10,850 việc làm
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tháng trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
Kế Toán Nội Bộ
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
11 - 13 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Chuyên viên BA/QA
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Kế Toán Viên
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
Chuyên viên IT - Hệ thống (IT Systems Administrator)
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản lý khách hàng - Khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 22 triệu
Đồng Tháp & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN KỸ THUẬT THI CÔNG
Xây dựng số 1 - CC1
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Nhân Viên Ban Cung Ứng
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Gre Alpha Electronics
Kỹ Thuật Viên Testing
Gre Alpha Electronics
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
CV cao cấp Tư vấn tài chính cá nhân - Khu vực Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Kỹ sư QA/QC
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Thuế
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Chuyên Viên Pháp Lý (Long Khánh - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Vantage Logistics Corporation
Purchasing Supervisor
Vantage Logistics Corporation
4.5 ★
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Frontier Consulting Việt Nam
Giám sát thi công nội thất
Frontier Consulting Việt Nam
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật viên Vận hành máy
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ DỰ ÁN CƠ ĐIỆN (MEP)
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Tổng Hợp
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Quản lý kho vận
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0 ★
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
13 - 25 triệu
Kon Tum
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên Cơ khí
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì điện
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
AB INBEV VIỆT NAM
Import Export Supervisor
AB INBEV VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Chuyên viên kinh doanh khách sạn
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám sát thi công cao tầng (Chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Social Bella Vietnam
Trade Marketing Admin
Social Bella Vietnam
3.6 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn (SAGOMED)
Product Marketing Executive
Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì cơ khí
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Tuyển Gấp Chuyên Viên Digital Marketing - Facebook Ads Và Google Ads
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Nhân viên kỹ thuật bảo trì (Điện - Điện lạnh)
Café Katinat 3.0★
6 đánh giá 297 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 13/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

1. Đối với Bộ phận Kỹ thuật:

- Nắm vững cấu tạo, nguyên lý và cách vận hành các hệ thống: điện, nước, Phòng cháy-chữa cháy (PCCC) gas, điều hoà không khí, các trang thiết bị trong nhà hàng, văn phòng, bếp trung tâm.

- Thực hiện công tác bảo trì, bảo dưỡng các trang thiết bị máy móc theo kế hoạch và theo sự phân công trực tiếp của Trưởng Bộ phận Kỹ thuật và Bảo trì/Trợ lý Trưởng Bộ Phận.

- Thường xuyên theo dõi, kiểm tra hoạt động của các hệ thống, các trang thiết bị, đặc biệt là hệ thống điện, nước, gas tại các nhà hàng/khu vực đang đảm trách.

- Thực hiện sửa chữa các hỏng hóc phát sinh trong quá trình hoạt động của các nhà hàng/khu vực đang đảm trách hoặc theo sự phân công/điều động trực tiếp của Trưởng Bộ phận Kỹ thuật và Bảo trì/Trợ lý Trưởng Bộ Phận.

- Hoàn chỉnh những hoạt động hàng ngày của máy móc và phải ghi chú lại những trang thiết bị hư hoặc có nghi ngờ bị hư hỏng. Báo cáo ngay về cho Trưởng Bộ phận Kỹ thuật và Bảo trì/Trợ lý Trưởng Bộ Phận để xử lý nếu cần.

- Thực hiện ghi sổ nhật ký công việc sau bảo trì/bảo dưỡng, bàn giao vật tư, đồ nghề. Báo cáo Trưởng Bộ phận Kỹ thuật và Bảo trì/Trợ lý Trưởng Bộ Phận những trở ngại khó khăn để kịp thời xử lý.

- Đảm bảo khu vực làm việc tại chỗ, khu vực làm việc sau khi bảo trì, bảo dưỡng phải luôn luôn sạch sẽ gọn gàng.

- Thiết lập mối quan hệ đồng nghiệp gắn bó, mật thiết trên tinh thần tương hỗ/đồng đội và duy trì mức cao nhất tính chuyên nghiệp, đạo đức và thái độ làm việc.

- Khuyến khích đề xuất, nêu sáng kiến trong việc nâng cao các biện pháp ngăn ngừa hư hỏng cho các loại máy móc, hệ thống trong Công ty.

2. Công việc khác:

Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của cấp trên.

Yêu Cầu Công Việc

1. Kiến thức: Tốt nghiệp trung cấp, cao đẳng hoặc đại học, ưu tiên ngành Kỹ thuật, …

2. Kinh nghiệm làm việc: Có ít nhất 6 tháng kinh nghiệm làm việc ở vị trí tương đương.

3. Kỹ năng máy tính: MS Office (Word, Excel, Power Point, Outlook).

4. Yêu cầu cụ thể khác: Kỹ năng giao tiếp, lắng nghe, đàm phán...

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
96-98-100 Đ. Trần Nguyên Đán, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: Trên 18
  • Lương: 10 Tr - 15 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Café Katinat Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
91 Đồng Khởi, Bến Nghé, Quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh

KATINAT – HÀNH TRÌNH CHINH PHỤC PHONG VỊ MỚI
Katinat không ngừng theo đuổi sứ mệnh mang phong vị mới từ những vùng đất trứ danh tại Việt Nam và trên thế giới đến khách hàng.

Giấy chứng nhận Đăng kí kinh doanh số 0316612746 do Sở kế hoạch và đầu tư. Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 27/11/2020.


Review Café Katinat

3.0
6 review

08/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Supervisor tại Hồ Chí Minh

JD tuyển dụng 1 kiểu, vào làm 1 kiểu

01/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên phục vụ nhà hàng tại Hồ Chí Minh

lương ổn mọi thứ ok, cũng k có nhược điểm gì quá nhiều

01/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Review katinat cho nghe nè =)))

Nhắn tin Zalo