14,611 việc làm
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
Nhân Viên Kinh Doanh
TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
Tới 30 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Công ty Cổ Phần Đồ Gỗ và Trang Trí Nội Thất Đông Ngô
Chỉ Huy Trưởng nội thất
Nội Thất Đông Ngô
25 - 35 triệu
Ninh Thuận
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Chuyên Viên Quản Lý Hiệu Quả Làm Việc
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
20 - 25 triệu
Hải Phòng
Đăng 12 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Đồng Tháp] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Đồng Tháp
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 12 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Nhân viên Thu hồi nợ qua điện thoại
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
6 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
15 - 20 triệu
Cần Thơ
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hậu Giang] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Hậu Giang
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Operational Process Senior Specialist
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty Sữa đậu nành Việt Nam
Kỹ thuật viên vận hành thiết bị
Sữa đậu nành Việt Nam - Vinasoy
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Trợ lý Tổng Giám đốc
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Quản đốc fitting (lắp ráp phụ kiện nội thất)
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
10 - 40 triệu
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
Nhân viên lái xe - Khu vực Bình Dương (cũ)
BẢO HIỂM NGÂN HÀNG BIC
4.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính Cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
19 - 23 triệu
Hải Phòng
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Kế toán thu chi trường mầm non (Quận 9)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Nhân viên kinh doanh
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 12 ngày trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
Nhân Viên Kinh Doanh
Thông tin cơ bản
Mức lương: Tới 30 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 07/10/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 1 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Tìm kiếm, tư vấn và phát triển khách hàng mới trên thị trường và các kênh online.
  • Chăm sóc khách hàng hiện có, duy trì và mở rộng tệp khách hàng.
  • Thực hiện bán hàng, chốt đơn và đảm bảo chỉ tiêu doanh số được giao.
  • Theo dõi tình hình bán hàng, hàng hóa tại các điểm bán hoặc đơn hàng online.
  • Lập báo cáo công việc và thực hiện các nhiệm vụ khác theo phân công của quản lý.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp từ Trung cấp/Cao đẳng trở lên.
  • Có kinh nghiệm từ 6 tháng – 1 năm lĩnh vực sales, nhân viên kinh doanh
  • Có kinh nghiệm bán hàng online, digital hoặc thương mại điện tử là một lợi thế.
  • Kỹ năng giao tiếp tốt, thuyết phục khách hàng và xử lý tình huống linh hoạt.
  • Ngoại hình dễ nhìn, sức khỏe tốt, giao tiếp tốt.
  • Có phương tiện đi lại, sử dụng smartphone; có thể đi công tác khi cần.

Thu nhập

  • Thu nhập khi đạt 100% KPI: Đến 30 triệu VND
  • Thu nhập tính theo tỷ lệ đạt KPI
  • Lương cứng: Từ 7 triệu VND trở lên
  • Lương cứng không phụ thuộc doanh số

Quyền lợi

  • Thu nhập: UPTO 30 triệu = Lương cứng từ 7 triệu + Thưởng KPI hàng tháng.
  • Thưởng doanh số theo tháng, quý, năm.
  • Được tham gia đầy đủ bảo hiểm theo quy định của pháp luật.
  • Hưởng chính sách công tác phí khi đi công tác.
  • Lương tháng 13 và thưởng các dịp Lễ, Tết trong năm.
  • Tham gia teambuilding và các chế độ phúc lợi khác theo quy định của công ty và luật lao động.

Quyền lợi

  • Bảo hiểm xã hội, Team building, Thưởng tháng 13, Thưởng hiệu quả làm việc
  • Địa điểm làm việc tại Hà Nội: Số 555 Lạc Long Quân, Phường Tây Hồ, Hà Nội, Việt Nam

Địa điểm làm việc

Hà Nội
555 Đường Lạc Long Quân, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Lên đến 30 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 6, số 555 Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Tập đoàn IDI - Tập đoàn Hạ tầng Quốc tế Đông Dương - Trải qua chặng đường dài, sau gần 20 năm hoạt động và phát triển, không ngừng lớn mạnh, hiện nay IDI Group đã mở rộng hoạt động kinh doanh trong 5 lĩnh vực chính: Hàng hải, Năng lượng, Vận tải, Xây dựng và Đồ uống - Nhà hàng với 12 công ty thành viên. Mục tiêu trong tương lại không xa, IDI Group sẽ trở thành tập đoàn đa ngành hàng đầu Việt Nam, vươn tầm quốc tế.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2014

Mission

  • Các mục tiêu chúng tôi đặt ra cho chương trình bền vững phản ánh trực tiếp tầm nhìn của chúng tôi về việc đảm bảo một tương lai lành mạnh hơn cho ngành,

Nhắn tin Zalo