10,708 việc làm
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công Ty TNHH Barbaard
Nhân viên Lễ Tân
Barbaard
3.5
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT CNTT] - Chuyên viên lập trình
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công Ty TNHH Barbaard
Nhân viên Barista
Barbaard
3.5
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÊ LA
QA Manager
PHÊ LA
1.6
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
40 - 50 triệu
Quảng Ninh
Đăng 22 ngày trước
5 - 8 triệu
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
PROCAFFE
Thủ Kho
PROCAFFE - Quốc Tế Bách Hợp
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
Công Ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Anh Linh
KIẾN TRÚC SƯ CÔNG TRÌNH
Thiết Kế Xây Dựng Anh Linh - ALINCO
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN NGHIÊN CỨU & PHÁT TRIỂN
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 22 ngày trước
Shilla Monogram Quangnam Danang Resort
KR Chef De Partie ( Korean )
Shilla Monogram Resort
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
Công Ty TNHH Taisun Việt Nam
MT Key Account Manager
Taisun Việt Nam
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
1 - 3 USD
Cà Mau & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 22 ngày trước
DIGI-TEXX Vietnam
System Engineer
DIGI-TEXX Vietnam
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Công ty Cổ phần Vàng Bạc Đá Quý Lộc Phúc
Nhân viên Quy Trình
Đá Quý Lộc Phúc
2.9
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 22 ngày trước
20 - 23 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 22 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Chuyên viên Chăm sóc Khách hàng
Sen Vàng Việt Nam
2.4
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Công ty Cổ phần Đệ Tam
KẾ TOÁN CÔNG NỢ
Công ty Cổ phần Đệ Tam
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG XANH
Nhân viên HCNS Nhà máy
Xây dựng Ánh Dương Xanh
Thỏa thuận
Quảng Bình
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 22 ngày trước
Grand Mercure Danang Hotel
People & Culture Trainee
Grand Mercure Danang Hotel
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
18 - 27 triệu
Long An
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Y Tế Nam Trung
Nhân viên kho
Thiết Bị Y Tế Nam Trung
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
40 - 45 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Khách Sạn KK Sapa
Thư ký bếp
Khách Sạn KK Sapa
Thỏa thuận
Lào Cai
Đăng 22 ngày trước
10 - 15 triệu
Đắk Lắk
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
20 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 22 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng Ban quản lý dự án (làm việc tại Phú Quốc)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Jack Sewing Machine Co., Ltd
Chuyên viên tuyển dụng
Jack Sewing Machine Việt Nam - Jack Technology
10 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
Chuyên Viên Nhân Sự (C&B)
Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
2.9
16 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
30 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
Giám đốc Phòng Khách hàng Doanh nghiệp
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6
35 - 40 triệu
Hồ Chí Minh, Tiền Giang
Đăng 22 ngày trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
Giám đốc Phòng Khách hàng cá nhân
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6
35 - 40 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
Chuyên viên Khách hàng Cá nhân
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, An Giang
Đăng 22 ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
NANOCO GROUP
Nhân viên vận hành máy - Nhà máy Biên Hòa
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 22 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Supplier Quality Engineer (SQE)
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Tổ Chức Hội Nghị, Sự Kiện Và Du Lịch Quốc Tế Hòa Bình
Chuyên viên tuyển dụng
Hòa Bình Group
3.5
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công ty TNHH Cresyn Hà Nội
Nhân Viên Thiết Kế Cơ Khí (Design Team)
Cresyn Hà Nội 2.8★
4 đánh giá 109 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 07/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 08/07/2026
Hình thức: Nhân viên toàn thời gian
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Bất kỳ
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Văn Môn, Bắc Ninh
Mô tả công việc

- Thiết kế và phát triển sản phẩm cơ khí theo yêu cầu

- Sử dụng thành thạo các công cụ thiết kế 2D/3D như AutoCAD, Pro-E, Creo

- Tham gia sản xuất và chạy mẫu sản phẩm

- Lắp ráp linh kiện theo bản vẽ cơ khí, đánh giá khả năng lắp ráp

- Phối hợp với các bộ phận liên quan nhằm đảm bảo chất lượng và tiến độ sản phẩm

- Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu của quản lý

Phúc lợi
Benefit Icon
Đóng BHXH từ tháng thử việc
Benefit Icon
Quà chúc mừng sinh nhật, lễ tết
Benefit Icon
Công ty có xe đưa đón dành cho CNV Hà Nội, TP Bắc Ninh
Kinh nghiệm / Kỹ năng chi tiết

- Tốt nghiệp Cao đẳng / Đại học các chuyên ngành Thiết kế Cơ khí, Cơ khí, Điện, Điện tử hoặc các ngành liên quan

- Có tối thiểu 1 năm kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực liên quan

- Sử dụng thành thạo các công cụ thiết kế 2D/3D như AutoCAD, Pro-E, Creo

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH Cresyn Hà Nội
Cresyn Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
Cụm công nghiệp đa nghề Đông Thọ, Xã Đông Thọ, Huyện Yên Phong

Công ty TNHH Cresyn Hà Nội đã được công nhận là một chuyên gia trong lĩnh vực phụ kiện âm thanh và truyền thông trong 1959 năm qua, kể từ khi thành lập vào năm 1985 với tư cách là một công ty sản xuất tai nghe và tai nghe vào năm 60.

Hiện tại, Cressin đang cung cấp tai nghe, tai nghe và tai nghe điện thoại di động cho các nhà sản xuất âm thanh di động và âm thanh di động hàng đầu thế giới, và đã được khách hàng đón nhận vì chất lượng âm thanh và thiết kế tuyệt vời.

Cresin đang cố gắng hết sức để ra mắt thương hiệu Piaton với chất lượng âm thanh cao và thiết kế cao cấp ở thị trường nước ngoài để tham gia vào thị trường thiết bị âm thanh cao cấp và sử dụng nó như một động lực cho sự phát triển trong tương lai. Ngoài ra, chúng tôi đang chuẩn bị mở rộng thị trường sang nhiều lĩnh vực khác nhau thông qua đầu tư và R&D tích cực hơn.

Cresin sẽ luôn làm hết sức mình vì khách hàng của chúng tôi với mục tiêu đảm bảo công nghệ, phát triển thiết kế, hỗ trợ khách hàng, xây dựng dịch vụ và hoàn thành các cơ sở sản xuất toàn cầu thông qua nghiên cứu và phát triển liên tục. Ngoài ra, chúng tôi hứa sẽ tiếp tục niềm tin của khách hàng mà chúng tôi đã xây dựng trong những năm qua, dẫn đầu kỷ nguyên truyền thông trong tương lai, đi đầu trong việc nâng cao chất lượng cuộc sống của con người và cố gắng làm cho mọi người trên thế giới trải nghiệm âm thanh tiên tiến.


Review Cresyn Hà Nội

2.8
4 review

05/02/2024
Nhân viên chăm sóc khách hàng tại Bắc Ninh

Công việc cạnh tranh, nhưng cơ hội thăng tiến không nhiều. Chế độ phúc lợi khá (Indeed)

11/02/2024
Chuyên gia Phát triển bền vững tại Bắc Ninh

Môi trường làm việc hiên đại, sạch sẽ, đầy đủ các tiện nghi (GG)

13/07/2023
Nhân viên kế toán tại Bắc Ninh

Quản lý tệ, sếp cũng tệ k kém, không có tý văn hoá nào cả (GG)

Nhắn tin Zalo