10,523 việc làm
THE ONE_Công ty TNHH tổ chức sự kiện Vạn Hoa
Nhân viên tuyển dụng
THE ONE_Công ty TNHH tổ chức sự kiện Vạn Hoa
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Thiết Kế Và Xây Dựng Giza Việt Nam
Thanh Tra Xây Dựng
Giza Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Quảng Ninh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
16 - 20 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
14 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Long
Đăng 30+ ngày trước
13 - 20 triệu
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TM DV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT KHẢI
Nhân viên tư vấn môi trường - Thuận An
CÔNG TY TNHH TM DV XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT KHẢI
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG
Kỹ sư MEP
APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
LAB SUPERVISOR (R&D Team)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Bảo Việt
Chuyên viên bảo mật an toàn CNTT
Ngân hàng BAOVIET Bank - BVB
3.3
500 - 1 USD
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Trường Đại học Kinh tế – ĐHQGHN tuyển dụng giảng viên năm 2026
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
16 - 20 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
KỸ THUẬT VIÊN HÓA MẠ ĐIỆN
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
KỸ SƯ THIẾT KẾ CẤP THOÁT NƯỚC
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Kỹ sư thiết kế Phòng cháy chữa cháy
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
BRAND LEAD
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Caravelle Hotel
Assistant Bar Manager
Caravelle Hotel
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Trưởng nhóm Kinh doanh
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh, Cần Thơ
Đăng 30+ ngày trước
50 - 100 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CELEB GROUP
Quản lý kinh doanh
CELEB GROUP
3.0
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Bảo Việt
Chuyên viên Quản trị mạng (IT Network)
Ngân hàng BAOVIET Bank - BVB
3.3
500 - 1 USD
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
IT COORDINATOR
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Kinh doanh (Hóa chất Công nghiệp)
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
The Vigo
Senior Customer Service
The Vigo
2.2
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH AEON Việt Nam
Chuyên viên Marketing
AEON MALL
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
THE ONE_Công ty TNHH tổ chức sự kiện Vạn Hoa
Nhân viên tuyển dụng
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 13 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 10/08/2026
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội

Mô tả công việc

- Tuyển dụng các vị trí Full-time thuộc khối Nhà hàng – Tiệc cưới: Nhân viên Phục vụ, Bếp, Tạp vụ, Giám sát, Quản lý...

- Tuyển dụng các vị trí Part-time: Nhân viên Bàn, Bếp, Tạp vụ phục vụ sự kiện, tiệc cưới.

-  Đăng tin tuyển dụng, tìm kiếm và sàng lọc hồ sơ ứng viên.

-  Sắp xếp lịch phỏng vấn, phối hợp với các bộ phận trong quá trình tuyển dụng.

- Xây dựng và phát triển nguồn ứng viên, đảm bảo đáp ứng kịp thời nhu cầu nhân sự của công ty.

- Tham gia các hoạt động xây dựng thương hiệu tuyển dụng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả tuyển dụng.

Quyền lợi được hưởng

- Lương thỏa thuận theo năng lực

– BHXH, BHYT, BHTN đầy đủ;

– Có chế độ ăn ca ;

– Có các chế độ phúc lợi lễ, Tết, sinh nhật, hiếu hỉ...;

– Tiệc và chương trình giao lưu dành riêng cho Nhân viên

– Môi trường làm việc thân thiện, chuyên nghiệp

Yêu cầu công việc

- Tốt nghiệp Cao đăng trở lên ngành liên quan

- Có từ 01–02 năm kinh nghiệm tuyển dụng hoặc vị trí tương đương.

- Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm tuyển dụng trong lĩnh vực Nhà hàng – Khách sạn – Tiệc cưới – Dịch vụ.

- Kỹ năng giao tiếp, tìm kiếm và thuyết phục ứng viên tốt.

- Chủ động, cẩn thận, có tinh thần trách nhiệm và mong muốn gắn bó lâu dài.

- Làm việc giờ hành chính 8h - 17h (T2-T7) ( có phát sinh đi sớm về muộn theo yêu cầu công việc)

Yêu cầu hồ sơ

Sơ yếu lý lịch có dán ảnh công chứng 6 tháng gần nhất.

Giấy khám sức khỏe

CCCD photo

Bằng cấp, Văn bằng, Chứng chỉ liên quan

Khu vực
Báo cáo

THE ONE_Công ty TNHH tổ chức sự kiện Vạn Hoa
THE ONE_Công ty TNHH tổ chức sự kiện Vạn Hoa Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 2 Chương Dương Độ, phường Chương Dương, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

THE ONE là Trung tâm tổ chức sự kiện 5 sao mới nhất tại Hà Nội. Nằm ở ngay khu vực trung tâm thành phố và chỉ vài bước chân sẽ đến Hồ Hoàn Kiếm, Hà Nội

Địa chỉ: Số 2 Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội

Tổng diện tích 10.000m2

Trung tâm có 9 phòng tiệc, sức chứa tối đa 5000 khách. Sân tổ chức sự kiện ngoài trời 4000m2

Các phòng tiệc được thiết kế hiện đại và sang trọng

Các phòng có kết nối internet tốc độ cao

Nhà hàng Mamamia chuyên phục vụ món ăn Ý


Nhắn tin Zalo