11,095 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
16 - 25 triệu
Hồ Chí Minh, Lâm Đồng
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Data Analyst (Growth & E-Commerce)
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
9 - 12 triệu
Hải Phòng
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
CTV bán hàng kênh Mẹ bé [Thái Nguyên]
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0 ★
7 - 15 triệu
Thái Nguyên
Đăng 1 tháng trước
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
CTV bán hàng kênh Mẹ bé [Thanh Hóa]
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0 ★
7 - 15 triệu
Thanh Hoá
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Nhân viên kinh doanh Kênh Mẹ Bé (khu vực Bắc Giang)
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0 ★
7 - 20 triệu
Bắc Ninh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Cộng tác viên Kênh OTC Khu vực Lạng Sơn
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0 ★
6 - 15 triệu
Lạng Sơn
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 1 tháng trước
8 - 12 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 1 tháng trước
Mövenpick Hotel Hanoi
People & Culture Executive
Mövenpick Hotel Hanoi
Thỏa thuận
Bình Thuận,
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUÊ HƯƠNG LIBERTY
Nhân viên Lái xe
QUÊ HƯƠNG LIBERTY
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES
BẾP TRƯỞNG BẾP Á/ÂU
KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES - Wyndham Thanh Thuỷ
30 - 40 triệu
Phú Thọ,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân Viên Kho
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
8 - 12 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tháng trước
9 - 10 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 1 tháng trước
7.5 - 8.5 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Phim Thiên Ngân (GALAXY STUDIO)
SENIOR QAQC EXECUTIVE
Phim Thiên Ngân (GALAXY STUDIO)
4.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
20 - 36 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH CICOR VIỆT NAM
Quotation
CICOR VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
R&D Bao bì / R&D Packaging Development
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
13 - 18 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
20 - 34 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
ASSOCIATE MERCHANDISER
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
2.0 ★
450 - 700 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
14 - 20 triệu
Hưng Yên
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TIẾP VẬN ĐẠI DƯƠNG XANH
Nhân viên vệ sinh công
Blue Ocean Logistics
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ KLB
Chuyên Viên Thủ Tục Đầu Tư
TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ KLB
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
CHUYÊN VIÊN C&B
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Senior PM Planer Supervisor
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH Chứng khoán Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam
Phó trưởng phòng Kiểm soát nội bộ phụ trách công tác Pháp chế
Chứng khoán Ngân hàng Ngoại Thương - VCBS
5.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Tổ Phó Pha Lóc Sản Xuất
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
10 - 15 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
QS Engineer (Kỹ sư dự toán)
Café Katinat 3.0★
6 đánh giá 297 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 04/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 07/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

1. Lập dự toán và báo giá:
o Kiểm tra khối lượng, lập dự toán chi phí đầu tư xây dựng, cải tạo, lắp đặt nội thất, MEP, thiết bị F&B coffee
o Lập bảng báo giá, hồ sơ đề xuất ngân sách chi tiết theo từng hạng mục (xây dựng, nội thất, điện, nước, ..)
o Phân tích chi phí, đánh giá hiệu quả đầu tư.
2. Tham gia đấu thầu & lựa chọn nhà thầu:
o Kiểm tra hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu chào giá.
o Đánh giá hồ sơ dự thầu, phân tích giá thầu, đàm phán với nhà thầu phụ / nhà cung cấp.
o Kiểm tra và điều chỉnh giá thầu, hồ sơ đề xuất trước khi trình phê duyệt.

Yêu Cầu Công Việc

Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kinh tế Xây dựng / Xây dựng / Cơ điện/ Nội thất hoặc ngành liên quan.

• Ít nhất 2-3 năm kinh nghiệm tại vị trí Dự toán – Đấu thầu, ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm mảng F&B, quán cà phê, nhà hàng hoặc các công trình nội thất thương mại.

• Am hiểu các quy trình về dự toán, đấu thầu, hợp đồng xây dựng.

• Sử dụng tốt AutoCAD, Excel hoặc tương đương.

• Có kiến thức về vật liệu hoàn thiện, thiết bị F&B là lợi thế.

• Kỹ năng giao tiếp, thương lượng tốt, khả năng làm việc dưới áp lực cao.

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
96-98-100 Đ. Trần Nguyên Đán, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Café Katinat Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
91 Đồng Khởi, Bến Nghé, Quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh

KATINAT – HÀNH TRÌNH CHINH PHỤC PHONG VỊ MỚI
Katinat không ngừng theo đuổi sứ mệnh mang phong vị mới từ những vùng đất trứ danh tại Việt Nam và trên thế giới đến khách hàng.

Giấy chứng nhận Đăng kí kinh doanh số 0316612746 do Sở kế hoạch và đầu tư. Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 27/11/2020.


Review Café Katinat

3.0
6 review

08/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Supervisor tại Hồ Chí Minh

JD tuyển dụng 1 kiểu, vào làm 1 kiểu

01/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên phục vụ nhà hàng tại Hồ Chí Minh

lương ổn mọi thứ ok, cũng k có nhược điểm gì quá nhiều

01/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Review katinat cho nghe nè =)))

Nhắn tin Zalo