11,274 việc làm
Công Ty Cổ Phần Du Lịch Liên Minh Việt Nam (Mustgo.vn)
Nhân Viên Phát Triển Sản Phẩm Du Lịch
Du Lịch Liên Minh Việt Nam (Mustgo.vn)
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
20 - 30 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Và Đầu Tư Xây Dựng Vincons - Tập đoàn VinGroup
Nhân Viên Vệ Sinh công trường - Miền Bắc
công Ty Cổ Phần Phát Triển Và Đầu Tư Xây Dựng Vincons
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 1 tháng trước
9 - 15 triệu
Bắc Ninh,
Đăng 1 tháng trước
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
13 - 20 triệu
Đồng Nai,
Đăng 1 tháng trước
9 - 15 triệu
Hải Dương
Đăng 1 tháng trước
10 - 40 triệu
Hải Dương
Đăng 1 tháng trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Kế toán công nợ
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
Chuyên viên Nhân sự (Hợp đồng 6 tháng)
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3 ★
Thỏa thuận
Hậu Giang
Đăng 1 tháng trước
Công ty Cổ Phần Bao Bì Bình Minh Group
Chuyên viên triển khai ERP
Bao Bì Bình Minh Group
2.0 ★
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN BIM
Chuyên viên An toàn lao động
TẬP ĐOÀN BIM
3.5 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Master Data Specialist SAP, ERP, SQL, Python
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
Kỹ Sư Hiện Trường
DaiDung Corporation
20 - 35 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH PouYuen Việt Nam
KỸ SƯ CAD
PouYuen
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Taseco
CHUYÊN VIÊN PHÁP CHẾ
Bất Động Sản Taseco
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tháng trước
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Kế Toán Nội Bộ
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tháng trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công Ty TNHH Vạn Niên
Nhân viên kinh doanh TBYT
Công Ty Vạn Niên
12 - 20 triệu
Hà Nội, Đà Nẵng
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
Công ty Cổ Phần Bao Bì Bình Minh Group
Nhân viên Bảo Trì Cơ Điện
Bao Bì Bình Minh Group
2.0 ★
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Content SEO
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Công ty Cổ Phần Bao Bì Bình Minh Group
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN PHẢI TRẢ
Bao Bì Bình Minh Group
2.0 ★
Trên 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 1 tháng trước
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
16 - 25 triệu
Hồ Chí Minh, Lâm Đồng
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH Panel Plus Việt Nam
Trưởng phòng kinh doanh miền tây
Panel Plus Việt Nam
1.0 ★
15 - 30 triệu
Cần Thơ
Đăng 1 tháng trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Data Analyst (Growth & E-Commerce)
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Du Lịch Liên Minh Việt Nam (Mustgo.vn)
Nhân Viên Phát Triển Sản Phẩm Du Lịch
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 8 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 10/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/06/2026
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Thanh Xuân - Hà Nội

Mô tả công việc

Tìm kiếm, mở mới và duy trì quan hệ với các khách sạn/chuỗi khách sạn.

Đàm phán các loại hợp đồng (Static, Dynamic - API, Allotment, Promotion) và các điều khoản thương mại (giá net, blackout dates, free sale, cancellation, FOC).

Hướng dẫn khách sạn sử dụng backend của bedbank để upload giá, phòng, allotment và promotions.

Kiểm tra, tối ưu thông tin khách sạn trên hệ thống: mô tả, hình ảnh, tiện nghi, meal plan…

Phối hợp làm việc với đội kỹ thuật để mapping channel manager và xử lý các lỗi hệ thống.

Theo dõi allotment, giá, occupancy và cập nhật các biến động cho team sales.

Hỗ trợ sales xử lý các yêu cầu từ khách sạn: trouble, các chính sách liên quan.

Giải quyết các vấn đề phát sinh trong quá trình vận hành: overbooking, sai giá, rate parity, yêu cầu thay đổi dữ liệu.

Lập báo cáo tuần về: tình trạng đàm phán, hợp đồng mới, doanh số theo từng khách sạn.

Phân tích thị trường, đối thủ cạnh tranh và đề xuất chiến lược contracting theo khu vực.

Thực hiện các nhiệm vụ khác do Quản lý/Trưởng bộ phận phân công.

Quyền lợi được hưởng

Lương – Thưởng

Lương cứng: trao đổi theo kinh nghiệm và năng lực

Phụ cấp ăn trưa, điện thoại: 800.000/tháng

Hoa hồng: Theo cơ chế phòng PDE do Công ty quy định

Lương tháng 13 theo quy định và thưởng kinh doanh vào cuối năm phụ thuộc vào kết quả hoạt động kinh doanh hàng năm của công ty

Thưởng Lễ Tết theo quy định

Phúc lợi

Phúc lợi cơ bản: Ngày 8/3, 20/10, Liên hoan Sinh nhật nhân viên (tổ chức hằng tháng, tặng quà và phụ cấp), Quà trung thu, Du lịch hàng năm …

Tham gia BHXH; BHYT, BHTN theo quy định; Hưởng chế độ BHXH và các chế độ khác theo quy định của Nhà nước

Đào tạo và phát triển

Có cơ hội thăng tiến với các chức vụ tương xứng với năng lực;

Được làm việc trong một môi trường năng động, chuyên nghiệp, sáng tạo, phát huy hết khả năng của mình trong công việc. Được tham gia các hoạt động tập thể của công ty…

Thời gian làm việc – Nghỉ Lễ, phép:

Thứ 2 đến hết sáng thứ 7: 8h30 – 12h00; 13h30 – 17h00

Nghỉ lễ, tết Nghỉ phép, nghỉ khác: theo quy định

Yêu cầu công việc

Tốt nghiệp Đại học, cao đẳng trở lên chuyên ngành du lịch, khách sạn, quản trị kinh doanh, kinh tế.....

Có ít nhất kinh nghiệm 01 năm tại vị trí tương đương

Am hiểu hệ thống phân phối phòng (Channel Manager, Extranet, API...) và sử dụng tiếng Anh tốt

Chịu được áp lực cao

Biết làm việc theo đội nhóm

Tuân thủ kỷ luật, nội quy

Thành thạo tin học Văn phòng như Word, Excel…

Có kỹ năng giải quyết vấn đề phát sinh

Yêu cầu hồ sơ

Tốt nghiệp Đại học, cao đẳng trở lên chuyên ngành du lịch, khách sạn, quản trị kinh doanh, kinh tế.....

Có ít nhất kinh nghiệm 01 năm tại vị trí tương đương

Am hiểu hệ thống phân phối phòng (Channel Manager, Extranet, API...) và sử dụng tiếng Anh tốt

Chịu được áp lực cao

Biết làm việc theo đội nhóm

Tuân thủ kỷ luật, nội quy

Thành thạo tin học Văn phòng như Word, Excel…

Có kỹ năng giải quyết vấn đề phát sinh

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Du Lịch Liên Minh Việt Nam (Mustgo.vn)
Du Lịch Liên Minh Việt Nam (Mustgo.vn) Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 27, Toà nhà Eurowindow Multicomplex, 27 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

Được thành lập ngày 29/03/2018, trải qua 5 năm phát triển hiện tại MUSTGO là một trong những công ty lữ hành hàng đầu Việt Nam. MUSTGO tự hào là đơn vị cung cấp đầy đủ các dịch vụ phòng khách sạn, vé máy bay, tour tham quan cho khách du lịch.

MUSTGO là Đại lý cấp 1 - Đối tác chiến lược của các hệ thống khách sạn nghỉ dưỡng 5-6 sao như: Intercontinental, Mariot, Accor, Melia, Vinpearl, FLC, Fusion Group, Amanoi, Six Senses,... và hơn 2000 khách sạn trên toàn quốc.

MUSTGO đang là đơn vị nằm trong Top dẫn đầu thị trường du lịch nội địa. Đặc biệt là nền tảng web - app bán phòng dành cho khách hàng đại lý lớn nhất toàn quốc.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2018

Mission

Ngoài ra Mustgo cung cấp giải pháp hợp tác bán combo du lịch ưu việt nhằm hỗ trợ và đáp ứng nhu cầu cho các đơn vị lữ hành vừa và nhỏ.


Nhắn tin Zalo