15,738 việc làm
30 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Nhân viên chứng từ xuất nhập khẩu
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
9 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Sales logistics
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Quản lý khách hàng chủ lực - logistics
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Nhân viên kinh doanh
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Sales logistics
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Nhân viên kinh doanh cước vận tải biển
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Sales logistics - cước biển
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Sales logistics
Vận Tải Biển Đông Long
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
7 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Phó phòng Marketing
Bia và Nước giải khát Hạ Long
Thỏa thuận
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Gia Phú
Chuyên Viên PCCC
Công Ty Cổ Phần Gia Phú
Thỏa thuận
Long An, Tây Ninh
Đăng 25 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Trưởng phòng Hành chính nhân sự
Bia và Nước giải khát Hạ Long
Thỏa thuận
Hà Nội, Quảng Ninh
Đăng 25 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Trưởng phòng Trung tâm điều hành
Bia và Nước giải khát Hạ Long
30 - 40 triệu
Quảng Ninh
Đăng 25 ngày trước
12 - 17 triệu
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Phú Yên,
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Xuất - Nhập Khẩu Trái Cây Chánh Thu
Chuyên viên Tuyển dụng
Chánh Thu Group
1.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN ZANNIER BÃI SAN HÔ
Head of Spa & Wellness
KHÁCH SẠN ZANNIER BÃI SAN HÔ
Thỏa thuận
Phú Yên,
Đăng 25 ngày trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 25 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty NABATI Việt Nam
Sales Capability Supervisor
NABATI Việt Nam
1.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 25 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 25 ngày trước
15 - 18 triệu
Nam Định
Đăng 25 ngày trước
15 - 16 triệu
Nam Định
Đăng 25 ngày trước
15 - 16 triệu
Nam Định
Đăng 25 ngày trước
15 - 18 triệu
Nam Định
Đăng 25 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Cộng tác viên Số hóa dữ liệu nhân sự
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
15 - 18 triệu
Thái Bình
Đăng 25 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Nhân Viên Kế Toán Thanh Toán
Công Nghệ Anh Minh
2.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
15 - 18 triệu
Nam Định
Đăng 25 ngày trước
35 - 37 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 25 ngày trước
18 - 25 triệu
Phú Thọ
Đăng 25 ngày trước
9 - 14 triệu
Cà Mau
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Phó Phòng Kinh Tế Xây Dựng
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 716 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 30 - 45 triệu
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 16/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 5 - 8 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Tham gia xây dựng và ban hành ngân sách trần / Tổng dự toán (Target Cost) cho các dự án Công ty đang triển khai.

  • Kiểm soát, rà soát và tối ưu chi phí đầu tư trong suốt vòng đời dự án (từ thiết kế đến thi công).

  • Phê duyệt và quản lý định mức vật tư hao hụt nội bộ, đảm bảo phù hợp với thực tế thi công và tối ưu hiệu quả chi phí.

  • Thiết lập, cập nhật và quản lý khung đơn giá thầu tham chiếu, phục vụ công tác đấu thầu và lựa chọn nhà thầu.

  • Phối hợp với các phòng/ban (Thiết kế, Đấu thầu, Thi công, Tài chính…) để kiểm soát chi phí và đảm bảo tuân thủ ngân sách đã phê duyệt.

  • Tham gia thẩm định hồ sơ dự toán, hồ sơ mời thầu, hồ sơ thanh toán – quyết toán.

  • Đề xuất các giải pháp tối ưu chi phí, nâng cao hiệu quả đầu tư dự án.

  • Báo cáo định kỳ/đột xuất về tình hình chi phí, ngân sách cho Ban lãnh đạo.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành: Kinh tế xây dựng, Xây dựng dân dụng & công nghiệp hoặc các ngành liên quan.

  • Có từ 5 - 8 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh tế xây dựng, trong đó tối thiểu 2–3 năm ở vị trí tương đương.

  • Có kinh nghiệm làm việc tại chủ đầu tư các dự án bất động sản (ưu tiên nghỉ dưỡng, khách sạn, resort).

  • Am hiểu về:

    • Lập và kiểm soát tổng mức đầu tư/ tổng dự toán

    • Định mức, đơn giá xây dựng, vật tư

    • Quy trình đấu thầu, quản lý hợp đồng

  • Kỹ năng phân tích chi phí, lập kế hoạch và kiểm soát ngân sách tốt.

  • Sử dụng thành thạo Excel, phần mềm dự toán,...

  • Kỹ năng làm việc nhóm, phối hợp liên phòng ban và tư duy hệ thống.

Quyền lợi

- Thu nhập: 30- 45 triệu (Thỏa thuận theo năng lực)

- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;

- Thưởng lễ tết, thưởng tháng lương 13, thưởng kết quả kinh doanh;

- Phụ cấp ăn trưa, du lịch hàng năm, teambuilding….

- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững;

- Cơ hội thăng tiến trong công việc.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 30 Tr - 45 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
★ ★ ★ ★ ★ Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo