10,801 việc làm
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Nhân viên Tuyển dụng
Văn phòng phẩm Hồng Hà
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY TNHH TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
ODOO DEVELOPER FRESHER/JUNIOR
TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
4.0
16 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hải Phòng, Ninh Bình
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
General Reporting Supevisor
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 23 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Đấu thầu
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính Cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đắk Lắk
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính Cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hải Phòng, Quảng Ninh
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính cá nhân - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nam
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 23 ngày trước
15 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên Viên R&D (Trials & Experimentation Specialist)
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Thái Nguyên, Ninh Bình
Đăng 23 ngày trước
50 - 500 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
HCM - Chuyên viên Mua hàng (Procurement Specialist)
Maison Retail Management International
3.5
15 - 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đắk Lắk, Bình Thuận
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
50 - 70 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ THĂNG LONG P&T
APPLICATION ENGINEER
THĂNG LONG P&T
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Huế
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Trên 25 triệu
Hồ Chí Minh, Tây Ninh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại & Sản Xuất Nệm Mousse Liên á
Nhân Viên Kế Toán Nhà Máy
Nệm Mousse Liên á
1.6
9 - 11 triệu
Long An
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hồ Chí Minh] CV/CVC/Giám đốc Quan hệ KHDN siêu nhỏ và hộ kinh doanh
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Bệnh viện Nguyễn Trãi, phường An Đông, TP. HCM
Bệnh viện Nguyễn Trãi, TP. HCM tuyển dụng nhân sự tháng 7 năm 2026
Bệnh viện Nguyễn Trãi, phường An Đông, TP. HCM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Bảo Trì Toà Nhà
Xây dựng Phước Thành
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Ninh Bình
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TUẤN ANH
Sales Thị Trường (Không cần kinh nghiệm)
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TUẤN ANH
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH SX - TM - DV Lê Trần
Amazon Seller Central & Wayfair Partner Home
SX - TM - DV Lê Trần
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 23 ngày trước
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Nhân viên Tuyển dụng
Văn phòng phẩm Hồng Hà
162 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Lập kế hoạch tuyển dụng tháng/quý/năm theo định biên nhân sự và nhu cầu phát sinh của các Đơn vị;

- Đề xuất các phương án/hình thức tuyển dụng;

- Thực hiện công tác tuyển dụng: đăng tuyển, tiếp nhận, sàng lọc hồ sơ, sơ tuyển ứng viên, tổ chức phỏng vấn, thông báo kết quả, ...;

- Tiếp nhận nhân sự mới theo quy định, theo dõi quá trình thử việc;

- Phổ biến Nội quy, quy định của Công ty cho nhân sự mới;

- Hỗ trợ xuất dữ liệu chấm công, ra vào cổng;

- Thực hiện báo cáo định kỳ và các công việc khác yêu cầu của cấp trên.

* Địa điểm làm việc: Ngõ 672 Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Thành phố Hà Nội

* Thu nhập: 10 - 15 triệu/tháng (theo năng lực)

Yêu Cầu Công Việc

- Trình độ: Cao đẳng trở lên, ưu chuyên ngành quản trị nguồn nhân lực, quản trị nhân sự, quản trị doanh nghiệp hoặc tương đương.

- Kiến thức:

+ Nắm vững Luật lao động, Luật BHXH;

+ Kiến thức cơ bản về Quản trị nhân sự;

- Kỹ năng/Khả năng:

+ Phỏng vấn và đánh giá nhân sự;

+ Giao tiếp tốt;

+ Có khả năng đàm phán, thuyết phục tốt.

+ Thành thạo tin học văn phòng;

- Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm tuyển dụng trong lĩnh vực thương mại, marketing và sản xuất.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
672 Ngô Gia Tự, Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Thời gian thử việc: 2 tháng
  • Độ tuổi: 23 - 40
  • Thời gian làm việc:Làm việc từ 08h00 - 17h00; thứ 2 - thứ 7
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Báo cáo

Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Văn phòng phẩm Hồng Hà Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
672 Ngô Gia Tự, phường Đức Giang, quận Long Biên, thành phố Hà Nội

Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà. Toạ lạc tại một vị trí tuyệt đẹp giữa trung tâm Thủ đô, số 25 phố Lý Thường Kiệt, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội. Nơi trước kia là một xưởng sửa chữa xe hơi của Pháp mang tên Stai. Với sự giúp đỡ của Trung Quốc, Nhà máy văn phòng phẩm Hồng Hà, nhà máy sản xuất đồ dùng văn phòng đầu tiên của nước Việt Nam Dân Chủ Cộng Hoà, đã chính thức cắt băng khánh thành vào ngày 01/10/1959. Trải qua 60 năm trưởng thành và phát triển, với bản lĩnh mạnh dạn đổi mới cơ chế, đón đầu áp dụng công nghệ mới; bản lĩnh đột phá, phát huy tính sáng tạo và năng động của tập thể CBCNV, Công ty CP Văn phòng phẩm HỒNG HÀ đã trở thành một trong những Doanh nghiệp hàng đầu trong lĩnh vực văn phòng phẩm tại Việt Nam.

Chính sách bảo hiểm

  • Tham gia đầy đủ các loại hình bảo hiểm Được đào tạo
  • Nâng cao tay nghề Chế độ đãi ngộ hấp dẫnHướng tới tinh thần sống tích cực, vui vẻ lạc quan là đặc điểm dễ bắt gặp trong các sản phẩm của Hồng Hà, cụ thể như dòng sản phẩm vở kẻ ngang YOLO, viết tắt của cụm từ “YOU ONLY LIVE ONCE” tạm dịch “Ta chỉ sống một lần trong đời”. Với YOLO, Hồng Hà muốn truyền tải thông điệp súc tích là hãy tận dụng những cơ hội tuyệt vời nhất để sống hết mình. 

Các hoạt động ngoại khóa

  • Môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động, thân thiện
  • Team building
  • Thể thao...

Lịch sử thành lập

  • Được thành lập từ ngày 1/10/1959, Công ty CP Văn phòng phẩm Hồng Hà là một trong những doanh nghiệp sản xuất văn phòng phẩm đầu tiên tại Việt Nam.Trải qua hơn 60 năm trưởng thành và phát triển, Công ty CP Văn phòng phẩm Hồng Hà đang ngày càng phát triển lớn mạnh với hàng trăm sản phẩm chất lượng cao cùng hệ thống gần 100 nhà phân phối và gần 10.000 điểm bán lẻ sản phẩm trải dải trên toàn quốc.

Mission

  • Với phương châm sản xuất những sản phẩm chất lượng tốt nhất phục vụ người tiêu dùng, Công ty CP Văn phòng phẩm Hồng Hà luôn không ngừng nỗ lực mang đến cho khách hàng những sản phẩm chất lượng vượt trội, thân thiện với môi trường và an toàn cho sức khỏe.
     

Nhắn tin Zalo