11,050 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
15 - 17 triệu
Long An,
Đăng 3 tuần trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
8 - 12 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 3 tuần trước
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 3 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Arobid
Senior Data Engineer
Công Nghệ Arobid
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Ban Vien
Senior .NET Developer
Bản Viên
3.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Trên 10 triệu
Hà Nội,
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 3 tuần trước
9 - 30 triệu
Hà Nội,
Đăng 3 tuần trước
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
TƯ VẤN VIÊN - PNJ NHA TRANG
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3 ★
Thỏa thuận
Khánh Hòa, Nha Trang
Đăng 3 tuần trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Dương & 2 nơi khác
Đăng 3 tuần trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
Cán bộ tính toán bảo hiểm - Actuary
BẢO HIỂM NGÂN HÀNG BIC
4.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
Công ty tài chính TNHH MB Shinsei Mcredit
[TP Hồ Chí Minh] Nhân viên nhắc phí qua điện thoại
Công ty Tài chính MB Shinsei (Mcredit)
3.7 ★
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công ty tài chính TNHH MB Shinsei Mcredit
[Hà Nội] Nhân viên nhắc phí qua điện thoại
Công ty Tài chính MB Shinsei (Mcredit)
3.7 ★
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
WALL STREET ENGLISH
School Service Manager
WALL STREET ENGLISH
3.1 ★
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công ty tài chính TNHH MB Shinsei Mcredit
Chuyên viên Tuân thủ và Điều tra
Công ty Tài chính MB Shinsei (Mcredit)
3.7 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Thừa Thiên - Huế
Đăng 3 tuần trước
Công ty Cổ phần Kim Long Motors Huế
Chuyên viên Thu mua
Kim Long Motors Huế
2.0 ★
Thỏa thuận
Thừa Thiên - Huế
Đăng 3 tuần trước
CÔNG TY TNHH XỬ LÝ NƯỚC MINH HOÀNG
Kế Toán Tổng Hợp / Kế Toán Thuế
XỬ LÝ NƯỚC MINH HOÀNG - Ran
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Trung Sơn Alpha
Financial Manager
Trung Sơn Alpha
1.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Cần Thơ
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn (SAGOMED)
Kế Toán Dự Án
Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công ty TNHH Suất ăn công nghiệp Thiên Hà Galaxy Catering
Kế Toán Trưởng
Galaxy Catering
5.0 ★
35 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại HCP
Sales B2B
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại HCP
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công Ty TNHH Yokohama Tyre Việt Nam
Manufacturing IT Supervisor
Yokohama Tyre
1.5 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 3 tuần trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NAKIVO VIỆT NAM
QA Team Lead
NAKIVO
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN QUỐC TẾ BERNARD
Nhân viên mua hàng
Bệnh viện Quốc tế Bernard - Bernard Healthcare
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tuần trước
Công ty TNHH framas Korea Vina
3D CAD Engineer
Framas Korea Vina
2.8 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 3 tuần trước
Mars Group
Operation Assistant for CEO
Mars Group
31 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 23/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

1. Mục tiêu vị trí:

Đảm bảo hệ thống vận hành trơn tru, hỗ trợ CEO ra quyết định nhanh và đúng, quản lý hệ thống báo giá chuyên nghiệp – phản ánh đúng chất lượng dịch vụ Mars Group.

2. Trách nhiệm chính

Function 1 – Quản lý Hệ thống Báo giá (Pricing Management)

• Xây dựng & vận hành: Database báo giá chuẩn hóa cho toàn bộ sản phẩm/dịch vụ Mars Group

• Kiểm soát chất lượng: Đảm bảo mọi báo giá đúng giá, đúng mô tả, đúng điều khoản theo chuẩn Mars Group

• Cập nhật liên tục: Theo dõi biến động giá thị trường, cập nhật pricing kịp thời

Function 2 – Vận hành Hệ thống Báo giá & Hỗ trợ Sales

• Xử lý báo giá: Tiếp nhận yêu cầu từ Sales, tra cứu hệ thống & xuất báo giá nhanh – đúng – chuẩn theo hệ thống Mars Group

• Follow đến khi WIN: Theo dõi vòng lặp báo giá với Sales team, đảm bảo không có inquiry nào bị “rợi”

• Báo cáo tăng trưởng: Tổng hợp số liệu Sales định kỳ, cung cấp báo cáo phân tích cho CEO ra quyết định

Function 3 – Hỗ trợ CEO & Điều phối nội bộ

• Quản lý lịch & tài liệu: Chuẩn bị tài liệu họp, ghi chép, follow-up quyết định CEO

• Kết nối nội bộ: Là cầu nối giữa CEO và các bộ phận theo tinh thần CREATE CONNECTION

• Báo cáo định kỳ: Tổng hợp số liệu báo giá, tỷ lệ chốt deal, doanh thu cho CEO

Function 4 – Cải tiến Quy trình (Kaizen)

• SOP hóa: Chuẩn hóa quy trình báo giá, proposal, customer care

• Đề xuất cải tiến: Theo phương pháp Kaizen/Yokoten của Mars Group

• Quản lý tài liệu: Lưu trữ hợp đồng, báo giá, SOP theo hệ thống dễ truy xuất

Yêu Cầu Công Việc

• Kiến thức : Tốt Nghiêp loại Khá Giỏi – Ưu tiên loại giỏi các ngành Quản Tri Kinh Doanh, Maketing, phân tich dữ liệu, Supply chain

• Kinh nghiệm: 2+ năm ở vị trí Operation, Admin, hoặc Coordinator trong môi trường doanh nghiệp

• Production & Pricing: Có kinh nghiệm xử lý báo giá hoặc production management (bất kỳ ngành nào)

• Excel/Google Sheets: Thành thạo – xây dựng database, formula, pivot table

• Tư duy hệ thống: Làm việc có quy trình, biết SOP hóa công việc

• Tiếng Anh: Đọc hiểu email và tài liệu doanh nghiệp

Ưu tiên cộng điểm

• Từng làm việc với khách hàng B2B (Insurance, Banking, Corporate)

• Có kinh nghiệm hỗ trợ CEO / C-level executives

• Biết sử dụng phần mềm CRM hoặc hệ thống quản lý đơn hàng

• Có tư duy và đã làm trong ngành dịch vụ Khách Hàng

• Thành Thạo sử dụng các công cụ AIO, Claude…

Tính cách & Phong cách làm việc phù hợp

• Cẩn thận & tỉ mỉ – không để sót lỗi trong báo giá, tài liệu

• Kiên nhẫn & ổn định – làm tốt cả công việc lặp đi lặp lại

• Có cấu trúc – sắp xếp công việc rõ ràng, deadline không bị trễ

• Chủ động – không chờ được giao việc, tự nhìn thấy vấn đề và giải quyết

• Kín đáo & đáng tin cậy – xử lý thông tin nhạy cảm có trách nhiệm

• Chịu áp lực công việc và luôn có tư duy Học hỏi cầu tiếBạn KHÔNG phù hợp nếu...

• Thích công việc sáng tạo tự do, không thích quy trình

• Làm việc theo cảm hứng, thiếu tính kỷ luật

• Cần được nhắc việc thường xuyên

• Không thoải mái với môi trường làm việc có áp lực tốc độ

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
251B Lương Định Của, An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 20 - 30
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
251B Lương Định Của, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

MARS GROUP:

  • Nhà cung cấp các giải pháp xây dựng thương hiệu, hoạt động event, Be-low the line va quà tặng khuyến mãi, vật dụng quảng cáo tại Vietnam cho các nhãn hiệu nổi tiếng.
  • Nhà cung cấp chuyên nghiệp các loại nhãn in và nhãn dệt trong ngành may mặc cho các nhãn hiệu nổi tiếng.

MARS GROUP là nơi thích hợp để các bạn thử sức sáng tạo và bản lĩnh của minh!

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2003

Mission

Sứ mệnh của Mars Group là mang đến cho khách hàng sự thỏa mãn cao nhất thông qua những giải pháp về sản phẩm và dịch vụ chất lượng.


Nhắn tin Zalo