10,033 việc làm
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Event Sales Manager
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
20 - 30 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 15 ngày trước
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] Thu ngân ca tối sàn TMĐT
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Administrative Assistant (Sales & Marketing)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Sales Manager
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Team Leader - Laundry
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] THU NGÂN TÍT DOANH THU - 12M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Assistant Manager - Security
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Nhân viên Tư vấn Giám sát (Tại Đà Nẵng)
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
8 - 10 triệu
Đà Nẵng
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Team Leader - Housekeeping
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
Advanced Manufacturing Engineer - SHTP (open for Fresher)
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Nhân viên Sales Admin (Lương 10-15TR)
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Room Attendant
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] THU NGÂN CA TỐI - UP TO 12M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Public Area Attendant
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
30 - 35 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Assistant Manager - Housekeeping
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội, Thái Nguyên
Đăng 15 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Seedcom Fashion Group
Senior ERP Functional Consultant
Seedcom Fashion Group
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Assistant Manager (Room Service)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
CHUYÊN VIÊN ĐẤU THẦU
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 15 ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
QUẢN LÍ DỰ ÁN
Thời Trang Canifa
3.1
30 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Chuyên viên quản lý chất lượng (Làm việc tại Lào)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Attapeu
Đăng 15 ngày trước
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 15 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Trưởng nhóm Quản lí dự án (Lương 20-25tr/tháng)
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Công ty TNHH Phát Triển Giáo Dục Và Hợp Tác Quốc Tế THANHMAIHSK
Kế Toán Trưởng
Phát triển giáo dục và Hợp tác quốc tế THANHMAIHSK
4.0
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Chuyên Viên Kỹ Thuật Sản Xuất Cơ Khí CNC
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Nhân Viên Lái Máy Xúc, Máy Ủi (Làm việc tại Hà Nội)
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
156 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 20 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 11/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 11/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Du lịch nước ngoài
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

I. MÔ TẢ CÔNG VIỆC

- Lái máу xúc, máy ủi thi công tại công trình.

- Vận hành máy xúc, máy ủi theo đúng quy định của công ty.

- Vận hành máy đảm bảo an toàn, Hiệu suất chạy máy.

- Làm việc theo sự chỉ đạo của cấp trên/quản lý dự án.

II. QUYỀN LỢI ĐƯỢC HƯỞNG

- Thu nhập trung bình từ 10-20M

- Lương Tháng 13, 14. Thưởng các ngày lễ lớn, sinh nhật, du lịch, nghỉ mát hàng năm.

- Môi trường làm việc chuyên nghiệp, nhiều cơ hội thăng tiến. Sếp làm việc có tâm, đồng nghiệp thân thiện.

- Hỗ trợ ăn ca, gửi xe, công tác phí và nhiều hỗ trợ phúc lợi hấp dẫn khác

- Hưởng đầy đủ BHXH, BHYT, BHTN theo quy định, các chế độ ngày nghỉ phép, Lế tết hàng năm.

- Môi trường làm việc chuyên nghiệp, cơ hội thăng tiến, được tham gia các khóa đào tạo định kỳ nâng cao năng lực, nghiệp vụ tại Công ty.

Yêu Cầu Công Việc

- Giới tính: Nam;

- Độ tuổi: 22 - 50 tuổi; Sức khỏe tốt;

- Yêu cầu:

+ Có kinh nghiệm vận hành máy xúc, máy ủi

+ Phẩm chất: Nhanh nhẹn, nhiệt tình, có trách nhiệm, có ý thức bảo quản thiết bị được giao.

* Địa điểm làm việc: Thôn Gia Tân, TT Quang Minh, huyện Mê Linh, TP. Hà Nội

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Thôn Gia Tân, xã Quang Minh, huyện Mê Linh, thành phố Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: 22 - 50
  • Lương: 10 Tr - 20 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:

Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ & Thương mại Phát Linh tiền thân là Doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực Thương mại sắt thép, vật liệu xây dựng. Trải qua thời gian hơn 20 năm hình thành và phát triển, đến nay Phát Linh Group đã mở rộng phạm vi và lĩnh vực hoạt động sản xuất kinh doanh theo mô hình Tập đoàn kinh tế, chủ yếu tập trung các ngành nghề: Kinh doanh Sắt thép và Vật liệu xây dựng; Đầu tư và phát triển Bất động sản; Cho thuê Kho bãi; Dịch vụ lưu trú, Khách sạn; Dịch vụ nhà hàng…

Chính sách bảo hiểm

  • Đóng bảo hiểm sức khỏe cho 100% nhân viên
  • Bảo hiểm tư nhân cao cấp

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch, teambuilding 2 lần/năm 
  • Các hoạt động thể thao, văn nghệ, khiêu vũ và dã ngoại
  • Các hoạt động nội bộ, câu lạc bộ thể thao, xã hội, gym, yoga, bơi lội…

Lịch sử thành lập

  • Được thành lập vào năm 2007

Mission

  • Với phương châm “Con người là yếu tố cốt lõi của sự phát triển”, chúng tôi luôn tạo ra môi trường làm việc năng động, chuyên nghiệp và nhiều cạnh tranh, là nơi thật sự tôn vinh những tài năng và giá trị con người, nơi để tất cả nhân viên đồng tâm hiệp lực vì mục tiêu chung và cùng nhau tỏa sáng.

Nhắn tin Zalo