14,483 việc làm
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre, Vĩnh Long
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN TRUYỀN THÔNG
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0
14 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Quản lý Cửa hàng Phường Lê Lợi, Kon Tum
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
10 - 12 triệu
Kon Tum
Đăng 25 ngày trước
Charles Wembley (S.E.A.) Co.,Pte.Ltd
Kế toán công nợ
Charles Wembley
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty Cổ phần Nghiêm Phạm Holdings
Chuyên viên mua hàng
Nghiêm Phạm Holdings
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Chuyên viên Phát Triển Mẫu
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
16 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty TNHH GBC Engineers Việt Nam
Junior BIM Engineer
GBC Engineers Việt Nam
3.1
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 25 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
Project & Design Manager (Pipeline)
HRchannels Group
3.8
1.3 - 1.8 USD
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
9 - 14 triệu
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH TP THÁI SƠN KHO HÀNG NGUYỄN THÁI BÌNH
Nhân Viên Bán Hàng
THÁI SƠN group
3.8
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH ROHTO-MENTHOLATUM
[Factory 1] Techniques Engineer (Environmental Staff)
Rohto-Mentholatum Việt Nam
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
Fabric Sourcing Manager
HRchannels Group
3.8
2 - 2 USD
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Kế toán ngân hàng - Không yêu cầu kinh nghiệm
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
8 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VALI EXO
Trưởng nhóm QA/QC
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VALI EXO
15 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Minh Long
Nhân Viên Sales Admin
Minh Long
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Mega LifesSiences Việt Nam
KEY ACCOUNT EXECUTIVE (ETC) - AN GIANG
Mega LifesSiences Việt Nam
1.0
16 - 22 triệu
An Giang
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
Đại diện Mua hàng
TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
2.9
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 25 ngày trước
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Và Giải Pháp Cơ Khí Automech
Trợ Lý Giám Đốc Sản Phẩm
Thiết Bị Và Giải Pháp Cơ Khí Automech
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH QUỐC TẾ XANH
Nhân Viên Điều Hành Tour
DỊCH VỤ DU LỊCH QUỐC TẾ XANH
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
12 - 15 triệu
Thanh Hoá
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Lạng Sơn
Đăng 25 ngày trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Business Analyst
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Kế toán doanh thu (chủ đầu tư BĐS)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Cty TNHH SX Hiệp Phước Thành
Nhân Viên Kinh Doanh Dự Án
Hiệp Phước Thành
3.3
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH SX TM & DV Huỳnh Đức
Nhân viên vận hành máy CNC
Công Ty SX TM & DV Huỳnh Đức
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Tổ Trưởng QC (QC Chuyền)
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty TNHH Thiết bị tự động hóa Kim khí Thăng Long
KẾ TOÁN TRƯỞNG
Kim khí Thăng Long
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Năng Lượng Việt - VPOWER
Sales Engineer
Giải Pháp Năng Lượng Việt - VPOWER
500 - 1 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÊ LA
Product Marketing Executive (Food & CPG)
PHÊ LA 1.6★
5 đánh giá 225 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 17 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 08/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

Assist Retail Marketing Manager in terms of developing and executing brand merchandise projects — from concept to in-store launch.

This role ensures each merchandise item reflects the brand identity, launches on time, and delivers both commercial results and brand value.

  • Understand the brand DNA: analyze target customers, brand essence, and seasonal direction to develop merchandise ideas aligned with brand strategy.
  • Develop merchandise concepts: create product ideas (theme, materials, colors, messages, and moodboard) consistent with ongoing marketing campaigns.
  • Collaborate with Design Team: brief concepts, review mockups, evaluate feasibility and production quality.
  • Coordinate with Procurement Team & Suppliers: collect quotations, compare samples, check quality, monitor production, and ensure on-time delivery.
  • Work with QA Team: clarify product information for official disclosure and ensure all required documentation and certifications for merchandise are properly completed.
  • Collaborate with Production and Planning Team: ensure product quantity, quality, and delivery timeline are aligned with launch plans.
  • Manage project timeline: plan and track all stages from ideation to product launch; update and report progress regularly.
  • Support store implementation: guide visual merchandising, manage POSM display, and ensure merchandise rollout across stores.
  • Monitor performance: track sales data, analyze product effectiveness, prepare reports, and propose next actions for improvement.
  • Others scopes of work assigned by line manager

Yêu Cầu Công Việc

  • Bachelor’s degree in Marketing, Business Administration, Design, or related fields.
  • Min 1-2 years of experience in F&B, Retail, Lifestyle, or Fashion merchandising.
  • Solid understanding of the design–production–launch process.
  • Strong aesthetic sense and brand thinking, with awareness of market trends.
  • Excellent project management, planning, and cross-functional coordination skills.
  • Detail-oriented, proactive, and results-driven.
  • Proficient in Microsoft Excel / Google Sheets and familiar with project management tools (e.g. Notion, Asana, Monday).

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
289 Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: 22 - 30
  • Lương: 12 Tr - 17 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 96-98-100 Trần Nguyên Đán, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Phê La luôn trân quý, nâng niu những giá trị Nguyên Bản ở mỗi vùng đất mà chúng tôi đi qua, nơi tâm hồn được đồng điệu với thiên nhiên, với nỗi vất vả nhọc nhằn của người nông dân; cảm nhận được hết thảy những tầng hương ẩn sâu trong từng nguyên liệu.
 
Một chặng đường dài đang chờ phía trước, Phê La đã sẵn sàng viết tiếp câu chuyện Nốt Hương Đặc Sản – Nguyên Bản – Thủ Công đầy cảm hứng và càng tự hào hơn khi được mang sứ mệnh: “Đánh thức những nốt hương đặc sản của nông sản Việt Nam”.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng bảo hiểm sức khỏe.
  • Được hưởng bảo hiểm xã hội.

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm
  • Bóng đá
  • Bóng bàn
  • Thể thao
  • Party
  • Teambuilding

Lịch sử thành lập

  • Được thành lập vào năm 2022

Mission

Đồng hành cùng người nông dân trong quá trình sản xuất và phát triển bền vững nguồn nguyên liệu đặc sản.


Review PHÊ LA

1.6
5 review

28/04/2026
Nhân viên chăm sóc khách hàng tại Hồ Chí Minh

moi truong chưa tích cực nhieu viec

21/03/2026
Nhân Viên Văn Phòng tại Hồ Chí Minh

Trải nghiệm tại công ty rất tệ

16/03/2026
Chuyên viên đầu tư tại Hồ Chí Minh

Một môi trường rất thiếu thân thiện

Nhắn tin Zalo