10,436 việc làm
30 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
11 - 14 triệu
Bình Thuận
Đăng 30+ ngày trước
13 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
32 - 43 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty CP Đồng Tâm
Trưởng Phòng An Ninh
Đồng Tâm Group
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KIM HÀ VIỆT
Trợ lý Pháp chế
KIM HÀ VIỆT
2.0
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Thái Nguyên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Giám sát Bán hàng (Sales Supervisor)
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
15 - 20 triệu
Hà Nội, Tuyên Quang
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH OT MOTOR VINA
HSE Staff
OT Motor Vina
12 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Solution Architect
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY
KỸ SƯ BÁO GIÁ TỦ ĐIỆN & TRẠM BIẾN ÁP
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Management Trainee/ Young Graduates Program 2026
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
12 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Full Stack Developer
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIÊN PHONG - ITD GROUP
Kế Toán Trưởng
ITD GROUP
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Customer Service Executive (new vacancy)
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Kon Tum, Gia Lai, Đắk Lắk] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc QHKH cá nhân
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Quảng Ngãi & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Brand Marketing Supervisor
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Đà Nẵng] CV/CVC/CVCC QHKH Doanh nghiệp siêu nhỏ và hộ kinh doanh
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SUZUKI VIỆT NAM
Service Quality Specialist
SUZUKI VIỆT NAM
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Design
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Media
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thiết Bị Điện Công Nghiệp Cát Vạn Lợi
QUẢN LÝ SẢN XUẤT CƠ KHÍ - CỦ CHI
Thiết Bị Điện Công Nghiệp Cát Vạn Lợi
30 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY
Kỹ Sư Dự Toán Điện
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư địa Novaland
Trợ lý Ủy ban Kiểm toán
NOVALAND GROUP CORP
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GREAT LOTUS VIỆT NAM
NHÂN VIÊN IE
Great Lotus
13 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
10 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec
Dược sĩ - Phòng Quản lý Dược
Vinmec International Hospital
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Dược Phẩm Và Trang Thiết Bị Y Tế Hoàng Đức
Trưởng nhóm / Giám sát Kho
Dược Phẩm Và Trang Thiết Bị Y Tế Hoàng Đức
2.6
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Cán bộ QS xây dựng
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư Trắc đạc
GDC Invest
2.0
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty VMEP - SYM
Nhân Viên IT
VMEP - SYM
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CƠ KHÍ VNTECH
Trợ lý bộ phận
Giải Pháp Cơ Khí VNTECH
1.0
11 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Phó Phòng Kinh Tế Xây Dựng
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 646 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 30 - 45 triệu
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 16/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 5 - 8 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Tham gia xây dựng và ban hành ngân sách trần / Tổng dự toán (Target Cost) cho các dự án Công ty đang triển khai.

  • Kiểm soát, rà soát và tối ưu chi phí đầu tư trong suốt vòng đời dự án (từ thiết kế đến thi công).

  • Phê duyệt và quản lý định mức vật tư hao hụt nội bộ, đảm bảo phù hợp với thực tế thi công và tối ưu hiệu quả chi phí.

  • Thiết lập, cập nhật và quản lý khung đơn giá thầu tham chiếu, phục vụ công tác đấu thầu và lựa chọn nhà thầu.

  • Phối hợp với các phòng/ban (Thiết kế, Đấu thầu, Thi công, Tài chính…) để kiểm soát chi phí và đảm bảo tuân thủ ngân sách đã phê duyệt.

  • Tham gia thẩm định hồ sơ dự toán, hồ sơ mời thầu, hồ sơ thanh toán – quyết toán.

  • Đề xuất các giải pháp tối ưu chi phí, nâng cao hiệu quả đầu tư dự án.

  • Báo cáo định kỳ/đột xuất về tình hình chi phí, ngân sách cho Ban lãnh đạo.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành: Kinh tế xây dựng, Xây dựng dân dụng & công nghiệp hoặc các ngành liên quan.

  • Có từ 5 - 8 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh tế xây dựng, trong đó tối thiểu 2–3 năm ở vị trí tương đương.

  • Có kinh nghiệm làm việc tại chủ đầu tư các dự án bất động sản (ưu tiên nghỉ dưỡng, khách sạn, resort).

  • Am hiểu về:

    • Lập và kiểm soát tổng mức đầu tư/ tổng dự toán

    • Định mức, đơn giá xây dựng, vật tư

    • Quy trình đấu thầu, quản lý hợp đồng

  • Kỹ năng phân tích chi phí, lập kế hoạch và kiểm soát ngân sách tốt.

  • Sử dụng thành thạo Excel, phần mềm dự toán,...

  • Kỹ năng làm việc nhóm, phối hợp liên phòng ban và tư duy hệ thống.

Quyền lợi

- Thu nhập: 30- 45 triệu (Thỏa thuận theo năng lực)

- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;

- Thưởng lễ tết, thưởng tháng lương 13, thưởng kết quả kinh doanh;

- Phụ cấp ăn trưa, du lịch hàng năm, teambuilding….

- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững;

- Cơ hội thăng tiến trong công việc.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 30 Tr - 45 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo