12,153 việc làm
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Công ty Cổ phần thương mại Dịch Vụ Cổng Vàng - GOLDEN GATE GROUP
Bếp Lạnh (Sushi/Sashimi)
GOLDEN GATE GROUP
2.9
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 17 ngày trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
CHUYÊN GIA PHA CHẾ
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
25 - 45 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Trung tâm Sản phẩm và Giải pháp Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
Nhân viên Nhân sự mạnh Tuyển dụng
CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội,
Đăng 17 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
Nhân viên Quản trị dự án (PMO)
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4
Tới 30 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên nhân sự đào tạo tuyển dụng
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
Nhân viên quản lý cơ giới_VP Hà Nội
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
16 - 22 triệu
Hà Nội, Lai Châu
Đăng 17 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Logistics Supervisor
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 17 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp huy động vốn số - Khối Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
Chuyên viên Quản lý hồ sơ và dữ liệu nhân sự (Hà Nội)
BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Nhân viên Tư vấn bán hàng Online
IntelLife - TokyoLife
3.3
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Nhân Viên Chứng Từ Kinh Nghiệm
Vận Tải Biển Đông Long
4.0
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Ca Cao Xuân Ron Chợ Gạo
Kế Toán Kho
Ca Cao Xuân Ron Chợ Gạo
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
Kỹ thuật thủy điện - Văn phòng Hà Nội
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
18 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Map Pacific Singapore
Head Of Human Resources
Map Pacific Singapore
40 - 60 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 17 ngày trước
Công ty TNHH SNOW KING GLOBAL
QUẢN LÝ KHU VỰC (CHỈ TUYỂN NAM)
SNOW KING GLOBAL
60 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 21/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

1.1 Quản lý vận hành:

  • Giám sát hoạt động hàng ngày của các cửa hàng trong khu vực.

  • Đảm bảo cửa hàng tuân thủ đúng quy trình vận hành, tiêu chuẩn vệ sinh, dịch vụ khách hàng và chất lượng sản phẩm.

  • Kiểm tra định kỳ và đột xuất tình trạng vận hành tại cửa hàng.

  • Thẩm định mặt bằng kinh doanh của đối tác nhượng quyền

1.2 Quản lý nhân sự: Đào tạo, hướng dẫn và hỗ trợ các quản lý cửa hàng trực tiếp trong việc phát triển đội ngũ nhân viên, đề xuất kế hoạch cải thiện nếu cần.

1.3 Quản lý doanh thu: Theo dõi gián tiếp doanh số từng cửa hàng, phân tích kết quả kinh doanh và đưa ra các kế hoạch cải thiện. Giúp các cửa hàng trong khu vực kiểm soát chi phí vận hành

1.4 Phát triển kinh doanh:

  • Đề xuất các chương trình khuyến mãi, hoạt động marketing địa phương phù hợp.

  • Tổ chức, tham gia các trương trình khai chương, khuyến mại trong khu vực mình quản lý nhằm quảng bá cửa hàng

1.5 Báo cáo: Tổng hợp báo cáo vận hành, nhân sự, doanh số gửi cấp trên theo định kỳ.

Về khu vực quản lý: theo sắp xếp của bộ phận, ưu tiên ứng viên có thể đi công tác các tỉnh thành trong cả nước

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp từ Cao đẳng trở lên các khối ngành

  • Giới tính: Nam

  • Biết tiếng Trung là một lợi thế

  • Tuổi từ 20-32, có kinh nghiệm trong lĩnh vực thực phẩm & đồ uống

  • Có thể đi công tác xa

  • Nhiệt tình, chịu khó, tích cực trong các hoạt động gắn kết và có trách nhiệm trong công việc. Sẽ được đào tạo quy trình từ đầu.

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: 20 - 32
  • Lương: 10 Tr - 15 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công ty TNHH SNOW KING GLOBAL
SNOW KING GLOBAL Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
số 159 phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Quận Ðống Ða, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

CÔNG TY TNHH SNOW KING GLOBAL hoạt động trong lĩnh vực dịch vụ đồ uống và là công ty có vốn đầu tư nước ngoài với lịch sử hơn 20 năm phát triển.

Thương hiệu MIXUE của chúng tôi đã phủ sóng trên hầu hết các tỉnh thành của Việt Nam, với tầm nhìn doanh nghiệp "Đơn giản, chuyên tâm, xây dựng thương hiệu người người kính nể" chúng tôi luôn không ngừng nỗ lực để mỗi người trên thế giới đều được sử dụng sản phẩm chất lượng với giá thành rẻ.


Nhắn tin Zalo