12,154 việc làm
7 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Công ty Cổ phần thương mại Dịch Vụ Cổng Vàng - GOLDEN GATE GROUP
Bếp Lạnh (Sushi/Sashimi)
GOLDEN GATE GROUP
2.9
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 17 ngày trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
CHUYÊN GIA PHA CHẾ
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
25 - 45 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Trung tâm Sản phẩm và Giải pháp Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
Nhân viên Nhân sự mạnh Tuyển dụng
CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội,
Đăng 17 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
Nhân viên Quản trị dự án (PMO)
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4
Tới 30 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên nhân sự đào tạo tuyển dụng
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
Nhân viên quản lý cơ giới_VP Hà Nội
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
16 - 22 triệu
Hà Nội, Lai Châu
Đăng 17 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Logistics Supervisor
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 17 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp huy động vốn số - Khối Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
Chuyên viên Quản lý hồ sơ và dữ liệu nhân sự (Hà Nội)
BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Nhân viên Tư vấn bán hàng Online
IntelLife - TokyoLife
3.3
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Nhân Viên Chứng Từ Kinh Nghiệm
Vận Tải Biển Đông Long
4.0
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Ca Cao Xuân Ron Chợ Gạo
Kế Toán Kho
Ca Cao Xuân Ron Chợ Gạo
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 17 ngày trước
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
Kỹ thuật thủy điện - Văn phòng Hà Nội
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
18 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 17 ngày trước
Công Ty TNHH Map Pacific Singapore
Head Of Human Resources
Map Pacific Singapore
40 - 60 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 17 ngày trước
Công ty TNHH Concentrix Service Vietnam
Nhân Viên Kinh Doanh Sữa Ensure – Quận 12 | Có Sẵn Data | Thu Nhập Lên Đến 20 Triệu/Tháng
Concentrix Service Vietnam 3.4★
54 đánh giá 2.4k việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 7 - 20 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 12/01/2026
Hạn nộp hồ sơ: 13/02/2026
Hình thức: Nhân viên hợp đồng
Kinh nghiệm: Tới 1 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Bất kỳ
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận 12, Hồ Chí Minh
Mô tả công việc

- Gọi điện thoại tư vấn các sản phẩm theo data khách hàng tiềm năng của công ty, tư vấn, hướng dẫn khách hàng mua sản phẩm

- Tư vấn thông tin dinh dưỡng của sản phẩm (sản phẩm chất lượng như Ensure, Similac, Grow)

- Cập nhật thông tin khách hàng lên hệ thống

- Đảm bảo chi tiêu theo yêu cầu.

- 100% Làm Tại Văn Phòng Quận 12, không đi thị trường nhé

Phúc lợi
Benefit Icon
Thử việc 2 tháng, 100% lương chính thức.
Benefit Icon
Chế độ bảo hiểm đầy đủ.
Benefit Icon
Khám sức khỏe miễn phí 1 lần/ năm.
Benefit Icon
Ngày lễ, nghỉ 14 phép hằng năm.
Benefit Icon
Lương thưởng tháng 13, 14.
Benefit Icon
Du lịch và teambuilding hằng năm.
Benefit Icon
Được xét năng lực và tự ứng tuyển ở vị trí cao hơn.
Benefit Icon
Chế độ phúc lợi đầy đủ cho các bạn (sinh nhật, ma chay, hiếu hỉ...).
Benefit Icon
Được đào tạo nghiệp vụ trước khi chính thức bắt đầu công việc
Benefit Icon
Được hỗ trợ máy tính/laptop, điện thoại và các công cụ làm việc.
Benefit Icon
Có khu vực relax, café, căn tin, đầy đủ tiện ích
Kinh nghiệm / Kỹ năng chi tiết

- Giọng nói rõ ràng, có kỹ năng giao tiếp tốt, linh hoạt nhanh nhẹn.

- Thái độ làm việc chăm chỉ, chịu khó, thái độ ham học hỏi, nhiệt huyết.

- Yêu thích công việc tư vấn, bán hàng, mong muốn kiếm thu nhập cao qua việc chốt sale.

- Có kinh nghiệm liên quan đến: bán hàng, PG, Phục vụ-Thu Ngân, Telesales, Kinh doanh,...

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH Concentrix Service Vietnam
Concentrix Service Vietnam Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
Tòa nhà QTSC 9, Công viên phần mềm Quang Trung, Số 02 Đường Tô Ký, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12,

Concentrix là một công ty hàng đầu thế giới của Mỹ trong lĩnh vực dịch vụ chăm sóc khách hàng có mặt ở trên 44 quốc gia với tổng số nhân sự lên tới trên 250.000 nhân viên.

Concentrix Việt Nam luôn đầu tư và nỗ lực nhằm cung cấp môi trường tốt nhất như:

Cơ hội học hỏi & phát triển

Kết nối thường xuyên với nhân viên, tạo môi trường tốt để lắng nghe và tôn trọng tiếng nói nhân viên cũng như giá trị tập thể

Đầy đủ cơ hội phát triển nhân viên

Công nhận sự nỗ lực và sự cống hiến từ các cá nhân và tập thể

Sự khác biệt lớn khi có sự đồng hành tuyệt vời từ đội ngũ nhân viên Concentrix.

Với sứ mệnh luôn chú trọng con người là nhân tố chủ lực, chính điều này đã trở thành một trong các yếu tố quan trọng giúp chúng tôi chiến thắng với giải thưởng cao quý và uy tín "" Công ty có môi trường làm việc tốt nhất Châu Á năm 2020"" – Được bình chọn bởi Tạp chí HR Asia - Là một trong những ấn phẩm hàng đầu Châu Á dành cho Hiệp hội Nhân sự.


Review Concentrix Service Vietnam

3.4
54 review

20/05/2026
Nhân viên Telesale tại Hồ Chí Minh

THỜI GIAN LÀM VIỆC chưa tích cực

21/04/2026
Customer Experience Specialist tại Hồ Chí Minh

khá ổn cho sinh viên, fresher

11/03/2026
Nhân viên tư vấn tại Hồ Chí Minh

Trải nghiệm bản thận tại Concentrix dự án Expedia

Nhắn tin Zalo