10,708 việc làm
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Sản phẩm và Giải pháp Định chế Tài chính (NBFI)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Nhân viên Dự toán
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Phòng giao dịch Cai Lậy - Chi nhánh Tiền Giang
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 14 ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Huy động vốn số ngân hàng - Khối Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
BA (Business Analyst)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
23 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
10 - 10.5 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Tài trợ thương mại
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
10 - 58 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Điều chuyển vốn nội bộ - Ban ALM
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
10 - 58 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
3 - 5 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Trung tâm Khách hàng Định chế Tài chính (NBFI)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
9 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
10 - 58 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
11 - 12 triệu
Quảng Ninh
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 14 ngày trước
9 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] Kế toán Kho hàng thời trang thể thao
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
10 - 58 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior Pentest Engineer - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
9 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc, Quảng Ngãi
Đăng 14 ngày trước
CÔNG TY TNHH WORLDON (VIỆT NAM)
TRỢ LÝ TỔNG GIÁM ĐỐC
CÔNG TY TNHH WORLDON (VIỆT NAM)
4.0
Trên 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
10 - 58 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Công ty cổ phần công nghiệp nhựa Phú Lâm
NHÂN VIÊN KINH DOANH
Nhựa Phú Lâm
5.0
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 14 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] Kế toán Kho
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
17 - 18 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior Red Team Engineer - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Digital Marketing Executive (Facebook Ads | Google Ads)
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
16 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng & 2 nơi khác
Đăng 14 ngày trước
Công ty TNHH PHD
Nhân viên Tổng hợp giao nhận
PHD 4.0★
1 đánh giá 202 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 9 - 11 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 17/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

  • Kiểm soát số lượng hàng hóa và phân tuyến, điều động phương tiện giao hàng theo thời gian yêu cầu và phối hợp cùng TT/PP kiểm soát chi phí
  • Tổng hợp nhận và bàn giao các tài sản, chứng từ, hàng hóa điều chuyển từ các phòng ban/CH.
  • Làm các chứng từ, phiếu giao hàng, hóa đơn thanh toán,tổng hợp chi phí vận hành giao hàng vé xe, vá săm lốp, kiểm định, đăng kiểm xe ô tô, bảng kê phiếu dầu thanh toán theo từng đợt Phối hợp với TBP SX LLV và tổng hợp công, KPIs của lái xe, giao nhận đầy đủ, chính xác theo quy định.
  • Đo lường khả năng tuân thủ quy trình, quy định của CBNV ( Tuần thủ lịch làm việc, đúng thời gian,bàn giao hàng hóa, thực hiện các loại báo cáo đúng hạn và các công việc phát sinh theo yêu cầu của TBP

Yêu Cầu Công Việc

  • Sử dụng excel tốt
  • Có thể đi làm ca sớm 5h30 sáng

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Ô 4 Lô 8 Cụm Công nghiệp Lai Xá, phường Tây Tựu, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 9 Tr - 11 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Số 46, Phố An Dương, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Công ty TNHH PHD với thương hiệu Fresh Garden- Bánh tươi mỗi ngày thành lập từ năm 2009 đến nay đã và đang từng bước khẳng định chất lượng cũng như thương hiệu của mình với hơn 56 cửa hàng tại Hà Nội, Hải Phòng và TP Hồ Chí Minh


Review PHD

4.0
1 review

17/01/2025
Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng tại Hà Nội

cviec part time phù hợp cho svien

Nhắn tin Zalo