11,127 việc làm
15 - 25 triệu
Hà Nội, Quảng Bình
Đăng 4 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Amphenol Communication Electronics VIỆT NAM
Kỹ thuật phòng thí nghiệm - Lab Technician
Amphenol Communication Electronics
3.0 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Phú Lợi] Chuyên viên Khách hàng doanh nghiệp siêu nhỏ
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
Chuyên Viên Dịch vụ Visa Tiếng Trung
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
THIẾT KẾ NỘI THẤT - UP TO 22M [HN]
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Phú Lợi] Chuyên Viên Tư Vấn Bảo Hiểm
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 2 tuần trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[KHU VỰC CẦN THƠ] CHUYÊN VIÊN KHÁCH HÀNG ƯU TIÊN
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Chuyên viên R&D đồ uống
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
11 - 14 triệu
Bắc Ninh
Đăng 2 tuần trước
30 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Trà Nóc] Giao Dịch Viên
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG SIXDO.
Kế toán thuế
THỜI TRANG SIXDO.
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
TRƯỞNG PHÒNG BẢO TRÌ
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
25 - 29 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Giao dịch viên khu vực Tp.Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
8 - 10 triệu
Gia Lai
Đăng 2 tuần trước
12 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
WALL STREET ENGLISH
Trade Marketing Leader
WALL STREET ENGLISH
3.1 ★
19 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Store Manager
Thời Trang Canifa
3.1 ★
16 - 25 triệu
Hà Nội, Thanh Hoá
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Sản Xuất
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Thực tập sinh tuyển dụng
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
2 - 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Kế toán trưởng
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3 ★
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên khách hàng Doanh Nghiệp Khu Vực Tp. Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Giám Sát HSE Công Trường
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Tp.HCM
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Tài xế lái xe (Quận Bình Thạnh)
Xây dựng Phước Thành
11 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
11 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Phụ Bếp
Xây dựng Phước Thành
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Bảo Trì Toà Nhà
Xây dựng Phước Thành
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
Trưởng phòng Sản xuất
Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
25 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Vũng Tàu
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu, KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Nhân viên QC thực phẩm
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
9 - 12 triệu
Bắc Ninh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH THỜI TRANG MINH A.M
QUẢN LÝ CỬA HÀNG - NGÀNH THỜI TRANG
ATINO 1.0★
1 đánh giá 87 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 15 - 25 triệu
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 12/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 12/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 4 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội
- Quảng Bình

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

· Theo dõi, giám sát vận hành tại cửa hàng

· Thúc đẩy doanh số

· Quản lý, đào tạo, training nhân sự

· Quản lý hàng hoá, tài sản tại cửa hàng

· Kết nối, truyền đạt thông tin, đề xuất phương án với công ty

· Các công việc khác theo sự phân công của cấp trên.

Yêu Cầu Công Việc

· Sinh năm 1990 - 2000

· Kinh nghiệm: ít nhất 2 năm ở vị trí tương đương

· Có kinh nghiệm làm việc tại các hệ thống thời trang là một lợi thế hoặc hệ thống bán lẻ.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Ocean park 1, Biển Hồ/71-73 KĐT, Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà NộiVinhomes Smart City Tây Mỗ, Tây Mỗ, Hà Nội
Quảng Bình
180 Trần Hưng Đạo, Đồng Hới, Quảng Trị

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: 25 - 35
  • Lương: 15 Tr - 25 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Ngã Tư Trôi, Hoài Đức, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Thương hiệu thời trang nam ATINO được thành lập năm 2013 với sứ mệnh mang lại sản phẩm Made in Việt Nam chất lượng tốt có mức giá tốt nhất thị trường, phù hợp với học sinh - sinh viên và người có thu nhập trung bình.
ATINO với hơn 9 năm hoạt động trong thị trường bán lẻ, có hơn 400.000 khách hàng, xưởng sản xuất 2000m2, và 8 Store tại Hà Nội.
Năm 2022, với mục tiêu phát triển mạnh mẽ và mở rộng hệ thống ATINO cần bạn: những người trẻ tài năng, có đam mê và khát vọng thành công, cùng chúng tôi mang lại giá trị cho hàng triệu khách hàng và phát triển đội ngũ chuyên nghiệp, cùng nhau phát triển.

Chính sách bảo hiểm 

  • Được hưởng chính sách bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp,….
  • Được tham gia bảo hiểm tai nạn cá nhân

Các hoạt động ngoại khóa 

  • Du lịch hằng năm 
  • Các hoạt động vui chơi giải trí, thể thao

Lịch sử thành lập 

  • Thương hiệu thời trang nam ATINO được thành lập năm 2013

Mission

  • Sứ mệnh mang lại sản phẩm Made in Việt Nam chất lượng tốt có mức giá tốt nhất thị trường, phù hợp với học sinh - sinh viên và người có thu nhập trung bình.
  • Năm 2022, với mục tiêu phát triển mạnh mẽ và mở rộng hệ thống ATINO cần bạn: những người trẻ tài năng, có đam mê và khát vọng thành công, cùng chúng tôi mang lại giá trị cho hàng triệu khách hàng và phát triển đội ngũ chuyên nghiệp, cùng nhau phát triển.

Review ATINO

1.0
1 review

19/03/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên bán hàng thời trang tại Hồ Chí Minh

Lương thấp, nội quy siêu rườm rà

Nhắn tin Zalo