14,635 việc làm
17 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Kỹ sư QS Xây dựng (Văn Phòng)
EUROWINDOW HOLDING
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CP DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM CADIVI
Chuyên viên HSE (HO)
DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM - CADIVI
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Nhân Viên Kinh Doanh B2B (Vải bảo Hộ & Đồng Phục)
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5
12 - 20 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
Công Ty TNHH DV Trợ Thính Quang Đức
Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng
Trợ Thính Quang Đức
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
10 - 15 triệu
Đà Nẵng, Khánh Hòa
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Thiên Vương
Trưởng nhóm Pháp chế
Thực Phẩm Thiên Vương
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
14 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
9 - 15 triệu
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Nhân viên tuyển dụng
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
9 - 12 triệu
Hà Nội, Đà Nẵng
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
Chuyên viên Nhân sự Tổng hợp
Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
2.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
9 - 15 triệu
Lạng Sơn
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hậu Giang
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
KỸ SƯ HIỆN TRƯỜNG
Tập Đoàn FECON
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries
Kỹ sư thiết kế điện
Koastal Eco Industries
2.5
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
Đăng 26 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries
Kỹ Sư Môi Trường
Koastal Eco Industries
2.5
15 - 22 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
NHÂN VIÊN SPEC DỰ ÁN
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Phú Long
Chuyên viên lập trình
Địa Ốc Phú Long
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 26 ngày trước
Trên 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Nhân viên/Chuyên viên Tư vấn Hướng nghiệp Tuyển sinh
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công ty Cổ Phần Xây dựng Kiến trúc AA Tây Ninh
Senior BIM Coordinator
Kiến trúc AA Tây Ninh
1.0
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
IT Engineer (Rotating Shifts)
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
Công Ty CPDV Nhà Sạch
GIÁM SÁT TỔNG VỆ SINH
Dịch vụ Nhà Sạch
14 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
15 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 26 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
Project Engineer (Mechanical Background)
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Công ty tnhh Crystal Elegance Textiles Việt Nam
Trưởng Nhóm Bảo Trì Cơ Khí
Crystal Elegance Textile Viet Nam
3.0
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ
Fabri-Tech Components (Vietnam) CO., LTD
30 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Chuyên Viên Kiểm Soát Nội Bộ
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đức Mạnh
Kỹ sư giám sát
Đức Mạnh
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
Đại diện Mua hàng
TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
2.9
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 26 ngày trước
17 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kodsdoor Việt Nam
Nhân Viên Kỹ Thuật Thiết Kế Shopdrawing - Thu nhập từ 20tr, Làm việc tại Thanh Trì
Kodsdoor Việt Nam
14 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 17 - 18 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 15/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 15/10/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Mô tả công việc
- Bóc tách bản vẽ shopdrawing, tư vấn khách hàng về thiết kế.
- Khảo sát thực tế dự án, các vị trí lắp đặt cửa, lên bản vẽ thiết kế thi công.
- Phối hợp với các nhà thầu khác để đưa phương án thiết kế tối ưu, trình chủ đầu tư, tư vấn giám sát hoặc tổng thầu để ký phê duyệt bản vẽ.
- Triển khai bản vẽ hoàn công sau khi thi công lắp đặt hoàn tất.
- Cải tiến sản phẩm, thiết kế Spec sản phẩm tối ưu hơn.

Yêu Cầu Công Việc

Yêu cầu
- Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Kiến trúc, xây dựng.
- Nhanh nhẹn, trung thực, tư duy tốt, có trách nhiệm trong công việc.
- Thành thạo Autocad, Office (Word, Excel...).
Lương khởi điểm từ 17.000.0000 - 18.000.000, + phụ cấp + thưởng theo hiệu quả công việc.
Hỗ trợ ăn trưa tại công ty
Được hưởng đầy đủ chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước.
Được nghỉ phép 12 ngày/ năm.
Được hưởng các khoản thưởng Lễ, Tết, Lương tháng 13, du lịch hàng năm theo quy định
Môi trường làm việc chuyên nghiệp, có cơ hội phát triển lên vị trí cao hơn.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Công ty Cổ Phần Kodsdoor Việt Nam, Ngọc Hồi, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 17 Tr - 18 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Kodsdoor Việt Nam
Kodsdoor Việt Nam Xem trang công ty
Quy mô:
100 - 200 nhân viên
Địa điểm:
LOT20 - LK19 - Khu Đấu Giá Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

Công ty Cổ Phần KODSDOOR Việt Nam là chuyên gia sản xuất và cung cấp các loại cửa cuốn chống cháy, cửa cuốn thường, cửa kính tự động, cửa nhôm kính cao cấp và các sản phẩm liên quan.

Nhà máy của Công ty Cổ Phần KODSDOOR Việt Nam được đặt tại Cụm Công nghiệp Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội. Toàn bộ dây chuyền sản xuất theo công nghệ Hàn Quốc dưới sự vận hành của các kỹ sư Hàn Quốc có nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất cửa cuôn chống cháy.

KODSDOOR ViNa có đội ngũ công nhân Việt Nam lành nghề, trình độ cao và được đào tạo tại Hàn Quốc và các nước Đông Nam Á.

Sản phẩm thích hợp cho các toà nhà cao tầng, chung cư cao cấp, khách sạn, nhà máy, văn phòng, bệnh viện, hộ gia đình.


Nhắn tin Zalo