nhật
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành

Hội đồng tuyển dụng viên chức tại các đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo và các đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc Ủy ban nhân dân phường, xã và đặc khu trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh Đợt 1, Năm học 2025 – 2026 thông báo đến ứng viên đã đăng ký tuyển dụng viên chức các nội dung sau:

1. Mở gia hạn thời gian nộp bổ sung phiếu đăng ký dự tuyển
Đối tượng: chỉ áp dụng đối với ứng viên đã đăng ký tuyển dụng trên trang https://tuyendung.hcm.edu.vn và đã nộp lệ phí dự thi vào tài khoản VAN PHONG SO GIAO DUC VA ĐAO TAO TPHCM trước thời gian kết thúc nộp hồ sơ (17 giờ 00 ngày 12/9/2025)
Để tạo điều kiện thuận lợi cho ứng viên đã đăng ký và nộp lệ phí dự thi nhưng chưa nộp Phiếu đăng ký dự tuyển trực tuyến và có trạng thái hồ sơ “Chưa tiếp nhận” hoặc đã nộp Phiếu đăng ký dự tuyển trước thời gian kết thúc nộp hồ sơ (17 giờ 00 ngày 12/9/2025) mà trạng thái hồ sơ “Chưa tiếp nhận”. Hội đồng tuyển dụng viên chức sẽ mở gia hạn thời gian nộp phiếu trên hệ thống phần mềm tại liên kết https://tuyendung.hcm.edu.vn trong khoảng thời gian từ 8 giờ 00 ngày 15/9/2025 đến 17g00 ngày 17/9/2025.
Để nộp được phiếu bổ sung đề nghị người dự tuyển thực hiện các bước sau:
a) Vào liên kết https://tuyendung.hcm.edu.vn chọn Mục Tuyển dụng –> Tra cứu kết quả – in phiếu –> thực hiện in phiếu đã đăng ký, dán hình, ký tên vào Phiếu đăng ký dự tuyển.
b) Quét Phiếu đăng ký dự tuyển đã dán hình ký tên cùng với minh chứng đã thanh toán lệ phí trước 17g00 ngày 12/9/2025 thành 01 tập tin có đuôi .pdf.
c) Vào liên kết https://tuyendung.hcm.edu.vn chọn Mục “Nộp phiếu đăng ký dự tuyển” và đính kèm tập tin đã quét phía trên và lưu lại.

2. Điều chỉnh nguyện vọng tuyển dụng của ứng viên
Đối với ứng viên hồ sơ có trạng thái “Đã tiếp nhận”, nếu ứng viên muốn điều chỉnh nguyện vọng thì vào thực hiện rà soát và điều chỉnh lại nguyện vọng. Sau đó thực hiện nộp lại Phiếu đăng ký dự tuyển như hướng dẫn tại điểm b, c Mục 1 của Thông báo này.
Thời gian thực hiện: từ 8 giờ 00 ngày 15/9/2025 đến 17g00 ngày 17/9/2025.
Lưu ý: Tất cả đều thực hiện theo hình thức trực tuyến và chỉ áp dụng đối với ứng viên đã đăng ký tuyển dụng viên chức tại các đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo và các đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc Ủy ban nhân dân phường, xã và đặc khu trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh Đợt 1, Năm học 2025 – 2026.
Trên đây là nội dung thông báo của Hội đồng tuyển dụng viên chức để ứng viên được biết và thực hiện, đề nghị ứng viên dự tuyển viên chức thường xuyên vào liên kết https://tuyendung.hcm.edu.vn/ để xem các thông báo mới nhất liên quan đến quy trình tuyển dụng viên chức Đợt 1, năm học 2025 – 2026 và kiểm tra trạng thái phiếu và những thông tin được cập nhật tại mục “Tra cứu kết quả – in phiếu”./.

>>>>>Xem thêm: Sở GD&ĐT TP. HCM tuyển dụng viên chức đợt 1 năm học 2025 – 2026

Nguồn tin: hcm.edu.vn

Nguồn: www.tuyencongchuc.vn 

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Sở Giáo dục và Đào tạo TP Hồ Chí Minh
Sở Giáo dục và Đào tạo TP Hồ Chí Minh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Sở Giáo dục và Đào tạo TP Hồ Chí Minh

  • Địa điểm: số 66 – 68 Lê Thánh Tôn Quận 1 TP Hồ Chí Minh

  • Điện thoại: Số điện thoại tiếp dân: (+84) 08.38.229.360; Email: sgddt@tphcm.gov.vn; vanphong.sotphochiminh@moet.edu.vn

  • Website: http://www.hcm.edu.vn

  • Giám đốc: ông Nguyễn Văn Hiếu

Sở GD&ĐT TP Hồ Chí Minh được thành lập cách đây khoảng 40 năm. Với mục tiêu đề ra là đổi mới căn bản công tác quản lý giáo dục và đào tạo. Tại Thành phố Hồ Chí Minh, Giáo dục và Đào tạo luôn phát triển không ngừng với truyền thống năng động, sáng tạo, dám nghĩ dám làm, tích cực đổi mới. Nhờ vậy, luôn là ngọn cờ đầu của cả nước, đạt được nhiều thành tựu quan trọng, đáp ứng yêu cầu nâng cao dân trí, đào tạo nhân lực, bồi dưỡng nhân tài, phục vụ công cuộc công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước và giúp thành phố ngày một phát triển, hội nhập với các nước trong khu vực và trên thế giới.

Nhắn tin Zalo