10,441 việc làm
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Kiên Giang & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Trà Vinh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 50 triệu
Tiền Giang, Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Giám Sát Thi Công Dân Dụng
HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
18 - 28 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Giám Sát Thi Công Nội Thất
HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
Nhân viên Logistics
SAIGON PRECISION
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Legal Supervisor (Intellectual Property)
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Legal Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
General Accounting Supervisor
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Event Assistant Manager
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
QUẢN LÝ KINH DOANH KHU VỰC (UP 30M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
16 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CELEB GROUP
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN
CELEB GROUP
3.0
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
GIÁM ĐỐC KHỐI TÀI CHÍNH – KẾ TOÁN & ĐẦU TƯ
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI LOTTE VIỆT NAM
Leasing Assistant Manager
Lotte Mart Việt Nam
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Trưởng phòng Xử lý tuyến 2 và Phàn nàn khiếu nại
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Kỹ sư Tự Động hóa ngành May mặc
IntelLife - TokyoLife
3.3
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Bác sĩ đa khoa,Điều dưỡng
Bệnh Viện VPMED Tân Hưng
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Tập Đoàn Rita Võ
Kỹ Sư QS
Rita Võ
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Chuyên viên kiểm soát chất lượng online
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Sales Planning Staff
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên viên C&B
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH S.F. Express
Thực tập sinh Vận hành
S.F. Express
3.2
5 - 6 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Ô TÔ AN SƯƠNG
Kỹ thuật viên
Ô TÔ AN SƯƠNG
8 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dekko
Nhân viên quản trị chất lượng
Tập Đoàn Dekko 4.0★
1 đánh giá 426 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 18 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 07/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Xe đưa đón
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Xây dựng và chuẩn hóa quy trình:

- Phân tích, chuẩn hóa luồng công việc của tất cả các quy trình cốt lõi và hỗ trợ trong toàn Công ty.

- Thiết lập, ban hành mới hoặc sửa đổi các quy trình, quy định, hướng dẫn công việc (SOP, chính sách…) theo mẫu thống nhất.

- Hướng dẫn, đào tạo và hỗ trợ các bộ phận áp dụng quy trình mới/đã sửa đổi; kiểm tra hiệu quả áp dụng sau ban hành.

- Rà soát định kỳ (ít nhất 1 lần/năm hoặc khi có thay đổi) mức độ phù hợp của toàn bộ quy trình, quy định hiện hành; đánh giá tính khả thi, hiệu quả và đề xuất sửa đổi, cải tiến

Kiểm soát tuân thủ

- Xây dựng và thực hiện kế hoạch kiểm tra, giám sát định kỳ việc tuân thủ quy trình, quy định nội bộ tại các bộ phận.

- Thực hiện đánh giá nội bộ theo kế hoạch hoặc đột xuất; lập biên bản kiểm tra, phát hiện điểm không phù hợp (NC) và theo dõi hành động khắc phục (CAPA).

- Thu thập, phân tích dữ liệu tuân thủ và lập báo cáo định kỳ (hàng tháng/ quý/ năm) gửi Ban lãnh đạo và các bộ phận liên quan.

- Hỗ trợ các bộ phận khắc phục các điểm không phù hợp phát hiện sau đánh giá nội bộ, đánh giá của khách hàng hoặc cơ quan quản lý.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Đại học trở lên chuyên ngành Quản lý Chất lượng, Kỹ thuật hoặc các ngành liên quan.

- Tối thiểu 01 – 02 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương (Quản trị QMS, Chuyên viên ISO).

- Ưu tiên có kinh nghiệm triển khai hoặc duy trì hệ thống quản lý theo tiêu chuẩn ISO 9001, ISO 14001, …

- Thành thạo công cụ chuẩn hóa quy trình (Process Mapping, Flowchart, SIPOC, Turtle Diagram…).

- Hiểu biết sâu về các nguyên tắc quản lý chất lượng (PDCA, Risk-based Thinking,..).

- Kỹ năng đánh giá nội bộ là lợi thế..

- Cẩn thận, khách quan, có khả năng làm việc độc lập và phối hợp tốt với các bộ phận.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Khu công nghiệp Nam Thăng Long, Tổ dân phố Tân Phong, Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 12 Tr - 18 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dekko
Tập Đoàn Dekko Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Lô 2-4-5 Khu CN Nam Thăng Long, Phường Thụy Phương, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Công ty cổ phần tập đoàn DEKKO hiện:

- Là nhà sản xuất trong TOP đầu về cung cấp vật tư ngành nước như : Ống nhựa uPVC, PPR, HDPE, ống tưới nhỏ giọt và van vòi các loại theo công nghệ của Đức và Isarel.

- Là nhà sản xuất thiết bị chiếu sáng Led các loại theo công nghệ Nhật Bản.

- Là 01 trong 97 đơn vị được vinh danh giải thưởng “Thương Hiệu Quốc Gia“ trong giai đoạn 2018 -2020, do chính phủ tổ chức nhằm quảng bá các thương hiệu trong nước đến với quốc tế.

Tất cả sản phẩm của DEKKO luôn đặt chất lượng sản phẩm lên hàng đầu


Review Tập Đoàn Dekko

4.0
1 review

02/04/2026
Nhân viên lễ tân tại Hà Nội

Môi trường ổn định, không có tình trạng đấu đá

Nhắn tin Zalo