10,850 việc làm
10 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tháng trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
Kế Toán Nội Bộ
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
11 - 13 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Chuyên viên BA/QA
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Kế Toán Viên
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
Chuyên viên IT - Hệ thống (IT Systems Administrator)
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản lý khách hàng - Khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 22 triệu
Đồng Tháp & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN KỸ THUẬT THI CÔNG
Xây dựng số 1 - CC1
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Nhân Viên Ban Cung Ứng
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Gre Alpha Electronics
Kỹ Thuật Viên Testing
Gre Alpha Electronics
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
CV cao cấp Tư vấn tài chính cá nhân - Khu vực Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Kỹ sư QA/QC
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Thuế
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Chuyên Viên Pháp Lý (Long Khánh - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Vantage Logistics Corporation
Purchasing Supervisor
Vantage Logistics Corporation
4.5 ★
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Frontier Consulting Việt Nam
Giám sát thi công nội thất
Frontier Consulting Việt Nam
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật viên Vận hành máy
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ DỰ ÁN CƠ ĐIỆN (MEP)
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Tổng Hợp
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Quản lý kho vận
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0 ★
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
13 - 25 triệu
Kon Tum
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên Cơ khí
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì điện
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
AB INBEV VIỆT NAM
Import Export Supervisor
AB INBEV VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Chuyên viên kinh doanh khách sạn
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám sát thi công cao tầng (Chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Social Bella Vietnam
Trade Marketing Admin
Social Bella Vietnam
3.6 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn (SAGOMED)
Product Marketing Executive
Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì cơ khí
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Tuyển Gấp Chuyên Viên Digital Marketing - Facebook Ads Và Google Ads
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
Nhân viên nhận mẫu xét nghiệm (HĐ 8 tháng)
GENE - GENE SOLUTIONS 3.9★
7 đánh giá 194 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 11 triệu
Chức vụ: Mới Tốt Nghiệp
Ngày đăng tuyển: 07/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 24/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức , Thời vụ/ Nghề tự do
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

NHIỆM VỤ:

Nhập liệu các thông tin cá nhân, thông tin lâm sàng, tuần thai, cân nặng... của khách hàng trên phiếu chỉ định lên hệ thống của Công ty.

Kiểm tra và đánh giá nếu không đủ điều kiện nhận mẫu thì tiến hành xác minh với nhân viên kinh doanh phụ trách

Thực hiện các nhiệm vụ do quản lý trực tiếp yêu cầu

Yêu Cầu Công Việc

YÊU CẦU CÔNG VIỆC:

Tốt nghiệp chuyên ngành Điều dưỡng, Y Tế, Sinh Học, hoặc chuyên ngành khác

Sinh viên mới ra trường sẽ được đào tạo

Ưu tiên có kỹ năng đánh máy nhanh

Trung thực, chủ động, nhiệt tình, tỉ mỉ trong công việc

Có trách nhiệm với công việc được giao

Sẵn sàng học hỏi, có tinh thần cầu tiến.

Có kỹ năng teamwork

THỜI GIAN LÀM VIỆC VÀ CHẾ ĐỘ PHÚC LỢI -

Lương: Thỏa thuận + phụ cấp thứ 7, thưởng...

Đóng BHXH đầy đủ theo luật

Thời gian làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy

Môi trường làm việc chuyên nghiệp, cạnh tranh lành mạnh.

Có cơ hội học hỏi, phát triển nghề nghiệp.

Được tham gia các khóa đào tạo nội bộ

Địa điểm làm việc

Hà Nội
214 Phố Hào Nam, Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam

Thông tin khác

  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 10 Tr - 11 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
GENE - GENE SOLUTIONS Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
186-188 Nguyễn Duy Dương, Phường 02, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Gene Solutions là công ty hàng đầu tại Việt Nam chuyên nghiên cứu, phát triển và ứng dụng các xét nghiệm gen tiên tiến nhất, cung cấp các dịch vụ xét nghiệm liên quan đến di truyền phục vụ sàng lọc, chẩn đoán bệnh và định hướng điều trị liên quan đến gen.

Trong những năm qua, Gene Solutions có những bước phát triển và không ngừng đầu tư xây dựng đội ngũ R&D mạnh và xuất sắc, tập trung nghiên cứu và ứng dụng những công nghệ hữu ích đã được chứng nhận trên thế giới nhằm mang đến các xét nghiệm gen mới nhất với chất lượng tốt nhất và chi phí hợp lý nhất, tăng khả năng tiếp cận của người Việt Nam tới những xét nghiệm di truyền thiết yếu phục vụ cho việc phòng, khám và chữa bệnh, nâng tầm chất lượng khám chữa bệnh, đóng góp vào công cuộc nâng cao chất lượng dịch vụ y tế và sức khỏe cho cộng đồng.


Review GENE - GENE SOLUTIONS

3.9
7 review

14/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Data Labeling tại Hồ Chí Minh

Công ty ổn, phúc lợi nhiều

07/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân Viên Văn Phòng tại Hồ Chí Minh

Công ty có phúc lợi tốt

31/03/2026
★ ★ ★ ★ ★ Web Developer tại Hồ Chí Minh

Phúc lợi tốt nhưng khó có work life balance

Nhắn tin Zalo